Search results

  1. mwangalizi

    Je, hoja za Nyalandu zimejibiwa?

    Upo sahihi, tena huyu ndugu ana siasa za kistaarabu, si wa kufurumusha mitusi
  2. mwangalizi

    Je, Rais Samia anayo haki na misingi ya kuongoza Tanzania Bara (Tanganyika) kwa mambo yasiyo ya Muungano?

    Si mambo ya kuhitaji kuumiza kichwa chako haya, miaka yote tumeimba, tumetisha, tumesingizia watu kuwa WANAHATARISHA MUUNGANO, kwamba MUUNGANO ULINDWE KWA GHARAMA ZOZOTE. Acha mambo yaende hivyo hivyo; ndiyo gharama yenyewe
  3. mwangalizi

    Hayati Magufuli anao wengi wa kumtetea, legacy na Watanzania

    Vipi kuhusu makaburu wa south Africa? Waliojenga miundo mbinu kibao huko south? Unataka kutuaminisha wana legacy kubwa kuliko Mandela? Pole, uchungu wa msiba bado haujakutoka, nakushauri utumie muda mwingi kulala, akili zitakurudi.
  4. mwangalizi

    Mwambieni CAG, sisi tumeridhika kwa kuwa tumezoea kuibiwa

    Sisi na nani? Wezi wakubwa! Msituchanganye kwenye ushamba wenu. Wana wenye laana ninyi.
  5. mwangalizi

    Mtozi Alloyce Nyanda: Kuna watu wanamtumia Swai kumchafua Sabaya

    Unajaribu kusafisha shimo la choo, utaweza? Ni nani ambaye hakusikia ujinga wa huyo unayemtetea? Aibu yake na laana yake vitamfuata hadi kizazi chake cha saba, usijaribu kununua matatizo ya mpuuzi
  6. mwangalizi

    Watanzania tuwe wavumilivu, hili la kupanda bei vifurushi tutavumilia pia

    Mambo ya kupita tu haya, sisi wanyonge tunaelewa maana ya kunyongwa na pia tunakubali kunyongwa, yaani kiroho safi safi tu
  7. mwangalizi

    CCM wameshaivuruga nchi - TAHADHARI

    Nimeachana naye juzi aise, nitakuja kwenye agriculture, natumaini utakuwa mwenyeji wangu
  8. mwangalizi

    CCM wameshaivuruga nchi - TAHADHARI

    Sawa ndugu, huko utatoboa vizuri tu maana mazao yanakubali huko. Biashara na ajira katika zama hizi hazilipi, labda uamue kula haramu kama huyo OC CID
  9. mwangalizi

    CCM wameshaivuruga nchi - TAHADHARI

    Yaani bado ya moto moto hii, Landanai nimefika kwenye mashamba ya mzungu pia
  10. mwangalizi

    CCM wameshaivuruga nchi - TAHADHARI

    Hapo Babati penye jina lako kuna ujinga mwingi unaendelea kituo cha polisi. OC CID yupo bize kuwabandika kesi watuhumiwa mbalimbali kisha anadai pesa ndefu ili kuruhusu dhamana zao.
  11. mwangalizi

    CCM wameshaivuruga nchi - TAHADHARI

    Hayo ni FACT, ndivyo ilivyo mazima
  12. mwangalizi

    Mwenyekiti wa CHADEMA yupo wapi? Mbona kimya sana, hajatia hata neno

    Na bado, mtalia sana lakini hamtaniona. Mtasaga meno
  13. mwangalizi

    Mpito wa kisiasa

    Ubaya wanaharibu taswira ya jeshi zima, japo nadhani asilimia kubwa ndiyo mapigo yao hayo
  14. mwangalizi

    Mpito wa kisiasa

    Ukiwa na ofisi unaweza ukaibinafsisha tu, ukafanya upendavyo, mfano huyu Juma.
  15. mwangalizi

    Mpito wa kisiasa

    Na wanapiga hela ndefu balaa, lakini wanakula hukumu zao tu mbele za Mungu
  16. mwangalizi

    Mpito wa kisiasa

    Duh! Sijaona dharau kama ya oc cid
  17. mwangalizi

    Mpito wa kisiasa

    Katika zama hizi za mpito wa kisiasa baada ya kuondokewa na rais wa nchi yetu kumejitokeza mambo mengi, lakini kwa leo nataka nijikite kwenye hili la KUFA KUFAANA. Tumeona na kusikia watendaji wengi serikalini wakichukulia hali hii kama fursa ya kupata kipato isivyo halali. Polisi wa Babati...
  18. mwangalizi

    Tundu Lissu ni mshindi

    Acheni Mungu aitwe Mungu, jamaa kaondoka bila maombi kama alivyotaka mwenzake aondoke bila maombi. Tutendeane mema wandugu
  19. mwangalizi

    Polepole atoa taarifa rasmi ya CCM kuhusu kifo cha Rais Magufuli. Kamati Kuu ya Chama kufanya kikao maalum Jumamosi, Machi 20, 2021

    1. Mosi; picha haiendani na wakati tulio nao kama Taifa. 2. Pili; afunge mdomo wake maana Taifa hili limefika hapa kutokana na watu wa aina yake. Sikuwaza hata siku moja watu watafurahia kifo cha kiongozi yeyote mkubwa hadharani. Haya ni matokeo ya kupanda bangi na kutegemea kuvuna mahindi. 3...
  20. mwangalizi

    TANZIA Rais wa Tanzania John Pombe Magufuli afariki Dunia kwa ugonjwa wa Moyo hospitali ya Mzena jijini Dar

    Huwa unawaza mabaya tu kwa wenzako? Huna jema juu ya nchi hii?
Top Bottom