Search results

  1. K

    DAWASA Special thread: Tupe maoni, maswali, malalamiko na ushauri

    DAWASA KIMARA MWISHO NJIA YA KWENDA BONYOKWA HAPA KABLA YA DARAJA HATUNA MAJI SIKU YA TATU LEO,BOMBA LIMEPASUKA HAPA KWA MZEE MGWAO MAARUFU MZEE WA MA DCM WAMEKUJA WATU WENU WAMELIKUNJA WAKAONDOKA HIYO NDO HUDUMA YA ISO?SIKU TATU HAMNA REPAIR?
  2. K

    TANESCO Special thread: Tupe maoni, maswali, malalamiko na hata ushauri

    TANESCO KIMARA TUMETOA TAARIFA TANGU ASUBUHI UMEME HAKUNA NJIA YA KWENDA BONYOKWA KABLA YA DARAJA KWA MZEE TEMU HAO EMERGENCY WANACHUKUA SIKU NZIMA KUFIKA ENEO LA TUKIO?HUDUMA MBOVU KABISA
  3. K

    Tatizo la mikopo kwa wenye Leseni za Migodi

    Jambo lingine unaloweza kulifanya ni kutafuta partnership kama huna mtaji,watanzania tuna tatizo la ubinafsi sana na si wwaaminifu hasa kwenye utafutaji wenzetu hawako hivyo wewe ukiwa na mgodi na una LPO unatafuta mwekezaji anaweka hela mnagawana faida maana wewe utakuwa hujaweka pesa yoyote...
  4. K

    Muheshimiwa Zungu,mkurugenzi NEMC plastic bags ziko mtaani kama kawaida

    Nilishangazwa siku moja kumuona muheshimiwa Zungu akishangaa kwenye vyombo vya habari kwamba kanunua bidhaa akafungiwa kwenye mifuko iliyopigwa marufuku bila muuzaji kuogopa,badala ya waziri Zungu kushangaa nilitegemea angesema keshamchukulia hatua muuzaji na tayari kalipa faini au yuko ndani...
  5. K

    Ndoto ya Utekaji na Ujumbe niliopewa

    Mkuu Mungu anasema na sisi kupitia ndoto kwa hiyo unapoonyeshwa kitu katika ndoto unapswa ku take action na hasa kuombea ili jambo hilo lisitokee kama ni baya na kama ni zuri unaomba ili litokee kwa hiyo kama ungechukua hatua ukaomba tukio la Mo huenda lingeepushwa na Mungu husema na kila mtu...
  6. K

    Sijawahi kukojoa tangu nianze kusex

    Dada yangu kufika kileleni sio lazima uandaliwe vizuri unaweza andaliwa vizuri sana na aliyekuandaa akaanza shuhuli bila kujua aguse wapi ili ufike kileleni wanaume wengi wanafikiri chomeka chomoa kwa dakika 20 au nusu saa ndo dili na ndo itamfikisha mwanamke kileleni la hasha ukitaka kuamini...
  7. K

    Mume wangu ana kibamia

    We chizi kweli hapa si umesema umeridhika na kibamia kulikoni? Ama kweli wanaume wako tofauti kimaumbile, sasa nimeamini - JamiiForums
  8. K

    Mume wangu ana kibamia

    Mbona sio tatizo hilo mumeo anapaswa kujua tu namna ya kutumia kibamia chake kukuridhisha we unafikiri utamu uko huko ndani ya shimo?utamu wako uko juu tu hapo mwanzo wa uke ndo maana katerero haipigwi ndani ni juu tu hapo,mwambie asione hilo kama ni tatizo ajifunze kutumia bamia yake tu vizuri
  9. K

    Msaada wa majina ya watoto Pacha

    Sharon na Shivon
  10. K

    Watanzania waliopo nje ya nchi watapataje vitambulisho vya Taifa?

    Wadau nianze kwa kuelezea maswaiba niliyokutana nayo kwenye kufuatilia kitambulisho cha taifa,mimi sikufanikiwa kwenye ule mpango wa kwanza kwa wakazi wa Dar kupata kitambulish cha Taifa ila mwezi wa kwanza nilijiandikisha kwenye ofisi za manispaa ya ubungo nikapigwa picha na kuambiwa baada ya...
  11. K

    Ushauri: Ukweni wanataka kunipangia tarehe ya kuoa wao ya kwangu wameikataa wakati nishawaambia wazazi wangu

    Dunia ina mambo sanaaa,kuna wengine wanahamu ya kuolewa wanataka mtu atamke tu hata bila mahari wala sherehe wayamalize kanisani na kuna wengine wanapewa mwaka mzima kujiandaa wanasema hawako tayari,mnahangaika na sherehe za nini kama huna uwezo mnakubaliana tu mnaunganisha sendoff na harusi...
  12. K

    Inaumiza !! Bado nahitaji kuishi na kufurahi

    Mimi huwa nawashangaa sana wanaumr wa aina hii mwingine ndo huyo nimesikia kajinyonga mby,huyu ni mtu tu mmekutana barabarani mkaanza kupendana ndo akutoe roho kiasi hicho?kupenda kupenda nini bwana mngempenda Mungu kiasi hicho dunia ingekuwa mahali pazuri pa kuishi,bora kakuacha now huna...
  13. K

    Mkurugenzi wa Taasisi ya Moyo ya Jakaya Kikwete tafadhali ona hili...

    Pole sana mkuu hii issue rusha kwenye magrouop ya whatsup watu wasambaze ujumbe itawafikia walengwa within few minutes
  14. K

    Mume wangu haniridhishi ktk tendo la ndoa.

    Weww unachezea watu akili hizi post zako hizi Najuta kumpenda mwanaume asiyenipenda mwenzenu, naombeni ushauri wenu wadau
  15. K

    Mahakama Kuu yatupilia mbali pingamizi la CUF (upande wa Maalim Seif) kuhusu ruzuku

    Hivi inakuwaje wanasheria wetu kila Mara unaambiwa wamefile case kimakosa?haya mambo kwanini hawajifunzi?nchi hii wanasiasa shida wasomi nao shida jamani nani katuloga?
  16. K

    Mke wangu anadai niifukuze familia ya kaka nyumbani

    Mkuu ugomvi unataka mwenyewe, kwanini usimzuie huyo Shemeji yako kufanya hayo anayofanya na umwambie mkeo ajifunze kwa mwenzake na kuanza kuwajibika kama Mke?una uwezo wa kuhudumia familia mbili zikiwa pamoja unashindwa kumpangishia Shemeji yako walau chumba tu?mbona vipo vya gharama nafuu tu...
  17. K

    Mume wangu haniridhishi ktk tendo la ndoa.

    Kuna kitu kimoja ambacho wanawake wengi wakishaolewa huwa wanajisahau,sisi wanaume tunavutiwa sana na hisia za macho,kwa hiyo kina dada wakishaolewa wakazaa basiii anafikiri ameshamaliza kwa hiyo ile namna iliyomvutia mume wake awali anaiacha,ngoja nikuambie mwanaume ni yule yule kama alikuwa...
  18. K

    Nimekata tamaa ya kuolewa, wenzangu wote wameolewa

    Pole sana dada wewe inaonekana unasafiria nyota za wenzako,hivi kama wenzako wameolewa na umri mdogo lazima na wewe uolewe na umri huo?Miaka 27 bado binti mbichi kabisa wewe acha utoto tulia tatizo huwa mnakimbilia kuolewa kama kutoa nuksi mwisho wa siku mwaka wa kwanza tu kwenye ndoa unajutia...
  19. K

    Msaada, Jamani naangamia

    Tatizo ni Tatizo ni kwamba huenda unamuandaa kwa kushuhulika na maeneo ambayo hayaleti msisimko kwake,muulize maeneo gani ukimshika anahisi msisimko wa mwili,anza kunyonya kuanzia sikio mpaka kidole cha mguu kama hatasisimka basi huyo anahitaji special attention na ukifika kwenye maziwa nyonya...
Top Bottom