Search results

  1. Kadhi Mkuu 1

    Mchungaji Msigwa aomba michango kusaidia gharama za kesi ya Nyagali Mdude Mahakama Kuu Mbeya

    Mnahitaji kiasi gani ? Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
  2. Kadhi Mkuu 1

    Mchungaji Msigwa aomba michango kusaidia gharama za kesi ya Nyagali Mdude Mahakama Kuu Mbeya

    Ni Mali ya mwenye chama. Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
  3. Kadhi Mkuu 1

    Mchungaji Msigwa aomba michango kusaidia gharama za kesi ya Nyagali Mdude Mahakama Kuu Mbeya

    Kwani wanahitaji sh ngapi zikitimia wasitishe kuchanga? Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
  4. Kadhi Mkuu 1

    Waziri Mchengerwa: Nafungua milango ya fursa kwa Watumishi wa Umma kwenda nje ya nchi kupata mafunzo na ujuzi

    Unategemea kuletewa Mambo gani mazuri mwenzetu? Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
  5. Kadhi Mkuu 1

    Waziri Mchengerwa: Nafungua milango ya fursa kwa Watumishi wa Umma kwenda nje ya nchi kupata mafunzo na ujuzi

    Enzi za JK watu walipanua Sana fikra, walitusaidiaje Kama taifa? Au mradi kusafiri tu? Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
  6. Kadhi Mkuu 1

    Lemutuz kavuta jiko, mtoto mkali yaani Kim Kardashian huyu hapa kabisa

    Acha kumtajataja mh. rais. Mlinganishe huyo le mutuz na mama yako wewe, Samia ni mama wa watu pia. Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
  7. Kadhi Mkuu 1

    Bungeni Dodoma: Waziri Mkuu Kassim Majaliwa akosa Mbunge wa kumuuliza swali la papo hapo

    Kweli Bora lisiwepo kuliko wabunge ambao hawana la kusema. Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
  8. Kadhi Mkuu 1

    Shinyanga: Mwanafunzi ajitoa ujauzito kwa kijiti

    Hili naona jibu Kama linaeleweka hivi! Ila siyo kijiti tuu mradi kijiti. Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
  9. Kadhi Mkuu 1

    Shinyanga: Mwanafunzi ajitoa ujauzito kwa kijiti

    Hazamishi kisu tumboni, anazamisha kunako 713. Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
  10. Kadhi Mkuu 1

    Ikulu Chamwino: Baada ya kurejea nchini, Rais Samia aongoza Kikao cha Baraza la Mawaziri

    Mbowe na mnyika. Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
  11. Kadhi Mkuu 1

    Ikulu Chamwino: Baada ya kurejea nchini, Rais Samia aongoza Kikao cha Baraza la Mawaziri

    Chadema kuweni wananchi muanze kuchagua viongozi siyo kupinga pinga kila kitu. Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
  12. Kadhi Mkuu 1

    BAWACHA kutinga Bungeni tarehe 10/05/2021 kuwatimua Wabunge 19 waliopora nafasi za CHADEMA

    Hii Kali, sasa CHADEMA wanagombea kuingia bungeni.!
  13. Kadhi Mkuu 1

    Kiwanda cha nyama ya Punda cha wachina kilichoko Shinyanga chafunguliwa kuendelea na uzalishaji

    Umeona mbali Sana. Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
  14. Kadhi Mkuu 1

    Degree holder nimerudi kusoma VETA, hivi vyeti ni kupiga mikasi

    Ukiwa fundi toka veta hata deni la hesleb hulipi Wala kudaiwa. Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
  15. Kadhi Mkuu 1

    Rais Kenyatta aruhusu Watanzania kuanza kufanya kazi na biashara Kenya bila kuwa na Work Permit wala Business visa

    Anajua hatuwezi ku compete na wakenya. Ukitaka kuhakikisha nasisi turuhusu hivyo hivyo uone wakenya watakavyochukua ajira zote hapa tz hasa mashirika na sekta binafsi. Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
  16. Kadhi Mkuu 1

    Ushauri: Serikali kupitia TRA iwakamate wananchi wanaotoka kununua vitu bila risiti

    Kwahiyo hai wananchi ndo watakuwa wakiwasilisha mahesabu ya Kodi tra? Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
  17. Kadhi Mkuu 1

    Ziara ya Rais Samia nchini Kenya, Mama anakosea

    Tatizo hata makocha wa mpira tunachukua toka Kenya, labda anaiga vilabu vyetu. Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
  18. Kadhi Mkuu 1

    TANZIA Teddy Mapunda Afariki Dunia hospitali ya Aga Khan Dar

    Mbona wameandika wasifu wake au kusoma ni shida? Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
  19. Kadhi Mkuu 1

    TANZIA Teddy Mapunda Afariki Dunia hospitali ya Aga Khan Dar

    NI mbunge viti maalum wameandika hapo juu. Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
  20. Kadhi Mkuu 1

    BAWACHA: Spika Ndugai kuita barua rasmi kipeperushi ni kiburi cha madaraka. Amekuwa Mtetezi wa wanawake kuanzia lini?

    Mwenyekiti hawezi kukubali. Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
Top Bottom