Search results

  1. Alpha Blondy

    Malipo ya wema wangu

    Pia alikua akuchukua ushauri kwa wazazi
  2. Alpha Blondy

    Entebbe express way

    kampala paka Entebbe amna umbalio huo ndugu, lisaa limoja na nusu paka mawili unafika, ni wilaya mbili zilizo karibu
  3. Alpha Blondy

    Ni kero ipi ya kupanga chumba ambayo ushakutana nayo na huipendi?

    nikifungiwa icho kidude nikalipia hata wengine wasipolipia bado nitakua na umeme kwenye chumba changu?
  4. Alpha Blondy

    Yapi madhara ya kutumia sana ndimu/limao?

    kuna acid Sent using Jamii Forums mobile app
  5. Alpha Blondy

    Tamaa ni mbaya. Angalia kilichomkuta huyu

    wanaume hata tukiwa na wanawake wengine hatuachi wale wa Mwanzo kwaiyo ishu ni kwamba mambo yakiharibika unaegemea sehemu sahihii Sent using Jamii Forums mobile app
  6. Alpha Blondy

    Hali ya Kisiasa: Ridhiwan Kikwete anapumulia mashine Jimboni

    kwan wamasai hawawezi kuwa dubai hahahah Sent using Jamii Forums mobile app
  7. Alpha Blondy

    Biashara ya Madini ya Dhahabu: Fahamu Uwekezaji Wake, Changamoto na Faida

    Musiende pm mkuu, mwaga madini hapa hapa, tupo wengi tunaojifunza hayo Mambo Sent using Jamii Forums mobile app
  8. Alpha Blondy

    Biashara ya Madini ya Dhahabu: Fahamu Uwekezaji Wake, Changamoto na Faida

    Msiende PM mkuu, mwaga madini hapa hapa, tupo wengi tunaojifunza hayo Mambo Sent using Jamii Forums mobile app
  9. Alpha Blondy

    Wengi wanamkubali Bob Marley ila Mfalme wa Reggae duniani ni Lucky Dube

    Kasikilize Jerusalem Cocode rock Masada Acha kusema Alpha blondy ni kituko wewe Sent using Jamii Forums mobile app
  10. Alpha Blondy

    Wengi wanamkubali Bob Marley ila Mfalme wa Reggae duniani ni Lucky Dube

    Aisee haya mkuu Bujibuji kama unaweza kumdharau Lucky kwa kiasi hicho sina cha kukwambia Sent using Jamii Forums mobile app
  11. Alpha Blondy

    Wengi wanamkubali Bob Marley ila Mfalme wa Reggae duniani ni Lucky Dube

    cha ajabu senzo yupo hai paka leo, aliugua tuu Sent using Jamii Forums mobile app
  12. Alpha Blondy

    Wengi wanamkubali Bob Marley ila Mfalme wa Reggae duniani ni Lucky Dube

    hapo umezingua hata kama Bob ni mkubwa, lucky si mdogo kiasi icho cha kufananishwa na kalikawe[emoji22] Sent using Jamii Forums mobile app
  13. Alpha Blondy

    Wengi wanamkubali Bob Marley ila Mfalme wa Reggae duniani ni Lucky Dube

    Haitoshi lazima aelekezwe ukweli, uwezi kumfananisha Dube na Marley kila mtu aliwika kwa zama zake na kila mtu ana vibes zake Bob ni mkubwa na Lucky ni mkubwa pia wote walifanya kazi nzuri kwenye ulimwengu wa reggae, Lucky aliinogesha reggae na vionjo vya Africa, nampenda zaidi Dube ila ukweli...
  14. Alpha Blondy

    Natafuta kazi nimesomea fani ya umeme

    sio kilaza mkuu kwenye umeme kuna corona effect Sent using Jamii Forums mobile app
  15. Alpha Blondy

    Najivunia kuacha chuo. Kijana mwenzangu, huhitaji shahada kufanikiwa kimaisha (to be rich)

    kwaiyo hata wewe pia unataka kujimwambafy kuwa mafanikio yako si pesa Sent using Jamii Forums mobile app
  16. Alpha Blondy

    Najivunia kuacha chuo. Kijana mwenzangu, huhitaji shahada kufanikiwa kimaisha (to be rich)

    mimi siyo mwana mfalme, mimi ni mtoto wa maskini mafanikio yangu ni pesa, nikizipata nimefanikiwa and thats over. Sent using Jamii Forums mobile app
  17. Alpha Blondy

    Ninatarajia kupokea milioni moja na laki mbili. Nataka nilime

    dada ni mwezi wa nne huu, tunaomba mrejesho kwa hili wazo lako la kilimo, funguka mama na sisi wengine tujifunze Sent using Jamii Forums mobile app
  18. Alpha Blondy

    Uchaguzi 2020 Ukitaka kipindi hiki kupata fedha kirahisi

    hahahaha, mbinu za kitapeli ila ujizatiti usije kulogwa. maana siasa ni tafran Sent using Jamii Forums mobile app
Top Bottom