Search results

  1. ankol

    Hii gari itanifilisi na hawa mafundi wapiga ramli

    Engine ishachoka tafuta nyingine ufunge.
  2. ankol

    Car4Sale Toyota Fancargo imenyooka ipo sokon bei nzuri

    Dih namba B km 80,000!
  3. ankol

    Niulize jambo lolote kuhusu mziki wa Mchiriku/Mnanda

    Hii miziki japokua ilikua ikionekana kupigwa na wahuni lakini walikua smart kwa lugha ya matusi hawakua wakitukana kama wa singeli. walitumia tafsida ya hali ya juu katika nyimbo zao. Rejea wimbo wa Maswala kunesa, Maswala kubembea. huwezi jua maana ya huu wimbo mpaka utafsiriwe, na hii ndio...
  4. ankol

    Msaada Mistubish Rosa 4d34 inachemsha

    Haswaa injini itakua imechoka. tatizo kama hilo limenitokea, gari inachemsha hatari, nikapigwa hela mara rejeta, mara fan, mara gasket, mwisho fundi akaniambia nibadili jiko jipya hapa ndio najichanga ninunue jipya pia bliza ilikua inatoa sana.
  5. ankol

    Ushauri wa Kuielewa hii Sienta

    Dah ila dash body yake haiko poa kabisa.
  6. ankol

    Kwanini mashine za EFD zijae? Si ni unyonyaji mwingine

    Hii ya kujaa ndio naisikia. Ni hivi hizi machine zinawekewaga sales limit yaani unawekewa may be million mia. Sasa ukiuza ukifikia hicho kikomo hutoweza endelea ku punch na si kua hutoweza kutumia tena hiyo machine bali utaenda kwa dealer ataweka limit nyingine na utaendelea ku punch kama kawaida.
  7. ankol

    Natafuta nyumba ya kupanga Buza

    Karibu buza jirani mpya.
  8. ankol

    Naomba ufafanuzi kuhusu kuvunja mkataba wa pikipiki

    Alifanya marejesho kwa muda wa miezi mingapi?
  9. ankol

    Hatimae ngalangala (Noah Voxy) nimeliuza

    Afu ukimiliki gari kimeo yaani unakua mtu wa mizinga tu kila mtu unampiga kizinga yaani mtu wa kudaiwadaiwa tu. Mpaka washkaji wanakukataa. Speaking from experience.
  10. ankol

    Hatimae ngalangala (Noah Voxy) nimeliuza

    Aise kuna msee hapa analo jipyaa jeusi linaita. Asubuhi mara gali alipokei yaani atawasha mara tisa ndio liwake.
  11. ankol

    Nini madhara ya kufanya ngono mara nyingi?

    Dhara mojawapo ni kuja kushindwa kukontrol mkojo yaani ukiona vile vibabu vinatembea na urine bag ujue ujanani walisugua sana.
  12. ankol

    Msaada tutani: Gari yangu aina ya Toyota Opa ina tatizo

    Hapo ndio wajanja wa mjini wanaipiga rangi vizurii na kueka seat covers. Yaani ukiiona gari inaita afu wanaipiga bei. Dah jamaa wana dhambi hawa.
  13. ankol

    Unahitaji spare kwa ajili ya gari yako? Usiache kupitia huu uzi

    Naomba bei ya suzuki carry engine mswaki
  14. ankol

    Msaada tutani: Gari yangu aina ya Toyota Opa ina tatizo

    Injini inakuaga hivyo. Tatizo la kutoa moshi mweupe inachangiwa na kuisha kwa ring piston ama kutanuka kwa block. Hivyo kufanya compression kuwa low na mafuta hayachomwi vizuri. Cha kufanya ni kununua mswaki na kuufunga ama kufanya overhaul ya engine. Ubadilishe ring pistons.
  15. ankol

    Mafuta ya kukuza ndevu na kuondoa uwalaza

    Aki nimemkumbuka yule mmama alianzisha uzi wa kutibu upara aki alitupaka matope kama wehu vile. Kuna watu wanazambi.
  16. ankol

    Natafuta home theater mbovu

    Ninayo sony ht wt 1000 ile ya malaysia. Njoo pm tuyapange.
  17. ankol

    Ujue Mti chonganishi

    Asante mshana. Ilikua niucharange sasahivi.
  18. ankol

    Ujue Mti chonganishi

    Vipi kuhusu huu?
Top Bottom