Search results

  1. ceicey

    Naitaji mshauri wa mambo ya kimahusiano na ndoa tatizo limenifika shingoni

    Habari wana MMU kama kichwa kinavyojieleza hapo juu naitaji mshauri wa mambo ya kimahusiano na ndoa nipo na tatizo limenifika shingoni mwenye kujua wanapopatikana na mawasiliano yao.
  2. ceicey

    Jinsi ya kuangalia shule walizopangiwa darasa la saba 2017

    Habari wana JF, Kama kichwa kinavojieleza, naomba msaada jinsi ya kuangalia shule walizopangiwa, darasa la saba 2017. Ahsante!
  3. ceicey

    Dawa za kuweka ukeni

    Habari za sa hizi wana jf.nilkuwa nauliza kunamadahara yoyote ukitumia dawaa ya kuweka ukeni pindi unapokuwa mjamzito....kwa ajili ya tiba ya miwasho??
  4. ceicey

    Nini shida kwa mwenye dalili hizi?

    Habari zenu, Mimi ni msichana wa miaka 24, juzi kati baada ya kukutana kimwili na mume wangu nimeanza kusikia kichwa kuuma asubuhi, tumbo kuwa kama lina gesi na kuuma, mgongo kuuma, na kiuno. Nina wiki sasa tangu nianze kusikia hizi dalili.... Naomba ushauri!
  5. ceicey

    Hodi

    Habarini wapendwaaa mimi ni mgeni humu
Top Bottom