Search results

  1. engine rock

    Arusha: Kijana wa CHADEMA mbaroni kwa kutaka kuvuruga mkutano wa Dkt. Magufuli kwa kupigisha shoti vyombo vya umeme

    Chama kilisha kufa miaka mi 5iliyopita, ndo maana mikutano yao haina watu kabisa
  2. engine rock

    Uchaguzi 2020 Lissu: Ni kweli nina tiketi ya ndege kwenda Ubelgiji 18 Desemba 2020

    Unafikiri kwa kutumia nn ?tumia akili mzee
  3. engine rock

    Coronavirus: Rais Magufuli awaomba Watanzania kumuomba Mungu kwa siku tatu

    Sio mchezo aisee Sent using Jamii Forums mobile app
  4. engine rock

    USA yaonyesha uwezo mkubwa dhidi ya COVID-19

    Kabisa. Sent using Jamii Forums mobile app
  5. engine rock

    Mwandishi wa Habari Arusha Mbaroni kwa kumfuatilia Isabela wa CORONA

    Rudia kusoma nn kimeandikwa,au nikusaidie tu, yy hajatoa taarifa za mgonjwa, kwani isabela alitangazwa na nani kuwa Ana corona? Sent using Jamii Forums mobile app
  6. engine rock

    Vituko corona vijijini

    Utajuaje kama tumesepa wote? Sent using Jamii Forums mobile app
  7. engine rock

    Magari ya Frester Yamegeuka kuwa Makanisa

    Mbona hata muisilam anaruhusiawa tu,acha nongwa Sent using Jamii Forums mobile app
  8. engine rock

    Mnipe msaada wa Mawazo/Mtaji/Kazi/Connection chini pagumu aisee.

    Watu wanawaza corona virus, wewe unawaza ishu ya kufanya ili upate pesa, are u serious? Sent using Jamii Forums mobile app
  9. engine rock

    Ramadhan Special Thread

    Kitimoto saaafi nusu bei, no foleni Sent using Jamii Forums mobile app
  10. engine rock

    Tunaofunga Kwaresma hii tukutane hapa

    Duh...umenigusa sana....ila mwombe mungu Sent using Jamii Forums mobile app
  11. engine rock

    Deontay Wilder vs Tyson Fury -2

    Jamaa anapiga shoti mnaya Sent using Jamii Forums mobile app
  12. engine rock

    Maisha ni magumu utadhani nchi iko Vitani

    Maisha magumu,si( mjini wala kijijini) sasa mkuu hao kondoo utawachungia wapi! Angani au?we utakua benard morisoni Sent using Jamii Forums mobile app
  13. engine rock

    Rugemalila atoa notisi kwa taasisi 6 akiomba aondolewe kwenye kesi ya Uhujumu Uchumi

    Unajua kinachoendelea kweli?hizi shule duh Sent using Jamii Forums mobile app
  14. engine rock

    Ugonjwa wa Coronavirus inasemekana hadi leo hii umeua watu zaidi ya 50,000, lakini serikali ya China inaficha na kutaja idadi ndogo ya wagonjwa 700

    Mpaka sasa ni wakioambukizwa 46.000+walofariki mpaka sasa ni 1006. Sent using Jamii Forums mobile app
  15. engine rock

    Serikali imuondoe Paul Makonda haraka kabla mambo hayajaharibika. Tamko lijalo linaweza kuathiri nchi pakubwa

    Wamekupangia? Nyie endeleeni na mkuu wenu wa mkoa lakini America haingii Sent using Jamii Forums mobile app
  16. engine rock

    Trafiki mataa Karume acheni uonevu

    Lyamber, Mama nuksi sana yule Sent using Jamii Forums mobile app
  17. engine rock

    Ushabiki wa mgogoro wa Iran na Marekani siyo wa kisiasa ni wa kidini

    Mfia dini huyo Sent using Jamii Forums mobile app
  18. engine rock

    Hivi huyu msichana alifanywa nini na Diamond? Hii chuki si ya kawaida

    Poit sana mkuu Sent using Jamii Forums mobile app
Top Bottom