Search results

  1. YNNAH

    Mahusiano na mwanajeshi...

    Habari za siku
  2. YNNAH

    Msaada wa mawazo jamani, mke wangu kashika mimba kitoto bado kichanga.

    Pole sana mkuu...leeni Tu hiyo mimba hakuna namna
  3. YNNAH

    KARMA - Kidamali: Wewe Mwenyewe Ndiye

    Nimekuonea huruma...
  4. YNNAH

    Nimepata msichana mwenye mwanaume mwingine

    Duh!...haya bwana
  5. YNNAH

    Kujichua ama kupiga punyeto kwa wanawake

    Ha ha haaaaa.....
  6. YNNAH

    Msichana anamdai hela mwanaume kama konda anataka nauli

    Ha ha haaaa....ngoja nicheke tu
  7. YNNAH

    Nimepata msichana mwenye mwanaume mwingine

    Una moyo.... Mahaba niue...yaan anakuaga kabisa anaenda kwa mwenzio...ndio kwaaanzaaa unazidisha kumpenda...ha ha haaaa
  8. YNNAH

    Kujichua ama kupiga punyeto kwa wanawake

    Duh!....sijafika huko bado...
  9. YNNAH

    Ushauri: Nimempa mimba binti ambaye si wa ndoto zangu

    Pole sana....lea tu hiyo mimba hakuna namna
  10. YNNAH

    Tuliowahi kuumbuka kwenye simu baada ya kuongea na mtu nakusahau kukata simu

    Duh!...pole..but ingekuwa mimi wala sileti kizaa zaa..nakuacha tu
Top Bottom