Search results

  1. PTER

    Spika Ndugai: Lissu kwa miaka 10 ya Ubunge hakuna 'legacy' yoyote aliyoacha Jimboni kwake

    Ujinga wetu watanzania ndiyo unaotuadhibu kwa kupata viongozi aina ya Ndugai
  2. PTER

    Rais Samia asema ataanza kuteua safu yake ya viongozi bila kujali itakadi za vyama

    Itakuwa haina maana ya upinzani. Waende kusimamia sera za ccm wakati hawaziamini ?
  3. PTER

    News Alert: Mlimani City, Dar: Rais Samia ongea na Wazee wa Dar es Salaam

    Watu waliweka rehani uhai wao kwa kuogopa mtu mmoja
  4. PTER

    News Alert: Mlimani City, Dar: Rais Samia ongea na Wazee wa Dar es Salaam

    Wazee badala ya kwenda kutoa nasaha wao wanaenda kuomba bima tu ?
  5. PTER

    Mrisho Gambo umehadaa wapiga kura. St. Jude ilivuka vikwazo ikiwa upande wa watesi wao

    Gambo ni kielelezo cha unafiki wa UVCCM
  6. PTER

    Mbunge wa Kahama Mjini ashauri Vyuo Vikuu kuwajibika kutafuta ajira kabla ya kusajili Wanafunzi

    Kwa jibu lako hili maana yake hoja ya Kishimba ni Faulty.
  7. PTER

    Mbunge wa Kahama Mjini ashauri Vyuo Vikuu kuwajibika kutafuta ajira kabla ya kusajili Wanafunzi

    Kwa hoja yako hii unataka watu wasisome vyuo kwa sababu hakuna ajira ?
  8. PTER

    Mbunge wa Kahama Mjini ashauri Vyuo Vikuu kuwajibika kutafuta ajira kabla ya kusajili Wanafunzi

    Utasoma practical bila theory kile unachokisomea ?
  9. PTER

    Mbunge wa Kahama Mjini ashauri Vyuo Vikuu kuwajibika kutafuta ajira kabla ya kusajili Wanafunzi

    Kusoma na kuandika ulizaliwa ukiwa unajua ? Kutoitumia elimu yako mwenyewe ni tatizo la elimu au la kwako mwenyewe kutoelimika ?
  10. PTER

    Mbunge wa Kahama Mjini ashauri Vyuo Vikuu kuwajibika kutafuta ajira kabla ya kusajili Wanafunzi

    Kwahiyo mwalimu apewe degree yake baada ya kufaulisha wanafunzi? Na political scientist je ? Dogo unajadili jambo zito ambalo huna uelewa nalo. Nenda kajitafutie mkate tu
  11. PTER

    Mbunge wa Kahama Mjini ashauri Vyuo Vikuu kuwajibika kutafuta ajira kabla ya kusajili Wanafunzi

    Kwahiyo watu wasipewe degree kwa sababu msukuma hana ila ana manufaa kwa jamii?
  12. PTER

    Mbunge wa Kahama Mjini ashauri Vyuo Vikuu kuwajibika kutafuta ajira kabla ya kusajili Wanafunzi

    Kwa jibu lako hili hata msingi wa hoja yake haupo. Ungekuwepo ungeusema
  13. PTER

    Mbunge wa Kahama Mjini ashauri Vyuo Vikuu kuwajibika kutafuta ajira kabla ya kusajili Wanafunzi

    Anajadili kitu cha msingi kwa hisia binafsi badala ya utafiti kwanza. Anaichukulia taaluma kwa 1+1=2 kitu ambacho siyo sawa.
  14. PTER

    Hatua kwa hatua hadi Leirvik - Norway, kwa wanaotaka kufika Norway nitawaeleza hapa

    https://www.jamiiforums.com/index.php?posts/35335560
Top Bottom