Search results

  1. Isalia

    Ahadi za Dkt. Philip Mpango ni pigo kwa Mafisadi

    Ni bora ufisadi wa ccm japo kikombe cha kahawa wamenunua na tunakiona kuliko wale waliosema wanunua gari 255 za kampeni lakini mpaka leo hata moja hatujaiona
  2. Isalia

    Ahadi za Dkt. Philip Mpango ni pigo kwa Mafisadi

    Kama kweli vile maana ngoma anae piga ccm wao wanacheza yaani hawajijui wanataka nini wapo tu kama kikundi cha wavuta bangi
  3. Isalia

    Kuna siri gani ambayo Jenerali Venance Mabeyo anataka kumpa Rais Samia Suluhu?

    Nahisi itakuwa kuhusu huu muungano maana huu una siri zaidi ya siri
  4. Isalia

    Kuna haja Marais wote wajao wa Tanzania wawe wanatoka Zanzibar

    Sikupingi kwa hilo lakini kwa huku bara serekali imejitahidi katika kanda mbali mbali kujenga miradi mingi tu ya maendeleo wakulalamika hao unaosema watowe rais hakuna mradi hata mmoja ulijengwa huko kwao ni kama wasindikizaji katika huu muungano
  5. Isalia

    TANZIA Makamu wa Kwanza wa Rais Zanzibar, Maalim Seif Sharif Hamad afariki dunia

    Sio mbaya lakini kwa sasa havimsaidii hivyo vitu hata kama hakuzikwa amali zake ndio ngao yake huko aliko mbele yake nyuma yetu,Allah amuepushe na adhabu ya kaburi na moto. Innalilah wainnarajiu'u
  6. Isalia

    Zitto ataka wanaoikosoa ACT-Wazalendo waanzishe chama chao

    Labda unajidanganya wewe kiukweli Mh. Maalim Seif amechoka kilichobaki ni ujuzi tu wa kisiasa kwani ujuzi hauzeeki.
  7. Isalia

    Baraza Jipya la Mawaziri 2020: Hizi ndizo kasoro kuu 3 ninazoziona

    Nchi ipi au ile maamuzi yake yote yanaamuliwa tanganyika
  8. Isalia

    Halima Mdee bado una nafasi ya kutubu, Heshima na tamaa havikai pamoja

    Sawa kama ni hivyo strengths za CDM ziko Belgum na Germany sio mbaya lakini kwa Tz ni kujidanganya tu kutoka wabunge zaidi ya 70 hadi 1 bado tu na matumaini kuwa kuna siku kuku atatoa maziwa na vifaranga kunyonya
  9. Isalia

    Halima Mdee bado una nafasi ya kutubu, Heshima na tamaa havikai pamoja

    Daah! CDM ni imara sawa sipingi hilo lakini kampeni sio kigezo cha uimara wa chama kama nihivyo CCM ilijaza zaidi viwanja basi sioni sababu ya CDM kulalamika kuibiwa kura
  10. Isalia

    Ukweli mchungu: CHADEMA inapoteza Tena hili la Viti maalum

    Thread sio michosho hapa chadema ndio michosho hivi chama hakina wachunguzi wake mpaka inafikua wanachama 19 wanajikusanya na kufika dodoma bila uongozi kuwa na taarifa hiki chama bure kabisa
  11. Isalia

    Halima Mdee bado una nafasi ya kutubu, Heshima na tamaa havikai pamoja

    Sawa mwisho wa yote utamkuta mbowe bora tu hili wapunguze mihemko ya mitandao busara inahitajika zaidi achana na danadana za uchaguzi lakini hii mitandao imechangia zaidi kukiumiza chadema
  12. Isalia

    Mambo ya CHADEMA yanatia kizunguzungu

    Tatizo lako ulicherewa kujua siasa nao ni biashara tu
  13. Isalia

    Pole Lissu, unavuna ulichopanda?

    Hapa tatizo sio lisu tatizo ni chadema waliokubali kumpitisha lisu kugombea urais wakidhani kura zinapigwa na wabelgiji na wajerumani sasa hapa kina halima tayari wamemwaga ugari tunasubiri kina lisu wao wamwage mboga kama wataweza
  14. Isalia

    Mabalozi watatu waliomsindikiza Tundu Lissu uwanja wa ndege wanatuma ujumbe gani kwa Serikali?

    Inawezekana wewe huoni hata nje ya macho yako ati radi inakuja ndio itakayompa lisu urais na kuwarudisha wabunge wa chadema bungeni hebu tueleze yale maandamano yenu ya nchi nzima bila kikomo yanaanza lini tena
  15. Isalia

    Uchaguzi 2020 CCM Karatu yarejesha Halmashauri baada ya miaka 20

    Kweli linataka hili kwa wabunge wa upinzani wanaojielewa sio wale wanaotoka bungeni kwenye kipindi muhimu
  16. Isalia

    Zanzibar 2020 Taarifa ya ACT Wazalendo yasema watu watatu wamefariki kwa kupigwa risasi na Polisi huku tisa wakijeruhiwa Zanzibar

    Kweli hii lazima Seif atailipa hii kwa kauli zake na kushawishi ujinga hadi kufikia hatua hiyo iliopo Pemba
  17. Isalia

    Maswali ya Wazanzibari kwa CCM

    Sijui unesema haya kwa akili yako au umehadithiwa hebu jaribu kufuatilia zanzibar kila mwisho wa mwezi inalipa tsh ngapi kwa tanesco halifu wanawauzia umeme ghali sana ulizia tu bara unity shilingi ngapi na zenji ngapi,kuhusu suala la sukari ni dhana ile ile iliyoachwa na hayati kama ni nchi...
  18. Isalia

    Uchaguzi 2020 Kachero Mbobevu Bernard Membe atua nchini, adai ukata umepelekea kusuasua kwa Kampeni za Vyama vya Upinzani nchini

    Tatizo washakujueni mazuzu wanafanya kitu kwa kujua ili wapate huruma ya watu na michango ya bendera fuata upepo
Top Bottom