Search results

  1. Makanyaga

    Nichukue mkopo ninunue hati fungani, then malipo ya hati fungani nitumie kurejesha mkopo...

    Kama ni hivyo basi ideas yake ni superb, itamlipa bila shaka yoyote copernicucci98
  2. Makanyaga

    Nichukue mkopo ninunue hati fungani, then malipo ya hati fungani nitumie kurejesha mkopo...

    Ndiyo hicho anachotaka kufanya, anataka kuja kununua treasury bonds
  3. Makanyaga

    Nichukue mkopo ninunue hati fungani, then malipo ya hati fungani nitumie kurejesha mkopo...

    Hiyo rate ya 5.6% uliyoisema hapa kwa ajili ya kuchukualia mkopo, haipo kwenye Benki yoyote ile hapa Tanzania, vinginevyo watu wangekuwa wanafanya biashara ya kuchukua mikopo kwenye mabenki ya kawaida halafu wanaenda kununua hati fungani za BOT ili wapate fada kutokana na mkopo pekee. Kawaida...
  4. Makanyaga

    Hotuba ya Rais Samia naifananisha na ile ya Mzee Kikwete alivyoingia madarakani

    Kikwete alitoa hotuba nzuri kwa sababu alikuwa anamaanisha kufanya kile alichokuwa anaongea toka ndani ya roho yake. Hata hivyo, alivyoanza kazi akaja akagundua kuwa anapokuwa anatuambia twende kulia ili tuweze kufanya kile alichotka tukifanye, sisi tunakwenda kushoto, na aanaposema twende...
  5. Makanyaga

    Nimeshuhudia wizi wa ajabu huku kwetu

    Aina hii ya wezi huwa wanaitwa "amateur thieves". Hawa wanaweza kuingia ndani nyumbani kwako halafu wakaiba kiatu kimoja cha mguu wa kushoto, wakakuachia kingine kile cha mguu wa kulia. Wao kuiba ni aina ya mchezo fulani wa burudani kama vile mtu kucheza mpira au draft
  6. Makanyaga

    Miji 10 Yenye Gharama Kubwa Zaidi Kuishi Duniani

    I guess your list was supposed to include Tokyo (Japan) instead of Osaka, and I do not think it should have included a city like Copenhagen (Denmark). Anyway on just a simple note, I myself have never been to Japan
  7. Makanyaga

    HESLB wanatoa wapi pesa za kudhamini vipindi vya redio?

    Inawezekana labda kuna kitu faida wanayopata kutoka kwenye tangazo hilo.
  8. Makanyaga

    Kuna ubaya Rais wa sasa kujiunga na CHADEMA?

    Mama tayari alishaonya kuhusu pilika pilika za 2025 kwamba watu waache; wenye akili timamu na wenye kusikia nadhani watakuwa walimsikia na kumwelewa
  9. Makanyaga

    Mazungumzo kati ya Askofu Mwamakula na Ifuguto

    Hapa aliyekuwa anahojiwa kati ya mwandishi na Baba Askofu, ni yupi? Mwandishi au Baba Askofu?
  10. Makanyaga

    Kuna ubaya Rais wa sasa kujiunga na CHADEMA?

    This time ikitokea tena watu wakaanza kufanya upumbavu wa namna hii, kwa hakika watakuwa wanalipigia Jeshi, na si kwamba watakuwa wanalibip, hapana. Watakuwa wanalipigia Jeshi na safari hii litaipokea simu hiyo. Tuache kuendelea kufanya ujinga kwenye mambo ya msingi yanayohusu nchi
  11. Makanyaga

    Kisa cha kweli cha Hayati Nelson Mandela akiwa Rais jinsi alivyokutana mgahawani na Askari aliyemtesa alipokuwa jela

    Hivi hawa makaburu waliokuwa wanafanya mambo haya, asili yao Ulaya ni nchi gani?
  12. Makanyaga

    Rais Samia Suluhu umeanza vizuri lakini naomba uyafanyie kazi mambo kumi

    Ulilotaja hapa kama namba 10, ulitakiwa ulitaje kama namba moja
  13. Makanyaga

    Serikali kupitia simu za mkononi, inaweza kukusanya fedha na kuanzisha Mfuko(Fund) wa kugharamia Bima ya Afya na Elimu ya Juu kwa Watanzania wote

    Angalau basi uwe hata Afisa Muambata wa ngazi ya juu kwenye Wizara husika uliye na access ya kufikisha mawazo yako moja kwa moja kwa mdomo, kwa wanasiasa wanaohusika
  14. Makanyaga

    Serikali kupitia simu za mkononi, inaweza kukusanya fedha na kuanzisha Mfuko(Fund) wa kugharamia Bima ya Afya na Elimu ya Juu kwa Watanzania wote

    Actually ukifanya sensa leo unaweza ukagundua kuwa pengine hata tumeshavuka million 65!
  15. Makanyaga

    Serikali kupitia simu za mkononi, inaweza kukusanya fedha na kuanzisha Mfuko(Fund) wa kugharamia Bima ya Afya na Elimu ya Juu kwa Watanzania wote

    Angalau nusu ya hao million 40 ni uhakika kuwa 500 haiwezi kuwa na madhara kwao. Hata nusu tu ya watu hawa inatosha kabisa kwa wazo hili la Salary Slip kuwa implemented. Kumbuka pia kuna watu wengine wenye ukwasi wanaoweza wakawa wanachangia mfuko huu kwa hiari, wengine wana uwezo wa kutoa hata...
  16. Makanyaga

    Serikali kupitia simu za mkononi, inaweza kukusanya fedha na kuanzisha Mfuko(Fund) wa kugharamia Bima ya Afya na Elimu ya Juu kwa Watanzania wote

    Salary Slip Your idea is superb! Yaani kuna watu wengine hata hawana uwezo wa kugharmia matibabu. Ukiangalia kipindi cha Mimi na Tanzania kila wiki J4 kinachoendeshwa na Hoyce Temu ITV, utasikitika sana. If implemented, your ides could save lives of people. Idea hii inabidi iwafikie kwa haraka...
  17. Makanyaga

    Msaada namna ya kufikisha malalamiko JWTZ

    Kuna jamaa yangu wakati tuko chuo aliwahi kunichekesha sana. Wanajeshi wako safarini, wakakuta sehemu barabara ni mbovu haipitiki mvua ilikuwa imenyesha sana. Wakaamua kufanya opersheni pale pale, kulikuwa na mawe umbali kidogo ikabidi waanze kusomba mawe na kuyaweka barabarani kama hatua ya...
  18. Makanyaga

    Rais Samia Suluhu Hassan, sambaratisha Kurugenzi ya Mawasiliano Ikulu

    Hivi kwa nchi ambayo tayari tumeshafikia uchumi wa kati, tunatengenezaje ajira kwa watu wetu wasiokuwa na ajira? Hiki kitu mimi nakiona ni kama mojawapo sasa ya fursa za ajira zilizojitokeza baada ya mambo yetu kuwa yamekuwa mazuri, pamoja na kwamba kilianza kabla hatujafikia uchumi wa kati...
Top Bottom