Search results

  1. Balagha

    Kinachofanywa na ITV kuhusu Hotuba za Muungano si haki kabisa

    Wadau salaam. Kwa muda sasa kituo cha televion cha ITV kimekua kikirusha vipande vya khutuba mbalimbali za hayati baba wa taifa baada ya taarifa ya habari ya saa mbili usiku. Clip hizo huwa ni za mada mbalimbali lakin clip iliyonifanya kuandika uzi huu ni ile inayozungumzia muungano wa...
  2. Balagha

    Polisi wavamia nyumbani kwa Mbunge wa Arusha G. Lema

    huyu inatakiwa apotezwe kama walivopotezwa uamsho kusiwe na double standard zozote aliyoyatamka lema ni zaidi ya ugaidi.
  3. Balagha

    Arusha: Polisi Wavamia Nyumbani Kwa Mbunge wa Arusha Godblees Lema

    Huyu lema wasihangaike nae maana baada ya awamu hii, kuwa tena mbunge wa arusha asahau.
  4. Balagha

    Mfalme wa Morocco - Kweli alistahili heshima ya Rais wetu Muadilifu Magufuli?

    Wadau kama kuna mambo mfalme wa morocco hakaidi basi ni alivotembele zenji. huko kajirusha sana, kaogelea sana na si ajabu kapata mpaka "urojo" wa huko. hebu chekini hii. Picha: Mfalme wa Morocco akifanya manunuzi Zanzibar akiwa amevalia fulana na kaptula - SWAHILI TIMES
  5. Balagha

    Prof. Maghembe amekalia kuti kavu

    Na nashauri huyu akitumbuliwa basi wizara achiwe katibu mkuu, mawaziri hawana tija tena kila siku wanaboronga.
  6. Balagha

    ‘’Mpemba’’ amponza DCI, Diwani Athumani

    Wasombwe tu, tumechokaa. Waanze na huyu prof. njaa maghembe tumechoka tumechoka tumechoka.
  7. Balagha

    Prof. Maghembe amekalia kuti kavu

    Na litumbuliwe tu. Kwanza huyu pamoja na Lukuvi ilikua bahati mbaya sana kuwamo kwenye hili baraza la mawaziri.
  8. Balagha

    Kesi ya CUF kwa Lipumba na Msajili

    Wadau habar. Mwenye taarifa nzuri jamani atupashe hivi ile kesi iliyofunguliwa na cuf kumshitaki msajili na lipumba imefika wapi? Maana naona prof. ambaye ni mwenyekiti halali akifanya kazi za chama ikiwemo hushiriki usafi wa jmosi ila mtatiro anakula nchi tu SA.
  9. Balagha

    Madudu NSSF yaweka rehani ubalozi wa Dk Dau

    Tanzania Bwana!! Hata ufanye mema vipi, utathamikika wakati huo tu ila baada ya hapo kila mtu hukulaani kama kwamba hujawahi kufanya lolote lenye manufaa kwa nchi yako. Hivi sasa kuna mbinu za chinichini za dhahiri na za siri zinazofanywa na watu fulani ili dr. arudishwe kutoka Malaysia na...
  10. Balagha

    Zitto: Niya ni uzalendo wa kuisaidia Zanzibar

    Katika muswada anaotaka kuuwasilisha bungeni hakika zitto kabwe niya yake hasa nikuwasaidia wazanzibar maana kwa hakika wao wenyewe hawawezi kujitetea. soma hii. Ndugu Wanahabari na Watanzania kwa Ujumla Oktoba 8 mwaka huu, chama chetu cha ACT Wazalendo kilifanya Mkutano Mkuu wa Kidemokrasia...
  11. Balagha

    Wajumbe wa baraza kuu na wabunge wa CUF wamesema hawapo tayari kukaa meza moja na Prof. Lipumba

    Siyo ikitokea!! hawa kamwe hawawezi kushinda. Take this from me!
  12. Balagha

    Ajali Chalinze: Mkurugenzi Msaidizi wa Elimu ya Afya kwa Umma wa Wizara ya Afya Hellen Semi afariki

    Ajali mbaya imetokea leo maeneo ya chalinze na kuua mkurugenzi msaidizi wa elimu kwa umma wa wizara ya afya kwa jina Helen Semu. =================== Habari Zaidi =================== Mkurugenzi Msaidizi wa Elimu ya Afya kwa Umma wa Wizara ya Afya Hellen Semi amefariki leo kwa ajali ya gari huko...
  13. Balagha

    Jussa: Mkoloni Tanganyika hawezi kuacha Zanzibar ichimbe mafuta yake

    Duuh, CUF ya maalim mna kazi. Mkitaka salama yenu msizungumze mambo ya zanzibar yaani msifusifu Bavicha tu otherwise mitusi itawalovya.
  14. Balagha

    Jussa: Mkoloni Tanganyika hawezi kuacha Zanzibar ichimbe mafuta yake

    Hata wewe leo unamponda Jussa. Au kwa kuwa siyo issue ya Ukawa au le profeseri?
  15. Balagha

    Jussa: Mkoloni Tanganyika hawezi kuacha Zanzibar ichimbe mafuta yake

    Makamanda mbona mnamshambulia ushirika wenu? au kwa kuwa hakuzungumzia mambo ya Ukawa?
  16. Balagha

    Magufuli ni zaidi ya Nyerere

    Hili halina ubishi na linathibitishwa na watu wengi waliohojiwa kwenye kilele cha maadhimisho ya miaka 17 ya kifo cha Mwl J.Nyerere.
  17. Balagha

    Jussa: Mkoloni Tanganyika hawezi kuacha Zanzibar ichimbe mafuta yake

    Ameandika kwenye ukurasa wake wa facebook haya: KISIWANDUI IMEITIKA JINA Katika SURA AT-TAUBAH, aya ya 119, Allah ametuusia tumche Mwenyezi Mungu na tuwe pamoja na watu wakweli. Wasia huu hautaki ufafanunuzi kwa sababu maisha yanasherehesha tafsiri na sababu za wasia huo. Watu wasipokuwa...
Top Bottom