Search results

  1. givoh23

    Mahesabu msiyopenda kusikia kuhusu Makamu mpya wa Rais

    Japokuwa sijui siasa... Ila Aise msimsahau RC Anthony Mtaka ... Anafaa kabisa kuwa makamu wa rais... Ni maoni tu..
  2. givoh23

    Natafuta kazi kiwandani

    Mkuu aise barikiwa sana popote ulipo. Ushauri wako nimeupata vizuri... Nami nipo humuhumu pia... Natafta mpenyo.
  3. givoh23

    Ngazi za mishahara Serikalini - Tanzania (TGS, PHTS, PSS, SAIS etc)

    Vipi kuhusu kwenye mashirika ya umma Kama TRC...unakuta wanna ngazi zao za mishahara..je TRC S 3 ni shilingi ngapi?
  4. givoh23

    Kuna anayewafahamu KADCO, nimeitwa kwenye usaili

    Mkuu mi nilikwama kwenye kuapply na ajira portal...tusaidiane aise...application ni kwa njia ileile? Sent using Jamii Forums mobile app
  5. givoh23

    Naomba kujulishwa bei ya majiko ya kukaanga Bisi!

    Mkuu tuwasiliane...mi nipo dar nina mashine mbili..moja ya umeme nyingine ya gesi..naziuza zote...0621315340
  6. givoh23

    Kumbe naweza tengeneza 1M kwa masaa machache tu!

    Aise mkuu..kweli yani hii biashara imekuwa ngumu...mi ndio hustle nimeipiga nikidunduliza mpaka nikapata ada ya chuo..ila kwa sasa..kiukweli hazitoki kivile...njia panda sasa...
  7. givoh23

    Msaada wa shule nzuri za advance zenye gharama nafuu

    Aha.. Vipi mkuu za serikali kwa mfano ikiwa mtu anataka kurudia anaezakuomba admission wakati wa kuanza masomo au ni mpaka mtu achaguliwe kwenye shule husika...
  8. givoh23

    Nahitaji link ya matokeo ya kidato cha sita 2003

    Vipi mkuu ulifanikiwa kupata link?
  9. givoh23

    Msaada wa shule nzuri za advance zenye gharama nafuu

    Heshima zenu wakuu... Naombeni msaada kwa mwenye uelewa wa shule za advance zenye mchepuo wa CBG kwa hapa dar na mikoa ya karibu... Natanguliza Shukrani
  10. givoh23

    Robo Fainali Klabu Bingwa Africa: TP Mazembe 4 - 1 Simba SC

    All the beat team yangu naamini bado tuna uwezo wa kafanya maajabu Sent using Jamii Forums mobile app
  11. givoh23

    Fursa: Mifuko ya nailoni imepigwa marufuku ni Wakati wetu sasa kutafuta kitu mbadala

    Hahaha aise mdau kumbe we pia ni mhanga kama mimi... Itabidi tutembee na dispensor ya maji na glass Sent using Jamii Forums mobile app
  12. givoh23

    BIASHARA YA MITUMBA.

    Mkuu ngoja tusubiri maoni ya wadau walio tayari kushare kwa wazi... Naimani utapata pa kuanzia....hapahapa jamvini Sent using Jamii Forums mobile app
  13. givoh23

    Kuwa tajiri kwa mtaji wa laki 3 tu kupitia ufugaji wa kuku wa kienyeji

    Jamani wadau ninao kuku wa kienyeji pure breed!nauza elf 18!wapo mia mawasiliano:0621315340 wapo bagamoyo!
  14. givoh23

    Uzi huu maalumu kwaajili ya kujifunza Ujasiriamali

    Aise mkuu shukran sana kwa somo nimehamasika sana kujitosa mdogomdogo japo najua mwanzo mgumu
  15. givoh23

    Kuachana kwa amani na mpenzi wako: Njia nane zinazopendekezwa...

    Duh!wakuu mimi nipo kikaangoni,mnishauri vyema maana nimezembea na kujiingiza kwenye tight angle...ila sasa,kibaya zaidi sipo tayari kucommit kwenye +ship!nahtaj mda kidogo...nitamweleweshaje mtu,ambaye kwa mda mfupi tumefahamiana tu,na tayar amejiwekea mazingira ya kuwa wangu!namwonea huruma...
  16. givoh23

    Vocha za kurusha za Airtel; Je, nawezaje kujiunga na hio hudumu kwa line yangu ya Airtel ya kawaida?

    Jiunge na hiyo Mobistock mkuu...tupo tu tunafanya biashara kama kawaida,pia unaweza pia kufanya miamala ya manunuzi ya vinga'amuzi...
  17. givoh23

    Siku sita 6 zimebaki selection za NACTE kutoka

    vipi mkuu,ulishapata mrejesho kutoka chuoni au nacte? mimi bado cjapata any info na naona mda ndio huo unazidi kuenda....
  18. givoh23

    Siku sita 6 zimebaki selection za NACTE kutoka

    Ila kikubwa mkuu,ni muhimu kuwa na subra,ndio kuna ugumu wake katika hilo,ila sasa,tufanyeje?hamna jinsi coz mchakato wenyewe ni mkubwa sana!!!thts y we hv to wait with great patience!!! Sent using Jamii Forums mobile app
  19. givoh23

    Siku sita 6 zimebaki selection za NACTE kutoka

    wait with great patience,in due time all will be well,tutafikia tu malengo yetu[emoji5] [emoji5] [emoji5] Sent using Jamii Forums mobile app
Top Bottom