Search results

  1. Kgothalo

    Uzi maalum wa kupeana Likes: Comment chochote upate "Like"

    Yes it is a very good song, i can't stop listening to it
  2. Kgothalo

    Uzi maalum wa kupeana Likes: Comment chochote upate "Like"

    Tubanane humuhumu kwenye u sis 🤣🤣
  3. Kgothalo

    Uzi maalum wa kupeana Likes: Comment chochote upate "Like"

    Heshima yako Bro! maana nimeona shikamoo haitoshi sasa 😀😀
  4. Kgothalo

    Uzi maalum wa kupeana Likes: Comment chochote upate "Like"

    Pole sana jamani Coco. Ndio hivyo Taasisi zingine wanaita watu interview ila kiuhalisia hiyo nafasi unakuta ilishajazwa
  5. Kgothalo

    Uzi maalum wa kupeana Likes: Comment chochote upate "Like"

    Natania bana 😀😀
Top Bottom