Search results

  1. mFuKuZa nDoTo

    Jinsi Mahusiano yalivyobadilisha maisha yangu

    Platform unayotumia ndio changamoto? Wewe hata shule hujasoma
  2. mFuKuZa nDoTo

    Mke wangu amekubali nimuadhibu viboko vitano ili yaishe

    Comment bora kabisa kwa huu uzi
  3. mFuKuZa nDoTo

    Mke wangu amekubali nimuadhibu viboko vitano ili yaishe

    Una hakika alikuwa kwa dada?
  4. mFuKuZa nDoTo

    Mke wangu amekubali nimuadhibu viboko vitano ili yaishe

    Endelea kukimbia kivuli chako
  5. mFuKuZa nDoTo

    Mke wangu amekubali nimuadhibu viboko vitano ili yaishe

    https://www.jamiiforums.com/index.php?threads/1838071/ Huyu mtoa mada anaweza kuwa analeta stori za kubumba, inawezekana vipi mke akufiche msiba wa mama mkwe bila sababu? Angekwambia ingekuwaje? Halafu inawezekanaje anasikia taarifa juu juu anakwea pipa kwenda msibani? Halafu kufika huko eti...
  6. mFuKuZa nDoTo

    Mke wangu amekubali nimuadhibu viboko vitano ili yaishe

    Umenena mama, upole ukizidi wanakuona bwege, inawezekana hata wanawake wawili wa mwanzo walimchezea sababu walimuona lofa tu, siafiki kuchapwa fimbo sio ubinadamu, lakini mkosaji lazima akoromewe ipasavyo sio kumlegezea sauti tena na adhabu juu, mfano hiyo ya talaka au kumrudisha kwa muda lazima...
  7. mFuKuZa nDoTo

    Mke wangu amekubali nimuadhibu viboko vitano ili yaishe

    Mnaposemaga ndoa za siku hizi michosho mna maana za zamani zilikuwaje?
  8. mFuKuZa nDoTo

    Nilivyokwenda Afrika Kusini bila kuwa na Ndugu wala Rafiki kule

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
  9. mFuKuZa nDoTo

    Kuchunguza simu ya mpenzi wangu mwisho ilikuwa 2017, siwezi na sirudii

    Ndio maana yangu imejaa password, we shika ila utaishika kama rimoti au calculator tu.
  10. mFuKuZa nDoTo

    Nilivyokwenda Afrika Kusini bila kuwa na Ndugu wala Rafiki kule

    Jamaa liongo liongo aende zake huko
  11. mFuKuZa nDoTo

    Nilivyokwenda Afrika Kusini bila kuwa na Ndugu wala Rafiki kule

    Kuna maswali kapigwa na konda msafi hajarudi tena[emoji16][emoji16] stori za kutunga bora useme unatunga
  12. mFuKuZa nDoTo

    True story: Nimeamua kumkataa mtoto rasmi

    Nishasahau kitambo sana
  13. mFuKuZa nDoTo

    True story: Nimeamua kumkataa mtoto rasmi

    Ulikuwa utoto na ushamba tu mkuu.
  14. mFuKuZa nDoTo

    Nilivyokwenda Afrika Kusini bila kuwa na Ndugu wala Rafiki kule

    Saraha, Fundi Samwel, Mzungu Kichaa, Bongo zozo hiyo industry ya burudani tu, kwenye uwekezaji ndio usiseme Mdau anazungumzia wazamiaji masela masela
  15. mFuKuZa nDoTo

    Nilivyokwenda Afrika Kusini bila kuwa na Ndugu wala Rafiki kule

    Si ndio maana kuna masela nao wanaona bora kuolewa tu
Top Bottom