Search results

  1. konda msafi

    Nilivyokwenda Afrika Kusini bila kuwa na Ndugu wala Rafiki kule

    Mkuu mie unafiki huwa siuwezi, wewe unge-clear tu doubts zetu then ukaendelea kuleta stori. Haya mambo ya watu kuogopa kuuliza maswali ndio sababu hata nchi yetu imefikia hapa ilipo. Watanzania tulio wengi hatujiamini ndio maana viongozi wetu wanatuendesha wanavyotaka, yaani tuna taifa la ndio...
  2. konda msafi

    Nilivyokwenda Afrika Kusini bila kuwa na Ndugu wala Rafiki kule

    Mkuu watu wengine hutakiwi hata kuwajibu. Comment yake tu inaonyesha kichwani kwakwe kukoje, so ukishaona mtu wa namna hiyo unaachana naye tu. Utapoteza muda wako bure.
  3. konda msafi

    Nilivyokwenda Afrika Kusini bila kuwa na Ndugu wala Rafiki kule

    Sasa wewe naona unataka kubishana, binafsi siwezi kubishana. So acha tuishie hapa mkuu.
  4. konda msafi

    Nilivyokwenda Afrika Kusini bila kuwa na Ndugu wala Rafiki kule

    Mkuu nilitaka nisikujibu ila nimeona nikikaa kimya watu wanaweza kuamini hiki ulichokiongea. Humu bhana hatujuani, hata wewe hunijui ila umeongea kama unanijua. Kama hatujuani huo wivu unaouongelea wa nini? Pili niwie radhi kukuambia kuwa kuna vitu huvijui na ni bora ukakaa kimya kuliko...
  5. konda msafi

    Uzi maalum wa Harakati za kutafuta maisha nje ya nchi na changamoto ulizokutana nazo

    Mpeni muda wakuu. Huenda ana maelezo ya kuridhisha.
  6. konda msafi

    Nilivyokwenda Afrika Kusini bila kuwa na Ndugu wala Rafiki kule

    Aisee! Mumsamehe jamaa, labda atakuja na maelezo kuhusu hili. Binafsi huwa sipendi to jump to conclusion. Tumsubiri kwanza aje huenda akawa na maelezo mazuri ya kujustify hii kitu.
  7. konda msafi

    Jinsi mapenzi ya mtoto wa Kizulu Durban South Africa yalivyotaka kunitoa roho

    Mkuu coment yako imenifanya machozi yanilengelenge. I miss this woman.
  8. konda msafi

    Nilivyokwenda Afrika Kusini bila kuwa na Ndugu wala Rafiki kule

    Nadhani kila mtu anakushangaa kwa hii coment yako mkuu. Hebu soma vizuri jina la mleta hii thread.
  9. konda msafi

    Nilivyokwenda Afrika Kusini bila kuwa na Ndugu wala Rafiki kule

    Mkuu acha kuniangushia jumba bovu. Mie hata sihusiki swala la kuendelea au kutokuendelea kwa hii stori. Kama mleta mada hataki kuendelea tafuta sababu nyingine mkuu.
  10. konda msafi

    Nilivyokwenda Afrika Kusini bila kuwa na Ndugu wala Rafiki kule

    Kwa kweli gharama za visa tofauti na nilizokuwa natumia sizijui. Volunteering niliyokuwa natumia ilikuwa rand 420. Ila mtiti upo kwenye kuiongeza masharti yake ni kama unaomba kuwa rais wa nchi.
  11. konda msafi

    Nilivyokwenda Afrika Kusini bila kuwa na Ndugu wala Rafiki kule

    Kwenye kuongeza inategemea unataka kuendelea kuishi huko kwa shughuli gani? Maana unapotaka kuongeza inabidi utoe sababu maana kuna visa za aina tofauti tofauti kama ya kusoma, kufanya kazi, volunteer etc na zote zina gharama yake.
  12. konda msafi

    Nilivyokwenda Afrika Kusini bila kuwa na Ndugu wala Rafiki kule

    Sawa mkuu, wala tusibishane sana. Acha tuenjoy stori ya Keagan.
  13. konda msafi

    Nilivyokwenda Afrika Kusini bila kuwa na Ndugu wala Rafiki kule

    Sawa mkuu haina shida. Acha tupate utamu wa stori, kweli hayo mengine tukitaka kuyadadisi sana yanaweza kumtoa kwenye reli bwana Keagan. Ila kama itampendeza binafsi ningemuomba aelezee aliwezaje kutoka SA na kurudi tena wakati visa imeisha. Mzee Fohadi hiki ni kipengele muhimu sana. Kuwa na...
  14. konda msafi

    Nilivyokwenda Afrika Kusini bila kuwa na Ndugu wala Rafiki kule

    Mkuu soma substence ya comment yangu. Pitia mara mbili tena labda utanielewa nilichoandika.
  15. konda msafi

    Nilivyokwenda Afrika Kusini bila kuwa na Ndugu wala Rafiki kule

    Ndio tunahitaji ila unapewa bure at port of entry. Ila ikikaribia kuisha inabidi uilipie kama unataka kuendelea kuishi.
  16. konda msafi

    Nilivyokwenda Afrika Kusini bila kuwa na Ndugu wala Rafiki kule

    Tena kwa Gauteng bila permit huwezi kulast hata mwezi bila kudakwa labda uwe unashinda ndani. Miji mingine unaweza kuishi bila permit ila Johannesburg never. Kuna wabongo flani walikuwa wanauza matunda pale MTN tax rank, downtown Joburg, kila nikipita maeneo hayo lazima nipige nao stori mbili...
  17. konda msafi

    Nilivyokwenda Afrika Kusini bila kuwa na Ndugu wala Rafiki kule

    Kabisa mkuu. Subiri tumsikilize mtoto wa mstaafu tuone alivukaje hiki kihunzi.
  18. konda msafi

    Nilivyokwenda Afrika Kusini bila kuwa na Ndugu wala Rafiki kule

    Tatizo la watu humu JF wanapenda kusikia kile wanachotaka kusikia. Mtu ukiwa na mawazo kinzani kidogo japo ya kuwasaidia wanakuona kama umekuja kuharibu stori wakati hayo mawazo huenda yakawasaidia vijana ambao wengependa kujaribu bahati zao nje ya nchi. Story ya bwana Keagan Paul ni nzuri sana...
  19. konda msafi

    Nilivyokwenda Afrika Kusini bila kuwa na Ndugu wala Rafiki kule

    Mkuu nimemuomba Keagan Paul nicoment kidogo. Lengo langu lilikuwa jema tu kuwa aongeze umakini ili wachawi wasianze kumuwangia. Si unawajua wabongo wanavyokandia.
  20. konda msafi

    Nilivyokwenda Afrika Kusini bila kuwa na Ndugu wala Rafiki kule

    Sawa mkuu, nimekupata. Sitii neno tena.
Top Bottom