Search results

  1. MtuHabari

    Tundu Lissu amzushia kifo mlinzi huyu wa Rais Magufuli?

    Nenda zako, kwani kufahamu Rais aliugua corona ni mpaka uwe daktari wake? Acheni ukale huo, corona imefyeka kwa vile aliidharau mtuyeyote pale Ikulu ataku dhibitishia
  2. MtuHabari

    Tundu Lissu amzushia kifo mlinzi huyu wa Rais Magufuli?

    Ulilishwa matango pori, hizo interviews ndizo zimempandisha chati worldwide na kuwafanya wa nje kumjua shujaa wenu kuwa alikuwa hopeless
  3. MtuHabari

    Tundu Lissu amzushia kifo mlinzi huyu wa Rais Magufuli?

    Wataje wewe walinzi wa Rais wako wangapi na wangapi wako hai? Yeye mwenyewe mlipo ambiwa kafa mlibisha na kusema yupo kajifungia anachapa kazi huku wengine wakisema Rais anawasalimia (akiwepo PM) sasa mtashindwa kubishia Mlinzi msiyemjua hata jina?
  4. MtuHabari

    PLO Lumumba: Tundu Lissu ni muongo, nimefika Chato Hayati Magufuli hana utajiri wa kumlinganisha na Mobutu Sese Seko

    Hebu oneni na mitazamo ya wenzenu kule Tweeter kuhusu majadiliano ya usiku huu. Tatizo JF limegeuka jukwaa la kumtetea marehemu
  5. MtuHabari

    Ijue tafsiri ya neno mnyonge

    Rais wa Wanyonge na serikali ya wanyonge kumbe hao ndio watu wake? Na CCM kila siku inazungumzia wanachama wake kubwa ni watu wanyonge wa nchi hiyo, kumbe ni wale dhaifu, hohehahe na masikini wa kutupwa? Sasa kwa nini inawataka kwa fahari kama vile jambo hilo ni la kujivunia? Kukubali kuitwa...
  6. MtuHabari

    Makamu wa Rais Dkt. Mpango: Wabunge wa upande wa pili (CHADEMA, ACT na CUF) ni vema mkajiunga CCM ili kwa pamoja tujenge nchi

    Kumbe huko ccm mnaingiza vitu kwenye mashimo yenu? Utakuwa imeshakuwa na kubwa mno! Maana uko ccm siku nyingi
  7. MtuHabari

    Makamu wa Rais Dkt. Mpango: Wabunge wa upande wa pili (CHADEMA, ACT na CUF) ni vema mkajiunga CCM ili kwa pamoja tujenge nchi

    Hivi kama hakuna vyama vya upinzani vinavyo kubalika na jamii ya Watanzania nini sababu hasa ya kupora kura na wizi? Kwa nini kutumia NEC na Polisi kupata ushindi badala ya kura? Kama unaishi Tanzania na hayo yanayotokea kwenye uchaguzi huyaoni kwa nini usiitwe KIAZI? tena mbatata kabisa. Hivi...
  8. MtuHabari

    Ukweli mchungu: Viongozi na wanachama wa vyama vya upinzani ni wafuasi wa CCM na viongozi wake

    Wanyonge bado mnaomboleza? Imejidhihirisha wakati wa msiba kwa uhakika kuwa hamkuwa wanyonge tuu bali mafala pia Sent using Jamii Forums mobile app
  9. MtuHabari

    Kifo cha Rais Magufuli kitasababisha walioomba ukimbizi nje kurudishwa Tanzania

    Ujinga ni hilo swali, "kutoka chama kipi" Kwani kwa akili yako kile kiburi, uongo, ukatili, kukosa hekima alikuwa anawakilisha CCM au ilikuwa hulka yake.
  10. MtuHabari

    Kifo cha Rais Magufuli kitasababisha walioomba ukimbizi nje kurudishwa Tanzania

    Mtakatifu wenu keshaanza kuumbuliwa kwamba mambo yalikuwa yanaendeshwa kwa maigizo na uongo mtupu. Time will tell, acha mambo yaendelee kuwekwa hadharani.
  11. MtuHabari

    Zitto Kabwe: Kwa Heri John Magufuli, Buriani Tingatinga

    Kama umesoma andiko hili na Bado hujaelewa basi wewe ni more than kilaza
  12. MtuHabari

    Mbowe, mkanye Lissu

    Wewe ni bogus, unamuwakilisha nani hapa? Unaandika kama kuna watu wamekutama. Umewahi kupigwa risasi hata moja wewe?(tena sio 16) na aliyewatuma au kuruhusu wasishikwe anasifiwa eti mtakatifu? Wajinga kuwavua ujinga ni kazi kubwa
  13. MtuHabari

    Mbowe, mkanye Lissu

    Acha Mkwara wewe! Huelewi kitu
  14. MtuHabari

    Mbowe, mkanye Lissu

    Sio za Chama pekee, bali za Watanzania na Mungu pia. Mungu aliyemponya ndio anayempa uwezo wa kifikra kujulisha taifa jinsi nchi hii takatifu ya Tanzania lilivyokuwa limeanguka mikononi mwa agent wa yule muovu katika miaka mitano iliyopita. Hivi hamjiulizi kwa nini kaamua kumuondoa katika umri...
  15. MtuHabari

    Mbowe, mkanye Lissu

    Kima inampotomosha mbona mnahangaika?
  16. MtuHabari

    Mbowe, mkanye Lissu

    Ungepigwa wewe hata risasi moja tuu matakoni labda ungekuwa na akili ya kujua kwa nini anaongea aongeayo. Acheni ufala wa kuwa bendera fuata upepo
  17. MtuHabari

    Mbowe, mkanye Lissu

    Kweli wewe shamba boy!
  18. MtuHabari

    Nakinzana na wanaotaka tuite Amirati Jeshi Mkuu badala ya Amiri Jeshi Mkuu

    Wewe Muha acha kuzungumzia ubishi wenu wa kiha hapa! Kama kiongozi wa vijana huko ACT Wazalendo kuna mengi ya kujadili sio huo ujinga wa maneno ya kiarabu au kimvita kumuita Rais. Wapo Bakita na wataalamu wengine wa lugha watajua wasemeje. Acha ujinga bwana!
Top Bottom