Search results

  1. Adam Manyama

    Dr. Bashiru Ally: CCM ni chama kinachoongoza kufanya siasa safi za kiungwana na kiustaarabu kitashinda kwa kishindo uchaguzi mkuu

    Nilisikia kuwa msaidizi na dreva wa mnyika walikamatwa mwanza, Vipi wa Bashiru wao hawaguswi, kulikoni Sent using Jamii Forums mobile app
  2. Adam Manyama

    Binti kaa mbali mita thousand hili goma la machizi nisijeonekana natafuta kiki

    Ngoja nami nikaupitie Sent using Jamii Forums mobile app
  3. Adam Manyama

    Binti kaa mbali mita thousand hili goma la machizi nisijeonekana natafuta kiki

    Ngoja tuone majibu Sent using Jamii Forums mobile app
  4. Adam Manyama

    Wafalme wawili walidhani Ramoth-Gileadi yakwao(TANZANIA NI YETU SOTE)

    1 Wafalme 22:7-10,13-15,20-25 [7]Lakini Yehoshafati akasema, Je! Hayupo hapa nabii wa BWANA tena, ili tumwulize yeye? [8]Mfalme wa Israeli akamwambia Yehoshafati, Yupo mtu mmoja, ambaye tungeweza kumwuliza BWANA kwa yeye, yaani Mikaya mwana wa Imla; lakini namchukia; kwa sababu hanibashirii...
  5. Adam Manyama

    Wafalme wawili walidhani Ramoth-Gileadi yakwao(TANZANIA NI YETU SOTE)

    HAKIKA WATU WA MUNGU WANAKUFA KWA KUKOSA MAARIFA. KIJANA WANGU Makwanejo USOME BIBLIA NA UKAE UTAFAKALI. ISRAEL BAADA YA UASI WAO kumkataa MUNGU WALIPIGWA NA SHAMU HADI KUPOTEZA ARIDHI YAO. NA KWA KUTUMIA NGUVU ZAO ISRAELI PAMOJA NA YUDA WANATAKA KUIKOMBOA ARIDHI YAO BILA TOBA NA WAKIAMINI MUNGU...
  6. Adam Manyama

    CCM na Polisi haya matendo si ndo yale tuliyoyapinga kwa makaburu?

    Vijana kuna msemo ( motto ) unasema, SOMA VITABU UPATA MAARIFA. Hayo yote yapo na yalishatendeka, zamani na hayo ni marudio tu, na kinachotakiwa si kugombana wala kuwachukia wote wanaotenda uovu huo. Hakika hawajui walifanyalo. Kumbuka biblia inasema mtenda dhambi ni mtumwa wa dhambi. Na mtumwa...
  7. Adam Manyama

    Katibu Mkuu wa CCM ana mamlaka ya kumfukuza kazi Mwenyekiti NEC na Waziri?

    KWANI NA HILO HULIJUI WAKATI YEYE KATAMKA. BASI JUA HATA UCHAGUZI ILIANDALIWA NA CCM CHINI YA M/KITI NA KATIBU WAKE. NA HII NDO SABABU KUU YA SERIKALI NA CCM AWATAKI TUME HURU.
  8. Adam Manyama

    Uchaguzi 2020 Kukubalika kwa Rais Magufuli/CCM: Kishindo cha asilimia 99.9% ni mawingu tu ya dalili, mvua ni 2020, ni lele tu, ngoma ni 2020!

    HATA WANA WA ISRAEL WAKATI WANA MKATAA MUNGU, WALIJIONA WAKO SAHIHI NA BAADHI YAO WALIKUWA NA MAWOZO KAMA YAKO. Na hayo ndo yalikuwa maombi yako watanzania. Kuwa kikwete ni dhaifu tunataka rais mkali na ...... 1 Samweli 8:1-18 [1]Hata Samweli alipokuwa mzee, aliwafanya wanawe wawe waamuzi juu ya...
  9. Adam Manyama

    Matokeo Uchaguzi wa Serikali za Mitaa wa Novemba 24, 2019: CCM yashinda kwa 99.9%, CHADEMA wapata Kijiji kimoja na Vitongoji 19, CUF nao Kijiji

    Ni kawaida ya chaguzi zote mbwembwe za vyama vya siasa huwa zinatawala huku vyombo vya usalama navyo vikitoa matamko hadi magari ya washa washa. Lakini hadi muda huu tunasubiri taarifa ya matokeo ya awali na kamata kamata. Vipi leo uchaguzi umeendeshwa kwa haki na uhuru ama. Rais wetu mpendwa...
  10. Adam Manyama

    Polepole amshukia Hashim Rungwe Sipunda kama mwewe, ashangaa wamejitoa wapi wakati hawakuwemo kwenye uchaguzi

    HIKO SIKU MAWE NA MITI ITAONGEA. Kama kweli leo Polepole anamshukia mzee HASHIM RUNGWE kwa sababu hati hana ofisi mikoani, hana wagombea, mimi nimebaki na maswali mawili. 1. Polepole anaumia vp vyama kujitoa. 2. Yeye ni nani TAMISEMI ?. FIKIRIA HILI, SIKU MOJA BAADA YA CDM KUJITOA, KESHO YAKE...
  11. Adam Manyama

    Waziri Jafo abadili gia angani, afuta maamuzi yote ya wasimamizi wa uchaguzi kuwaengua wagombea. Wagombea wote ruksa kushiriki uchaguzi

    Narudia kusema wabunge walioko bungeni walipelekwa na nguvu ya Umma . Muda huo demokrasia bado ilikuwepo kabla hajaja Farao asiye mjua Yusufu. Kwa farao huyu, ambaye watu wamepotea wameuliwa, wanatekwa, wanabambikiziwa kesi, tena serikali yake ikawapa wahalifu jina WASIO JULIKANA. Wadhubuti...
  12. Adam Manyama

    Ushindi mtamu ni ushindani katika uwanja sawa, sio ule wa mezani. Magufuli, kasi yako ni ushindi wa kishindo. Ruhusu ushindani wa haki, sawa na wazi

    Pascal Mayalla, PASCAL MAYALLA , NABII WA BWANA UMTABIRIA MFALME KITOKACHO KWA BWANA . LAKINI MANABII WA UONGO ( masilahi ) UTABIRIA UONGO MFALME. Kwa tahaluma yako na weredi wako, unatakiwa kuandika kile unachojua kuwa ni ukweli. Wafanyakazi wanalia, wavuvi, wakulima,mamatilie...
  13. Adam Manyama

    Waziri Jafo abadili gia angani, afuta maamuzi yote ya wasimamizi wa uchaguzi kuwaengua wagombea. Wagombea wote ruksa kushiriki uchaguzi

    Hii ndiyo tanzania, nchi ambayo inasadikiwa kuwa ilikuwa kitovu cha demokrasia afrika. Sasa ni nchi ambayo pia inadhaniwa kuwa demokrasia katika nchii hii umekufa Na sababu kuu ni kuwa chama tawala CCM ambacho zamani kilijinasibu kuwa, kina mbinu 1000 za kushida uchaguzi. Sasa kimebanwa kiasi...
  14. Adam Manyama

    Utamu na raha ya mashindano pale waamuzi wanakuwa huru kutoa haki kwa mshindi

    Fikiria kuna ligi ina timu 14 pia bodi ya ligi imeteua waamuzi toka timu 1. Kamati ya rufaa pia wajumbe wake wanatokana na timu 1. Lakini pia rais wa shirikisho na viongozi wa chama cha mpira cha nchi hiyo wote wanatokana na timu 1. Sasa kunapokuwa musimu wa ligi unakaribia kuanza bodi ya...
  15. Adam Manyama

    Watanzania tuizuie CCM kutuletea vita na mauaji

    NDUGU YANGU AILEN . KUNAMAMBO MUNGU ANAYARUHUSU JAPO BINADAMU TUNAYAONA KAMA VILE SI YA KAWAIDA. NA MUNGU ANAKUWA NA KUSUDI LAKE HIVI ULISHA JIULUZA NA KUSOMA HABARI HII KWA MAKINI. NAKUSII USOME BIBLIA KTK KITABU CHA SAMWELI , SOMA HABARI HII1 Samweli 17:4-9,41-51 [4]Ndipo akatoka shujaa...
  16. Adam Manyama

    Mguu kwa mguu kujiengua kwa CHADEMA uchaguzi Serikali za Mitaa

    NI MWENYE KUVAA MIWANI NA UJASIRI WA UTU UZIMA (KIBURI) NDIYE ANAYE WALAHUMU CHADEMA KUJITOA. LAKINI WATU MAKINI NA WENYE KUMJUA MUNGU NA PIA WANAO HESHIMU HISTORI . WANAFANYA MAAMUZI MAZITO NA YASIYO HATHIRI MAISHA . HEBU SOMA HABARI HIIKutoka 1:8-22 [8]Basi akainuka mfalme mpya kutawala Misri...
  17. Adam Manyama

    CHADEMA yajiondoa kushiriki Uchaguzi wa Serikali za Mitaa. Waziri Jafo awashangaa kususia uchaguzi

    NADHANI NI UAMUZI SAHIHI NA MAKINI, KAMA SERIKALI IMEDHAMIRIA KUIPA CCM USHINDI KWA NJIA HISIYO SAHIHI, HAKUNA HAJA, WAACHIWE, MWENYE NGUVU MPISHA, KULIKO KUATARISHA, KUFUNGULIWA KESI KAMA HIZO ZA TARIME, KUJERUIWA NA HATA MUDA MWINGINE KUHATARISHA MAISHA YAO. SIKU NA MWAKA AKIJA FARAO ANAYE...
  18. Adam Manyama

    Uchaguzi 2020 2020 hatutakuwa na Mbunge hata mmoja wa upinzani ni kijani tu

    Kilio na machozi vimewakuta wagombea, viongozi, wana chama na hata mashabiki wa vyama vya upinzani hasa CHADEMA. Ili limetokea si mjini, vijiji hata visiwani pia nao wameonjo joto la jiwe. Katika KISIWA CHA KELEBE kilichopo jimbo la Muleba kaskazini, mkoa wa Kagera, wagombea wa CHADEMA pia...
  19. Adam Manyama

    Mnaolalamika wagombea wa vyama vya upinzani kutopitishwa, mnakumbuka hotuba ya Rais?

    Nawahakikishia kuwa cheo cha Afisa Mtendaji Kata siyo kidogo, ninyi ni wawakilishi wangu na nawahakikishieni tembeeni vifua mbele na kamwe asitokee mtu wa kuwanyanyasa huko mliko. Nimewaita tusalimiane, tujadiliane namna bora ya kutimiza wajibu wenu katika maeneo yenu mnakotoka, sina hakika...
Top Bottom