Search results

  1. Mwakyeja

    Hofu ya Katiba Mpya

    Kwani mama samia mwenyewe anasemaje?
  2. Mwakyeja

    Polisi Mrembo akiwa In The Line Of Duty...!

    Hahahaaaaaa Sent from my TECNO B1p using JamiiForums mobile app
  3. Mwakyeja

    Polisi Mrembo akiwa In The Line Of Duty...!

    Sizani kapa ulibance combination yako Sent from my TECNO B1p using JamiiForums mobile app
  4. Mwakyeja

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, Karibuni tubashiri mechi za leo!

    Tumia ussd chap kwa haraka Sent from my TECNO B1p using JamiiForums mobile app
  5. Mwakyeja

    Napingana na wanaosema Afya ya Rais si siri

    Kwani rais wetu ni machinga kuwa tutamuona kila cona ya jiji pendwa la dar kazi yake ngumu sana tumpe mitano tena
  6. Mwakyeja

    Kuna kila dalili wachambuzi Wasafi FM wamemchoka Maulid Kitenge

    Unaona Simba wapo sahihi kwa hili au umeandika ili ujaze page tu
  7. Mwakyeja

    Rayvanny ndio Mangwea wa kizazi hiki cha muziki

    Kiukweli chui yupo hata kwa boss wake japo boss anabebwa na jina ila dogo yupo juu sana baadhi ya nyimbo zake Soweto au mitaa ya maloboti pale chini natare zinapigwa kinoma sana
  8. Mwakyeja

    Rayvanny ndio Mangwea wa kizazi hiki cha muziki

    Yupo vzr ila upunguze ua RnK
  9. Mwakyeja

    Matatizo ya tumbo na miguu kuwaka moto

    Huenda vidonda vya tumbo vimechachamaa
  10. Mwakyeja

    Hali yako ya kimaisha ya sasa unaipa methali au msemo upi?

    SIO LEO LABDA KESHO!
  11. Mwakyeja

    Chokaa na gypsum powder ipi bora?

    Naweza tumia white cement nje na ndani? Msaada
  12. Mwakyeja

    Nahitaji kusaidiwa jina la biashara

    Mshana JR microfinance pont.
  13. Mwakyeja

    Naombeni msaada wa haraka niokoe maisha ya baba yangu Hospitali ya Muhimbili

    Hapana usitumie nafasi yako kwenye office ya mtu atafanya negative soon ugeukapo na mzee tunaweza mpoteza wewe jaribu kumwita huyo muhudumu mwambie akipona mzee nitakupa kiwanja changu cha mbezi atafanya kwa upendo na akipona mzee mwite huyu mwana Mama mwambie hata Mimi mtumishi wa Bibi na beans...
  14. Mwakyeja

    Naomba ushauri kuhusu bati bora na ambayo haipauki

    Hata ALAF yanapauka vizuri kabisa
  15. Mwakyeja

    Nahitaji kujenga nyumba Kibaha bajeti milioni 7

    Wewe kweli mafundi unawajua
Top Bottom