Search results

  1. Last emperor

    Rais Samia: Nakwenda kufungua Nchi, mmekuwa mkinitukana sana mitandaoni

    Akifungua fursa, kila mtu atapata hela. We unataka nini? Ok.. utakuwa unapenda vitu kama Magu, Basi ngoja tukupe uwanja wa chato
  2. Last emperor

    Kumuamini mwanamke ni tatizo

    Mtu anaemwamini mwanamke ni mjinga
  3. Last emperor

    Lemutuz kavuta jiko, mtoto mkali yaani Kim Kardashian huyu hapa kabisa

    Mmmh bi harusi mbona kama anavuta ganja
  4. Last emperor

    1981 Israel Raid on the Reactor: Jeshi la anga la Misri linaweza kufanya shambulizi la ghafla (Blitzkrieg) kwenye bwawa la umeme huko Ethiopia?

    Unaweza kuwa na mavifaa lakin huna watu wenye fighting spirit..sasa Ethiopia ni level zingine.
  5. Last emperor

    Rais Samia: Nakwenda kufungua Nchi, mmekuwa mkinitukana sana mitandaoni

    Sadists. Wana roho za kimasikini hasa punda hawa
  6. Last emperor

    Rais Samia: Nakwenda kufungua Nchi, mmekuwa mkinitukana sana mitandaoni

    Kama kuwa hovyo ni kuwa na hela mfukoni, wacha iwe ya hovyo. Nendeni kaburini kwa baba yenu mkalie huko. Sisi tupo na mama mpaka 2035
  7. Last emperor

    Rais Samia: Nakwenda kufungua Nchi, mmekuwa mkinitukana sana mitandaoni

    Huyu mama ana akili kuliko Magufuli
  8. Last emperor

    Lissu ambana Mbowe: Aelezea Historia yake, adai hajawahi omba kuwa Mwenyekiti wa CHADEMA, "Nimekijenga chama kwa jasho na nguvu zangu"

    Nyerere mwenyewe alishawahi ulizwa ni chama gani anapendezwa na sera zake, akasema CHADEMA. Hiyo speech serikali ya CCM wameificha mpaka kesho
  9. Last emperor

    Sasa ni Dhahiri Mbowe ni Mwalimu wa siasa Tanzania

    Hakika huyu ni mwamba!!
  10. Last emperor

    Baada ya Magufuli, TANESCO wanaanza kata kata ya umeme

    Kweli kabisa, kama mwaka jana umeme ulikuwa unakatika siku nzima daily.. mwambie huyo punda
  11. Last emperor

    Baada ya Magufuli, TANESCO wanaanza kata kata ya umeme

    Acha unafiki wewe, toka mwaka jana wakati Magufuli yupo kuna thread zaidi ya 20 humu tunalalamika kukatika kwa umeme. Usitake kumtetea mtu anaeteketea motoni!
  12. Last emperor

    Mrisho Gambo umehadaa wapiga kura. St. Jude ilivuka vikwazo ikiwa upande wa watesi wao

    Katika laana iliyomuua Magu haraka sana ni kuifungia St. Jude. Unawezaje kufunga shule ya watoto yatima zaidi ya 800, watoto wa masikini wanaosoma bure kwa udhamini wa watu wa nje? Kisa? Shule ilikataa kutoa magari yake yatumike kubeba wana CCM kwenye kampeni huko Meru. Magufuli ni mtu mkatili...
  13. Last emperor

    Faida za kiuchumi za Uwanja wa Ndege Chato

    Kujifunzia baiskeli
  14. Last emperor

    Iran anapigika kimya kimya

    Unasema chemical plants wakati hapo mstari wa pili wameandika "including its nuclear sites", zipi hizo sasa? Badala yake unaniambia tena chemical plant
  15. Last emperor

    Faiza Ally amuomba msamaha Sugu, adai Sugu "anachezewa" ili amsahau mwanae

    Dunia ya utandawazi hii..kila kitu kipo live insta
  16. Last emperor

    Faiza Ally amuomba msamaha Sugu, adai Sugu "anachezewa" ili amsahau mwanae

    Kutenda anatenda, ndo maana ana hela zaidi yako
Top Bottom