Search results

  1. 1974hrs

    Msiba wa mzee Mengi

    Apumzike kwa amani pale alipojichagulia wakati wa uhai wake
  2. 1974hrs

    #Bringbackmdude

    Leo Askofu Dr.Benson Bagonza (PhD) wa KKKT Dayosisi ya Karagwe, Amesema 'ukiongea utachinjwa, ukinyamaza utachinjwa. Ukipiga kelele utachinjwa, na ukikaa kimya utachinjwa. . #BringBackMdude Alive
  3. 1974hrs

    Waziri Lugola: Ikitokea dereva yeyote amefikishwa Mahakamani bila ya kulazwa mahabusu, aliyemfikisha atawajibika yeye

    Waziri Kangi Lugola ametoa tahadhari kwa askari watakaoshindwa kuwalaza mahabusu madereva watakaosababisha ajali. "Ikitokea dereva yoyote amefikishwa Mahakamani bila ya kulazwa mahabusu huyo aliyekufikisha atawajibika yeye. -- ♪Tanzania Tanzania nakupenda kwa moyo wote♬
  4. 1974hrs

    Rais Magufuli ateta na Humphrey Polepole na haya ndio aliyosema

    Kwa mujibu wa kurugenzi ya mawasiliano ikulu.
  5. 1974hrs

    Mawakili wa upinzani

    Habari ya jioni wanajamvi Naleta uzi kuomba mwongozo kwa jambo lilotokea hivi karibuni. Nakumbuka mh Diwani wa Mbagala na mwenyekiti wa Yanga alipokuwa na kesi ya madawa alimtumia wakili mwenye element ya upinzani nchini akakosa dhamana kwa muda mrefu lakini alipomuondoa katika uwakilishi...
  6. 1974hrs

    Maswali niliyoulizwa na mke wangu

    Nauleta uzi huu kuomba msaada kwenu wana jamvi. Leo mke wangu kaniuliza maswali haya: 1.Aliyechora ramani ya dunia mwanzo yeye alisimama wapi? 2.Aliyeanzisha shule yeye alisoma wapi? Najua humu kuna wataalamu wa kunisaidia majibu haya.
  7. 1974hrs

    Halima Mdee aomba radhi Bungeni kwa kutoa matusi

    Mh Halima mdee ameomba radhi kwa spika wa bunge la JMT leo kutokana na kitendo chake cha kumtusi,aidha amewaomba radhi wabunge wenzake Hamis kigwangala na bunge zima. Nahisi neno la GWAJIMA lilimgusa. Huu ni ukomavu wa kisiasa HM
  8. 1974hrs

    THE 3rd World war aleart

    Ndugu zangu wanajf Ninafuatilia kwa ukaribu vita inayoonekana kuendelea duniani ikipewa jina la vita dhidi ya Ugaidi.Sasa naona South Korea nayo ipo njiani kuchafuliwa na marekani!Balaa ninaliohisi ni pale ambapo URUSI nayo imeingilia kati na kuweka ndege za kutupia makombora na helkopta zenye...
  9. 1974hrs

    Mihadarati

    Nashindwa kuelewa hili zoezi la kudhibiti dawa za kulevya!Kila nikikutana na habari utaona dawa za kulevya aina ya bangi imeteketezwa!Sasa ninajiuliza maswali mawili 1. Hivi hawa mateja wanaotafutiwa sober houses walivurugwa na bangi.Na bangi ndio inayohitaji methadone? 2.Kama sio mbona sisikii...
  10. 1974hrs

    Zambia: Ni marufuku kuvaa nguo fupi na zinazobana mwili

    Polisi nchini zambia sasa watamkamata yeyote atakayevaa nguo za kubana mwili na nguo fupi ziishiazo juu ya magoti.. Nawasilisha
  11. 1974hrs

    Hitler

    Uwezo wa Adolf Hitler ulimfanya kuishawishi ujerumani kumpa madaraka!kwa kutumia madaraka yake aliikuta sheria iliyokuwa haitekelezwi na watangulizi wake,yeye aliamua kutekeleza sheria ile bila kujali madhara yake.Akaamua kuwaua wayahudi kwa kuwachoma katika tanuru na kuifanya dunia ihamaki...
  12. 1974hrs

    Kamata kamata ya watoa loki asubuhi

    Leo nimeingia bar moja mjini iringa kupata supu mara ghafla wakavamia polisi nikaona watu kuangukiana na supu kumwagika!nikauliza kuna nini muuza supu ananiambia wanakamata wanaokunywa pombe muda wa kazi!dah nikamuuliza wanaokunywa supu je akasema wanatofautishwa polisi. Nikamuuliza wewe...
  13. 1974hrs

    Nani anaongoza Nchi kwa sasa ambapo viongozi wa juu hawapo Nchini?

    Rais wa Jamhuri yupo Kampala Makamu wa rais wa Jamhuri yupo Kigali Waziri Mkuu wa Jamhuri yupo London Jaji Mkuu yupo London Swali langu kikatiba,ni nani anatuongoza muda huu wakubwa wote wametoka!?
  14. 1974hrs

    Bado balozi wa makkah

    Take a look at @issamichuzi's Tweet: issamichuzi on Twitter
  15. 1974hrs

    Rais Magufuli afananishwa na mwanafunzi wa mtume Muhammad (S.A.W)

    Kwa mujibu wa historia, Zaidi ya miaka 1937 imepita kutoka kuzaliwa mmoja wa Wanafunzi wa Kiongozi wa Umma wa Kiislamu Mtume Muhamad (S.A), Imamu Ally ambaye katika kipindi cha uongozi wake alisifika zaidi kwa mambo makuu manne. Moja ya jambo kubwa alilosifiwa katika utawala wake ilikuwa ni...
  16. 1974hrs

    Watch "UNABII KUHUSU BURUNDI" on YouTube

    Kuna thread ilikuwa inahoji kuhusu huyu nabii mkuuuuuu sasa msikilizeni
  17. 1974hrs

    Bunge: Hatukuomba mkataba wa jeshi la polisi na Lugumi

    Kumekuwa na taarifa zinazoendelea kupotosha umma na baadhi ya vyombo vya Habari kuwa Kamati ya Bunge yo Hesabu za Serikali (PAC) ilipokuwa ikitekeleza majukumu yake tarehe 5 April, 2016 ililitaka Jeshi Ia Polisi kuwasilisha Mkataba ulioingiwa Kati ya Jeshi hilo na Kampuni ya Lugumi Enterprises...
  18. 1974hrs

    Wabunge, Wafanyabiashara, Baadhi ya Mawaziri, watumiwa na wauza unga kumhujumu Kitwanga na Magufuli

    Wabunge wa upinzani na kumuhujumu magufuli linawezekana hili. Zitto Kabwe Mbunge wa Kigoma Mjini ACT Wazalendo,Peter Msigwa mbunge wa Iringa Mjini CHADEMA, Mbunge wa Mwibala Kangi Lugola na Victor Mwambalaswa Mbunge wa Lupa kuongoza harakati. Vilevile wamo Wafanyabiashara wakubwa wa Mafuta na...
  19. 1974hrs

    Mugabe: Sifi hadi nifikishe miaka 100

    Rais Robert Mugabe wa Zimbabwe, Februari mwaka huu ametimiza umri wa miaka 92 lakini lengo lake anasena ni kuishi miaka 100. Mwanasiasa huyo alizaliwa Februari 21, 1924. “Nina furaha kwa sababu nakaribia kufikia umri ninaotaka. Unajua umri ninaotaka kufika, miaka 100 kwa hiyo imebaki miaka...
  20. 1974hrs

    Sijaelewa huyu Kilango

    Tehteh watu wanajuq kutunga picha aisee
Top Bottom