Search results

  1. mdudu

    USHAURI: TRA ianze kutoa Takwimu za Mapato kila mwezi ili kwendana na kasi ya Rais Samia

    Hawawezi kutangaza,walikuwa wanalazimishwa na mwendazake kubumba takwimu,
  2. mdudu

    Wanufaika wa ufisadi unaofanywa na Mbowe ndio watetezi wake wakubwa

    Anzisha chama chako,Mbowe mwachie chadema ili imfie mikononi,Kama alivyofanya Zitto.
  3. mdudu

    Anayejua Rais Samia Suluhu anatupeleka wapi atuambie, naona kama tunapotea

    Mkuu, Yani Mataga yalizoea kuhudumiwa na mwendazake, Kumbuka msiba wa masikini huwa hauishi.
  4. mdudu

    Anayejua Rais Samia Suluhu anatupeleka wapi atuambie, naona kama tunapotea

    Uliona hivyo,ujue mlela bandiko ni masalia ya mwendazake Yanashindwa kujua uwanja wa ndege Chato umekuwa wakujufunzia kuendesha baisikeli.
  5. mdudu

    Bungeni Dodoma: Waziri Mkuu Kassim Majaliwa akosa Mbunge wa kumuuliza swali la papo hapo

    Hakuna wa kuuliza maswali Sababu hao wabunge walipatikana kwa promotion,wanaogopa kuachwa kwenye uteuzi 2025 hivyo wamegeuka washangiliaji.
  6. mdudu

    Maoni, Ushauri, Mapendekezo na Pongezi kwa Rais Samia Suluhu Hassan

    Mataga hamkosi kutapatapa ,hata mwendazake mlimfananisha na YESU, umeisahau kuweka namba ya simu,unaweza kupata uteuzi.
  7. mdudu

    Tajiri wa Machame Safari, Clemence Mbowe akiona cha moto

    Inaonekana huyu mleta uzi hajawahi kukamata pesa, Anafikili Basi Aina ya Yutong inauzwa laki moja na nusu.
  8. mdudu

    Wanaoitwa Wazee wa Dar es Salaam ambao kila Rais wa Tanzania anatamani kukutana nao ni akina nani?

    Hao siyo wazee ni kundi la watu walioze3ka sababu ya uduni wa maisha,kesho wakati anaongea nao watazame vizuri ,wapiga makofi tu.
  9. mdudu

    Yuko wapi Peter Ambrosi Lijualikali?

    Alifikili yeye ni mkubwa kuliko chadema,yupo anawinda ndege kwa manati.
  10. mdudu

    Rais Samia Suluhu kuzungumza na Wazee wa Dar es Salaam Ijumaa Mei 7, 2021

    Vile vile,lakini angeanza na wazee wa Chato.
  11. mdudu

    Askofu Gwajima: Nchi ni lazima iwe na maono ya kimaendeleo kwa miaka mingi. Tunafanya mambo kwa kukimbia kimbia tu

    Mwendazake angekuwepo angesema hayo? Ubunge wenyewe wa promotion.
  12. mdudu

    CHADEMA kumbe bado mpo Geita hadi Chato, hongereni sana

    Hakuna Ikulu yamebaki mahame.
  13. mdudu

    Lissu ambana Mbowe: Aelezea Historia yake, adai hajawahi omba kuwa Mwenyekiti wa CHADEMA, "Nimekijenga chama kwa jasho na nguvu zangu"

    Kwani juzi wakai wanafanya mkutano wao,wagombea wa nafasi ya mwenyekiti walikuwa wangapi?
  14. mdudu

    Ziara ya Rais Samia nchini Kenya, Mama anakosea

    Tena na viwanda vyenyewe hatuna,zaidi ya kuzinfua mashine za kusaga na kukoboa mpunga.
  15. mdudu

    Kisutu: Kesi ya kuvunja gereza la Segerea inayowakabili viongozi wa CHADEMA yafutwa

    Hivi unalijua Gereza? Acheni utani, Gereza siyo Kama zizi au kibanda Cha kuku.
  16. mdudu

    Waziri Mkuu Kassim Majaliwa awasili Chato

    Kwani msukuma no yupi? Labda Wahutu ndiyo Wana Mila hizo.
  17. mdudu

    Mzee Mwinyi ametoa kitabu' ':- Mzee Ruksa: Safari ya Maisha Yangu

    Alishindwa kugawa kondomu kipitia kampuni yake ya PSI itakuwa vitabue.
  18. mdudu

    Mbunge na Mwanamuziki, MwanaFA apinga sheria mpya ya BASATA ya kutaka kusikiliza nyimbo kabla ya Msanii kuipeleka redioni. Asema ni ya ‘kidwanzi’

    Hana ubavu wa kuongelea bungeni, Huyo ni mbunge wa viti maalumu,Hana tofauti na wale covid 19.
Top Bottom