Search results

  1. nsimba

    Wadau wa Elimu hapa itatumika Division au GPA

    Mfumo wa matokeo ya K4 na K6 unapaswa kuwa wa GPA ili kuendana na mifumo ya NACTE na TCU ya udahili yenye mifumo ya GPA Kuwezesha udahili wa watahiniwa kujiunga na elimu ya juu kufanywa na mifumo ya Kompyuta unaowarahisishia watahiniwa kuomba kujiunga na vyuo vya Kati na elimu ya juu kwa simu au...
  2. nsimba

    Wadau wa Elimu hapa itatumika Division au GPA

    Tunaharibu Jukwaa hili kwa kuwa wazushi! Kwenye website ya NECTA kuna tangazo linalokanusha taarifa za mabadiliko haya kuwa ni za UONGO na zimetolewa na watu kwenye mitandao ya kijamii kwa nia ya kuzusha taharuki na kupotosha jamii ya watanzania. Baraza la Mitihani limewataka watahiniwa wote na...
  3. nsimba

    niaje wazee wa jamvi jaman naombeni kujua nimesikia kuwa alama ya ufaulu umebadilishwa ni kwelii???

    Baraza la mitihani limeshakanusha kuwa taarifa hizo za mabadiliko zilizotolewa na baadhi ya watu kwenye mitandao ya kijamii ni za UONGO na zimelenga kupotosha jamii na kuleta taharuki kwa watanzania, na limewataka watanzania kuzipuuza.
  4. nsimba

    Tumshauri Dr. Joyce Ndalichako

    Bro. NECTA hawahusiki na malipo YA wasimamizi mitihani, mhusika ni wakurugenzi wa halmashauri, manispaa na majiji.
  5. nsimba

    Fundi wa marumaru, talazo, mable na pelvng block yupo hapa.

    weka bei yako standard uwe muwazi bana.
  6. nsimba

    Fundi wa marumaru, talazo, mable na pelvng block yupo hapa.

    Shilingi ngapi tiles squire meter moja?
  7. nsimba

    Namchukia Dr. Shukuru Kawambwa

    Chuki binafsi. Mnyongeni mnyongezi lakini haki yake mpeni. Hujatoa hoja na kuithibitisha kwa takwimu, ndo maana inakuwa Kama chuki binafsi.
  8. nsimba

    Baraza la Mitihani, NECTA, Siasa inauwa elimu

    Kwa hoja na Mitazamo yako kaka au dada umefulia. Umejidanganya wewe na mtoto wako. Siyo mbaya, ni mitazamo yenu ambayo siyo sahihi, na haiukubaliki, any way.
  9. nsimba

    Baraza la Mitihani, NECTA, Siasa inauwa elimu

    MchunguZI pole sana kwa kuwa hujui ulisemalo wala ulitendalo. Umedanganywa na kijana wako kwa kuwa kuvuja paper la NECTA Siku hizi ni ndoto za mchana. Pengine umetumwa, hata Kama umetumwa, umetumia hoja dhaifu. Pole!!!
  10. nsimba

    95% ya Wabunge wa viti maalum CHADEMA hawafai kurudi tena bungeni

    mhe. Christowaja Mtinda na Halima Mdee ni majembe haswa
  11. nsimba

    Upangaji wa GPA kidato cha sita

    Utaratibu ni kama ilivyo CSEE. uzito wa A= 5, B+=4, B=3, C=2, D=1 E=0.5 na F=0. GPA= Jumla ya Pointi za masomo 3 ya tahasusi (combinational subjects) gawanya kwa 3.
  12. nsimba

    Msaada qualifications za kujiunga form 5 this year

    Sema unahitaji kujua sifa za kujiunga na K5' wala usiingize utani kwa kuweka sifa za BRN, kwa kuwa hizo hazipo. Sifa kujiunga na K5 kwa watahiniwa wa shule (gov na Private) ni Kama ifuatavyo: 1. Awe amepata daraja la siyo chini ya Credit (awali lilijulikana Kama Div.III), 2. Awe anaufaulu wa...
  13. nsimba

    Ratiba ya mtihani wa ualimu diploma na cheti

    Gatce itaanza tarehe 4-13 Mei 2015
  14. nsimba

    Ratiba ya mtihani wa ualimu diploma na cheti

    Angalia tovuti ya necta NECTA | Home ipo ilishawekwa.
  15. nsimba

    Kawambwa anaharibu ubora wa Elimu Tanzania

    Kinachofanya ufaulu kuwa juu private VS PUBLIC schools ni 1. Wanachukuwa watoto waliofaulu azidi 2. Miundo mbinu na walimu wakutosha Hakuna hoja ya kuchuja watahiniwa azide kwa ufaulu wao. Mitihani wa K.2 ukishapima wanaofaulu wanapaswa kuendelea kuelimishwe hadi mitihani wa K4, na ndio sera...
  16. nsimba

    QT result-2014

    Matokeo ya QT hutoka sambamba na Yale K.4, hivyo bado, subiri.
  17. nsimba

    Ajira za M.A Kiswahili

    Mtaalam wa lugha Nchi za afrika na ulaya, marekani, asia, nk anahitajika sana.
  18. nsimba

    Matokeo ya form two walomaliza mwaka jana mwezi December

    Hatuishi kulalamika. Matokeo K.2 miaka yote hutoka Februari. Na matokeo haya hayazuii mwanafunzi kuendelea na K.3 kwa sasa. Wanafunzi wote waliofanya mitihani ya K.2 huendelea na masomo hadi matokeo yakitoka ambapo wanaotakiwa kurudia hubainishwa. Hivyo, subra yavuta heri, yatatoka tu.
  19. nsimba

    Ukawa Mkilifanya hili, 2015 Mnashinda kwa zaidi ya 80% na kuingia Magogoni kiulaini

    Naunga mkono hoja, wahusika waifanyie kazi.
  20. nsimba

    Ukweli kuhusu makosa makubwa yaliyofanywa na tcu.

    Principal Passes ACSEE ni A, B+,B, na C na D ni Pass. D ni sawa na ilivyokuwa subsidiary kwenye old system.
Top Bottom