Search results

  1. Kiti Chema

    Niende mkoa au jiji gani kwaajili ya kufanya biashara ya mitumba?

    Habari ya majukumu wanafamilia wa JF, natumai nyote mpo wazima wa afya na poleni kwa walio wangonjwa. Nimekuja kuomba msaada wa mawazo ya kibiashara kwa mkoa au jiji lililo changamka katika Sekta ya Biashara. Mimi ni kijana ambaye kwa sasa naishi Kigoma mpaka hapa nahisi napoteza welekeo...
  2. Kiti Chema

    Natafuta msicha wa kuoa

    Natafuta msichana wa kuoa na kuanzisha familia naye umri wangu miaka29 Dini ni mkristo Kazi nimejiajiri sifa za msichaa nimtakaye umri kuanzia 19-26 dini lolote, awe na hofu ya mungu tu Nitashukuru kama atapatikana, karibu pm kwa maongezi zaidi,
  3. Kiti Chema

    Msaada wenu unahitajika sabufa yangu inakata

    Habari wa jamvi, nahitaji msaa wenu hata ushauri tu unatosha, Nina sabufa aina ya Sunder ilikata sauti gafra baada ya dogo kufungulia volume kubwa, sasa ikawa haitoi sauti kuanzia kwenye besi na twita zake, ila kwa upande wa twita moja ukiweka sikioni unasikia kwa mbali kama umeplay music...
  4. Kiti Chema

    APP YA MIXING STATION

    Wanajamvi habari, naombeni usaidizi namna ya kutumia App ya Mixing Station X3/M2 kwa yeyote anayeifahamu,Nimejaribu kuifungua ila sijui nianzie wapi maana inavitu vingi.pleas help me
  5. Kiti Chema

    Naombeni usaidizi katika tatizo hili la PC yangu

    Pc, ilikuwa ni nzima kabisa ila baada ya mda nilipo iwasha ikawa imeleta maelezo haya, Boot device not found please install an operating system on your hard disk Hard Disk (3F0) F2 system Diagnostics For more information,please visti ww.hp.com/go/techcenter/startup
  6. Kiti Chema

    Hivi kuna App ya kucopy vitu automatic kwenye flash?

    Wadau hivi inawezekana kupata App ambayo ukiinstall kwenye frashi au external memory ukichomeka frash kwenye computer inacopy kila kilichomo automatic, kama ipo ya kununua au inayopatikana playstore naombeni link
  7. Kiti Chema

    Nipeni ushauri: Je, nimpeleke kwenye vyombo vya sheria au nimuachie Mungu?

    Habari wana Jf. Bila kupoteza mda niende moja kwa moja kwenye lengo, mimi tangu mwaka jana niliajiriwa kwenye kampuni ya mtu binafisi, Kipindi ninaajiriwa msimamizi mkuu walikuwa ni wahindi baada ya kama miezi 4 wale wahindi wakaondoka kwao wakafanya kumkabidhi MTANZANIA ili aimiliki hiyo...
  8. Kiti Chema

    Je kusudi la Mungu kumuunba mwanadamu ilikuwa ni lipi kati ya haya mawili?

    Wanajamvi habarini wote. Mimi ninaswali ambalo linanitatiza kiimani, kama kichwa cha habari kinavyo uliza. Hivi kusudi la mungu kumuumba mwanadamu ilikuwa ni 1. Nikufanya kazi au 2. Kumwadundu mungu. Kwa sababu ninaposoma katika kitabu cha mwanzo naona alimuumba adamu harafu akamkabidhi bustani...
  9. Kiti Chema

    KWA MWENYE UJUZI HUU NAMUOMBA ANISAIDIE KIDOGO

    Wanajamvi habari. Natumai mpo salama; niende kwenye lengo kamili. Me nilikuwa naomba mtu yeyote mwenye ujuzi wa kuunganisha computer moja na nyingine kwa kutumia Network kupitia kifaa kinacho ita D.Link anisaidie hata kaaidia kidogo. Yaani ninamaana kuwa kuunganisha computer moja na nyingine kwa...
  10. Kiti Chema

    Msaada. Kwa mwenye ujuzi wa kufunga ving'amuzi

    Habari wana jamvi. Kama kichwa uzi kinavyo jieleza, nilikuwa naomba msaada namna ya kufunga ving'amzi hata ikiwa aidia tu au maelezo mafupi ya namna yakufunga ving'amzi. Napenda sana hiyo fani.
  11. Kiti Chema

    Ushauri: Nimekuwa na tabia ya kuogopa kuoa

    Nawasabahi ndugu zangu mlio wazima na wale wenye shida kidogo Mungu atatia wepesi. Niende kwenye kusudi maalumu, mimi ni kijana ambaye nikitazama idadi ya namba ya miaka yangu naona inakimbia. Leo linalonifanya niandike uzi huu ni hii hofu ya kuoa niliyo nayo. Nimekuwa na tabia ya kuogopa kuoa...
  12. Kiti Chema

    Nahitaji mwenye photocopy mashine

    Habari wakuu wangu i hope kila mmoja wenu yuko salama. Niende kwenye lengo kamili. Nahitaji mwenye kuuza photocopy machine aniuzie au mkazi wa Dar aniambie machine hiyo inauzwa bei gani. Mimi ni kijana ambaye nahitaji kuinuka na kusimama kama wengine kiuchumi na plani yangu mwaka huu nilitaka...
  13. Kiti Chema

    Msaada wa kurekebisha simu yangu

    Habari wote mliopo humu. Kwa wajuzi wote wa wa simu nawaombeni msaada wa kurekebisha simu yangu ya Nokia lumia 630. Tatizo ni airplain(flight mode) imekataa kutoka na ninapo jaribu kuiweka Off airplan simu inachemuka sana na imesababisha siku hizi nikiwa naichaji simu inajiwasha direct bila...
  14. Kiti Chema

    Kila tukipanga kugegedana na huyu msichana huwa naota ndoto mbaya usiku

    Wakuu natumaini mko vizuri katika afya. Kama mada inavyojieleza hapo juu. Mimi nikijana ambaye tangu nizaliwe sijawahi kufanya tendo la ndoa na sikuwahi kujihusisha na mapenzi hata siku moja. Imekuwa mwezi mmoja uliopita nilimuona demu fulani hivi nikamkubali moyoni kutokana na udomo zege...
Top Bottom