Search results

  1. YAKUTA

    Kila mwaka Madarasa yatakuwa yanajengwa mapya ku-accomadate Kidato cha kwanza?

    Hizo nchi unazotolea mfano zinaidad ya wat wengi kuliko tz Marekani kuna zaidi ya watu milion 200 China zaid ya bilion 1.4 Ss kwa wat milion 50+ kuna haja ya kuwa na uzaz wa mpango Nchi kama Denmark,Ukrain leo hii wanalia kuwa na idad ndog ya watu Nchi imejaa wazee t vijana hakuna na hayo ndo...
  2. YAKUTA

    Kufundisha na kutafsiri notes

    Hapo bila kutafsir unadhan hizi shule za st. Kayumba kuna mtt atakaelewa??? Hao wanafunz wanaokuja sekondari IQ zao zip chini sanaaa Hata kutamka neno la kingereza ni ishu Utamfundishaje mtt kama huyo hata kusoma sentens ya kingereza hawezi?? IF IT AINT BROKEN DONT FIX IT ww mwenyew...
  3. YAKUTA

    Jambo gani la kuaibisha lishakutokea mbele ya kadamnasi ya watu!!?

    Anyeliswe[emoji780] [emoji780] [emoji780] Sent using Jamii Forums mobile app
  4. YAKUTA

    Uzi maalum kwa vitu used

    Njoo uchukue LG inch 24 Bei 250000 HDMI USB port
  5. YAKUTA

    Nauza star-X inchi 32

    Vp kuhusu KODTEX
  6. YAKUTA

    Wauza smartphone tukutane hapa

    HDD ngapi??
  7. YAKUTA

    Smart Tv v/s LED Tv

    Akikujib nitag
  8. YAKUTA

    Special thread: Vikaragosi vya Masoud Kipanya

    naona harufu ya deformation act-2019
  9. YAKUTA

    Wana CCM wote waliostaafu wamepewa "mavyeo" isipokuwa Membe, Kagasheki na Mwandosya. Hapa sisi wenye akili tumeelewa!

    kwani mmeshasahau????? katiba ilibadilishwa..mwenyet aliopo madarakani anapita bila kupingwa mpaka kipindi cha ukomo wake ma madaraka ufike[emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]
  10. YAKUTA

    Uliza chochote kuhusu matatizo ya hardware kwenye laptop na desktop

    Pc yangu Dell latitude inawaka kwa sekunde kadhaa,taa za kuwaka zinaonesha imewaka Display haionesh chochote halafu inajizima gafla yenyewe Je tatizo hapo ni nini?????
  11. YAKUTA

    Vijana wanawezeshwa vipi kujiajiri

    Nimejarib freelencer
  12. YAKUTA

    Vijana wanawezeshwa vipi kujiajiri

    Habari kaka Inavyoonekana huwez kupata project mpaka ufanye mitihani yao ambayo ni $ 5 ?? Au kuna njia nyingine??
  13. YAKUTA

    Tunafanya flashing, unlocking and repair kwenye simu

    Ni tecno y3+ Niliipeleka kwa fundi
  14. YAKUTA

    Msaada kwa simu yangu

    Pamoja mkuu Thou umeongea lugha ya kitaalam sana Sijui hawa mafund wetu wa mtaan wanajua haya[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]
  15. YAKUTA

    Msaada kwa simu yangu

    Kwa wajuz na mafundi wa sim hasa upande wa software msaada plzz.
  16. YAKUTA

    Msaada kwa simu yangu

    Ni tecno y3+ ina-stuck mara kwa mara Nimejarib kufupunguza baadhi(hasa apps) nikaflash na kufanya factory reset lakin bado nzito Inaniletea jumbe hizi
  17. YAKUTA

    Tunafanya flashing, unlocking and repair kwenye simu

    Naombeni msaada sim yang ina stuck mara kwa mara na imekuwa nzito Niliflash pamoja na kufany factory reset lakin tatiz lipo pale pale
  18. YAKUTA

    Hii ndo motisha pekee kwa walimu

    Kwa dhana hyo ingekuwa kila anaejiajir bas ni billionea hasa kwa nchi yet hii ya tz Kila mtu anajinasif kajiajir lakin hatuon chochote kinachofanyika Hao mabilionea wenyew waliojiajir tz ni wakuhesab Mbona hatuwaoni nyie mliojiajir hum?? Mbona kuna wajasiriamal wengine wamewekeza kweny elimu...
Top Bottom