Search results

  1. peace2007

    Mbwa ananyonya maziwa GRADE A

    Naomba dada zangu wa kibongo msiige hii, Baba na mtoto tunategemea hako kanyonyo...akipewa mbwa tena tushee Khaaaa!
  2. peace2007

    Je tutafika? Poleni chan 10

    Nillikuta Leo kipindi cha JE TUTAFIKA cha chanel 10 kikiendelea na wageni walikuwa ni Mh Ole Sendeka na Makamu mwenyekiti wa Bunge maalum la Katiba. Inaelekea wageni waalikwa walikuwa hawajui kama wanarekodiwa hivyo wao na mwandaaji wa kipindi walikuwa wanabwabwaja tu kumbe kipindi kilikuwa...
  3. peace2007

    Waziri wa kilimo mh. Chiza utaweza?

    Ninafuatilia Kipindi cha Bunge cha maswali na majibu asubuhi hii hapo TBC 1 na nimemsikia WAZIRI Chiza wa Kilimo, Chakula na Ushirika akisema ule mswada mpya ya Ushirika uliopitishwa na Bunge miezi miwili iliyopita Rais ameshautia saini na kuwa Sheria. Sheria hii pamoja na mambo mengine...
  4. peace2007

    Hongera Channel Ten

    Nimefarijika leo kwa kuona Channel Ten inaonekana kwenye DSTV (CHANNEL 292). Ingawa haijawa clear sana ninaamini itaboreshwa na kuonekana vizuri. Tunafarijika tunavyoona local channels zinajiunga kwenye visambuzi kama hivi na vinginevyo. Amen
  5. peace2007

    Landcruiser V8 ndani ya mto kigogo!

    hii imetokea leo wakati jamaa akiosha V8 pale kando ya mto wa kigogo wanapooshea malori, gari ikaserereka na kutumbukia mtoni!
  6. peace2007

    Patient Charter na ARV fake

    Nimekuwa nikifuatilia mambo mbalimbali yanayohusu afya zetu lakini mojawapo ya jambo linalonitia hofu ni kuibuka kwa watu wengi wanaodai wao ni mabingwa wa kutibu magonjwa mbalimbali na ambao wanajitangaza bila kuogopa. Vilevile hata huduma katika hospitali zetu na wataalamu wa afya katika vitua...
  7. peace2007

    Email Password yangu haikubaliki (Wrong password)

    Habari, nina shida imenitokea siku ya tatu sasa, kila niki 'log in' email yangu (yahoo)inaniambia 'wrong password' ingawa 'password' yenyewe ndio nimekuwa nikiitumia wakati wote. Ilianza tatizo kama wiki mbili zilizopita ninapokuwa niki 'log in' inaniambia wrong password ingawa baada ya sekunde...
Top Bottom