Search results

  1. impongo

    Sijawahi 'perform poor' kiasi hiki mpaka wife ameshangaa

    Nipe namba ya wife wako ni mpe ushauri
  2. impongo

    Orodha ya wakuu wa wilaya ambao ni "at risk" kwenye utenguzi

    Ukweli ni ka dada kashoka anajitahidi mno huwezi fananisha na akina Jerry muro
  3. impongo

    Wito kwa Bunge letu tukufu: Mkithibisha hii Nepotism ya ajabu na zile Boeing ni TT, then hatufai!.

    Sijui kwanini mtu kama wewe ambaye ni faida kwa jamii uliamua kuvua utu wako. Hebu tafakari ulipo taifa la wa Tanzania linakuhitaji kwa michango na makala zilizo Shiba. Asante
  4. impongo

    Wabeba maboksi wa Denmark wamlilia Rais Magufuli

    Daaaah hatimaye
  5. impongo

    Kazi za Ufundi Ujenzi kwa Vijana waliomaliza JKT, waliojifunza vyuo vya Magereza, Jeshi au VETA wajitokeze

    Hawa jamaa nawafahamu wapo vizuri sana sijui kwanini vijana wanashindwa kutumia hizi fursa vizuri watembelee wapo MISUGUSUGU -KIBAHA Huyo mzee Ghafur namfahamu ni kichwa kweli kweli
  6. impongo

    Mke mwema anahitajika

    Hao wapo wengi bodaboda na vyuoni hata ukiwataka 1000 kwa siku unapata
  7. impongo

    Umoja wa wanaume bahili Tanzania (UWABATA)

    Ni kweli hii yote ni sababu ya umasikini na ufinyu wa maarifa ya kujipatia kipato vijana wengi wana hali ngumu sana
  8. impongo

    Mke mwema anahitajika

    Pole dada ulimtumia picha hajakuelewa? huenda haukumvutia jaribu tena bahati yako
  9. impongo

    Mke mwema anahitajika

    Fursa hiyo dada itumie vema
  10. impongo

    Mke mwema anahitajika

    Dada fursa hiyo
  11. impongo

    Tafsiri ya picha katika ulimwengu wa kiroho

    Asante tangu awali najilinda na hili janga ila hali ni mbaya mtaani kwangu
  12. impongo

    Profesa Kabudi awasili Nchini Ufaransa kwa ziara ya kikazi

    Mbona amevaa barakoa kulikoni?
  13. impongo

    Tafsiri ya picha katika ulimwengu wa kiroho

    Ina maana hapa inaweza kuwa ni safari ya karibuni?
  14. impongo

    Corona: Chanjo yathibitika ni mkombozi

    Sisi hatuna corona tuna ugonjwa wa nimonia kali na changamoto ya upumuaji hatuwezi kutumia chanjo hiyo na tuna dawa za NIMR na mkaratusi watu wajifukize(Mungu tusaidie Tanzania yetu imefikia huku).
Top Bottom