Search results

  1. Munkari

    Barua ya wazi kwa Waziri wa Elimu na wadau kwa ujumla

    Binafsi nakupa pongezi nyingi sana waziri wa elimu "Prof Joyce Ndalichako"kwa kutumbua hili jipu linaloitwa "GPA" kwakweli hili lilikuwa jipu lisiloiva kwa Walimu,watoto wetu(kizazi kijacho,)na Taifa kwa ujumla sababu mfumo huu haukuwa na uhalisia wa ufaulu kabisaa kwa wanafunzi ukilinganisha...
  2. Munkari

    Haya sasa mnaotaka kuolewa na ma Engineer

    Kazi kwenu....
  3. Munkari

    Huyu anaweza kuwa nani humu??

    Sikuona ID Yake loh!...
  4. Munkari

    Huyu ndiye mtoto wa mwisho wa Mtambuzi aliyezaa na mama ngina !

    Ana miezi Tisa.
  5. Munkari

    Miss neddy baada ya kutoka kwenye Birthday Party ya beby yake Excel Jana jioni!!!

    Mambo yalikuwa hivi....!!!
  6. Munkari

    Hahaha! Ya kweli haya ??

    mliopo kwe ndoa mtuambie!!!
  7. Munkari

    Happy birthday Rogie !!!!!

    As you celebrate today, May your heart be filled with happiness and joy. As you look ahead to tomorrow, may your deepest hopes and dreams come true for you!!!! HAPPY BIRTHDAY!!!!!!!! Rogie !!!!!! Bon anniversaire!!! Har den aran!!!! iFeliz cumpleanos!!!! (Team B mpo?? Kwa hisani ya...
  8. Munkari

    Hapa lugha za wenyewe tu Kibantu NO!!!

    Ole wako uongee kiswaz, sijui Kimatumbi na kisukuma... ban itakuhusu( mmhh hapa mi sihusiki) ukifika mlangoni useme kabisaa we mnani.... Haya Karibuni Wazungu,wajerumani,wamarekani,wafaransa,wataliano n.k nk WACHINA HAMRUHUSIWI loh msije kututukana humu!!! Hayaaa....Prego !!!!! (ahahaha...
  9. Munkari

    Aiseee!!!!

    Duuu!!
  10. Munkari

    Mahaba ntese

    We miss neddy Utamuua mtoto wa mwenzio..khaa!!
  11. Munkari

    Mmmhh ya kweli haya?

    Inawezekana kweli?
  12. Munkari

    Ebola greeting!!!

    Hahaha hatariii!!!!
  13. Munkari

    Hahaha hii Kali!!

    Aiseee!!!
  14. Munkari

    Hivi hizi ndoa zipoo au zimekufa!!!!???

    Mom Fay Vs Arovera Matola Vs lara 1 Oooh!!! Piko wangu , INA sijui rangi khhaa kwani mnadhani tulikuwa hatuumii?? Hahaaha vijino pembe!!! Ooohh my arovera sijui miarobaini na miashoki! mko wapi sasa??
  15. Munkari

    Asprin akiwa na mwanae.

    Hongera sana!!
  16. Munkari

    Mwezi wangu wa kuzaliwa huu wajameni!!!!!

    Hahaha nafurahaje sasa!! Yani huu mwezi mama munkari kachokaa anakasubiria katoto kake kaqueen,angel,mbeautiful,pretty,mcute, kazuriiiii hahahaha!! (weka pichaa!!!!) mbeby girl miye !!!! Afu na hivi ka akaunti kanasoma weeeee!!! sijui nimpige kavitz??? Hahaha weee mwenyewe sina !!! Ngoja siku...
  17. Munkari

    Mwenyewe umeitolea jasho kuinunua!!!!!

  18. Munkari

    Siendi tena mjini!!!

    Huku kwetu ukiskia mtu anaenda mjini ujue Kariakoo hiyo kwa wahindi!!........ Kweeli mi wakupotea mjini?? Nimesikitika haki ya nani!!!
  19. Munkari

    THREAD zako tu!!! Tumekumiss ujue!!!

    Dah! Em mkumbuke na umuite yule unayedhani alikuwa mtoaji mzuri wa nyuzi na hivi sasa amepotea haonekani humu,iwe kwa wingi,yenye mafunzo,burudani,majungu n.k hasa MMU........., Binafsi nimemmis Mshinga...
  20. Munkari

    Wapi chereko chereko za party?

    Eheee, Ndo kusema this time hatuparty mweeh mbona sizioni zile shamra shamra zetu, Mwezi June si ndo kesho? au ni full mwaliko hamna mchango now loh nnakiherehere? Mjue nshanunua skonkodiko za kuingilia Serena sijui Kempisky walah zitanibanaaa. Wapi muzee Mtambuzi...
Top Bottom