Search results

  1. Degelingi_One

    Ufugaji wa Nguruwe

    Kwa mazingira niliyopo miundo mbinu kama mabanzi na nguzo gharama zake ni ndogo sana mkuu.
  2. Degelingi_One

    Ufugaji wa Nguruwe

    Wakuu salaam. Kutokana na hali ilivyo ngumu huku mtaani, kijana nimejipiga na kupambana nikakusanya kiasi cha 300k. Nataka nijitupe kwenye ujasiliamali wa ufugaji wa nguruwe. Wataalamu wa haya mambo nipeni uzoefu hasa: 1. Mabanda ya kufugia 2. Muda sahihi wa kuuza 3. Ulishaji, Mara moja au...
  3. Degelingi_One

    Hongera Startimes kwa la Liga

    Karibu dstv... Tunasoka lisilopimika
  4. Degelingi_One

    Hivi kuna watu bado wanasomea Ualimu wa Sanaa?

    Upo sahihi mkuu.. mafundi saivi mtaani hawalali njaa..
  5. Degelingi_One

    Msaada anaejua bei ya miti nataka kuivuna

    Hebu wapotezeeni wanaosema uwekezaji kwenye miti ni biashara kichaa. They dont know what is long term investment..
  6. Degelingi_One

    Msaada anaejua bei ya miti nataka kuivuna

    Biashara ya miti ya mbao hasa hiyo miti "pines" Haina Bei ndefu kwa mkulima.. Watu wa Mufindi Na Njombe wanaliewa vizuri..
  7. Degelingi_One

    Msaada anaejua bei ya miti nataka kuivuna

    Kwa mtu wa miaka 13 kawaida Bei Ni sh 10000 mpaka 15000.. Lakini inaweza kupungua kutokana na umbali shamba lilipo na barabara.. Mzee hongera Sana umekuza na umepambana na changamoto za ajali za Moto mzee
  8. Degelingi_One

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Kwenye hizi virtual games tusiweke 3way results, labda matokeo Kama gg over/under
  9. Degelingi_One

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Off course nmesikia bundasliga wanarudi soon
  10. Degelingi_One

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Habari wakuu wa Jamvi hili la JF Ligi nyingi za mpira wa miguu duniani zimesimamishwa kutokana na Janga hili kubwa la Corona. Kutokana na janga hili makampuni mengi ya michzo ya kubashiri (Betting) yamekuja na mchezo mwingine unaitwa Simulated Reality League. Kwa wataalamu wa haya mambo...
  11. Degelingi_One

    Celebrities wa Tanzania wanasaidiaje jamii kipindi hiki cha janga la Corona?

    Mkuu zoezi halijaisha na muda bado upo.. Watajitolea tuu
  12. Degelingi_One

    Corona imeniulia biashara zangu za China, nitaanza kudanga soon

    watu wa mikeka pia tumeatirika pakubwaaa!!!!!.. saivi tunaweka mikeka hata kwenye ligi ambazo hata hatuzijuii
  13. Degelingi_One

    Kiumbe hatarishi zaidi duniani

    Kwaiyo virus hawafui dafu kwa anofelesi
  14. Degelingi_One

    Nyumba yangu inapigwa mnada na NMB

    It's almost about 7M. Kwa haraka haraka niliwaza kuwauzia CRDB hili Deni ili nianze kukatwa kwenye mshara wangu. Nawaza kufanya hivi coz mshua Mambo Ni mabaya mno kwake
  15. Degelingi_One

    Nyumba yangu inapigwa mnada na NMB

    Hapana!!. Wapo Sahihi Ila Mimi ninaomba ushauri nifanyaje!!?
  16. Degelingi_One

    Nyumba yangu inapigwa mnada na NMB

    Habari wakuu humu ndani. Mimi ni mfanyakazi wa serikali nipo Dodoma kikazi. Nina nyumba yangu mkoani Iringa. Baba alishawahi kuchukulia mkopo katika bank ya NMB. Leo wakati natoka kazini nimepigiwa simu na mpangaji wangu kuwa nmb wamefika nyumbani na kuchora tangazo "Nyumba inauzwa"...
  17. Degelingi_One

    Harmonize: A request of a boss is an order

    Ccm wakipania anapita tyuu.. Nakumbuka ilitokeaga Jimbo la kalenga. Baada ya kifo Cha waziri wa fedha na mipango mh. Mgimwa na (mb) Kuna dogo mtoto wa marehemu aliteuliwaga kum_replace. Alikuwa hawezi hata kusimama jukwaani Lakini ccm walifanya kila namna dogo akapitaaa
  18. Degelingi_One

    Harmonize: A request of a boss is an order

    Ndioo ivyoo mzee.. mwakani mjengoni baada ya miaka mitano anasubiri pensheni yake
  19. Degelingi_One

    Harmonize: A request of a boss is an order

    Wana JF Heri ya mwaka mpya. Usiku wa kuamkia mwaka mpya 2020 msanii Harmonize alikuwa na show kubwa katika mkoa wa Mtwara pale Tandahimba. Pamoja na kupiga show kali iliyojaza watu wengi msanii huyo alisikika akisema Mwakani atafungua radio station "Tandahimba FM". Atakuwa mwenyekiti wa timu...
Top Bottom