Search results

  1. kombaME

    Jitahidi kuchagua mwanamke sahihi wa kuzaa naye

    Case study iwe ya Majani, P funk na mwanae Paula aliyezaa na Kajala. 1. Usizae na mwanamke mwanaharakati maarufu kama Feminist, yeye hajua kushindwa wala kukosa, kichwani mwao hawa wanawake kumejaa fikra za kuonewa na kukandamizwa na kufight kutoka kweny hali hiyo. 2. Usizae na mwanamke msomi...
  2. kombaME

    Msaada hii alama ina maana gani kwenye Redmi 9t

    Wakuu kuna alama inatokea kwa juu kwenye notification pale, nimejaribu kufactory reset ila bado ipo, ukiwasha data au ukizima bado ipo tu, ila ukitoa lain ndo inapotea. Ukiweka tu lain inakuja haijalishi data ipo on au off. Na hiyo notification inakuja na kupotea, km nilivyotuma kwenye picha...
  3. kombaME

    Wanaume tuishi na Wanawake kwa akili

    Mungu aliposema tuishi nao kwa akili alikuwa na maana yake kwasababu alijua kwamba wana akili sana na ni yeye ndiye aliyewaumba, usijaribu kumbishia kwasababu kipindi anawaumba wewe hukuwepo, katika maneno muhimu aliyeamua kuyaandika na hili la tuishi nao kwa akili akaliweka, kama unavyojua...
  4. kombaME

    Kubana matumizi ni moja ya sifa muhimu ya mke bora

    Naona mnalisahau sana hili, mnazungumzia chura, mara sijui mcha Mungu lakin nawaambieni njia rahis zaidi ya kuwa maskin ni kumpata mwanamke asiyejua kubana matumizi, mwanamke anayependa kushindana na kujionesha kwamba always yupo juu. Mwanamke wa namna hii ni tatizo, utatafuta hela sana...
  5. kombaME

    Wanawake Tafuteni hela zenu, Kizazi cha wanaume wahongaji kinaenda kufika tamati

    Kama heading inavyosema hapo juu, Dada zangu tafuteni hela, yaan Vijana wa siku hizi ukiwa mzigo kwake umeachwa, utachezewa hadi uchakae na ndoa huioni ng'oo. Vijana siku hizi wakiombwa hela wanahisi km wanataka kuibiwa wanatoka nduki km wameona kirusi cha Corona, madada tafuten hela. Wadada...
  6. kombaME

    Namshukuru sana Mzee wangu kwa kunifanya kuwa "mwanaume"

    Nimemkumbuka baba angu leo, asubuhi nikampigia simu tukaongea zaid ya dk 40 tumeongea mengi sana, huyu ni mzee wangu, mzazi hasa ni zaidi ya mlezi kila kitu nilivyo leo ni msingi wa huyu mzee, km ni bahat namshukuru Mungu baba nimepata asee, simuweki mbali mama angu ila baba ni zaid kwangu japo...
  7. kombaME

    Hebu lete "top 3" ya mechi bora za fainali UCL kuanzia mwaka 2000 na kuendelea

    Kwa upande wangu 1.2005, Ac milan vs Liverpoo, dk 90 3-3 then Liverpool akawa bingwa kwa matuta 2.2006, Barcelona Vs Arsenal, dk 90 2-1, Arsenal anakufa kikatili sana, enzi hizo arsenal ni ya moto, niwaambie tu wadogo zangu, Arsenal mnayoiona sio hii. 3.2008, Man u Vs Chelsea, dk 90 1-1...
  8. kombaME

    Mjadala: Kwanini shule za Kiislamu hazifanyi vizuri kwenye matokeo ya Mitihani

    Naomba uzi uwe safi, udini usiingie humu, nazungumzia shule za kiislam sio dini ya kiislamu, maana huko kweny shule hata walimu wakristo wapo, ila huwezi kumkuta mkristo kwenye dini ya Kiislamu. Karibuni walimu mnaofundisha huko, wazoefu kt kuendesha shule, na wadau wote, Kwanini shule za...
  9. kombaME

    Ukweli Mchungu kwa Waafrika

    Jisomee mwenyewe
  10. kombaME

    Wanamichezo hebu njooni tuongee kidogo kuhusu Azam Fc

    Hii timu ndio iliaminika kuwa mbadala wa Simba na Yanga katika mfumo mzima wa uendeshaji na ili hilo lithibitike lazima timu iwe competitive, lakini naona kama Azam inakoelekea siko kabisa, ilianza vizuri ligi na hii hutokea mara nyingi lakini sasa hivi naona imeanza kurudi nyuma zaidi, mechi 6...
  11. kombaME

    Kumpenda mtu asiyekupenda inakera lakini kupendwa na usiyempenda inakera zaidi

    Utakuta mtu humpendi alafu yeye anakupenda kupita maelezo, huwa ni kero kubwa sana, anakuganda anapiga simu mfululizo kama umemchukulia maini yake, ukimblock anakutafuta kwa namba mpya anaandika msg za kulalamika hadi kero, usiombe kupendwa na mtu usiyempenda, inakera sana hii kitu
  12. kombaME

    Naomba kufahamishwa mambo kadhaa kuhusu SUA

    Mdogo wangu mpendwa amechaguliwa hapo first round, naomba msaada kufahamishwa mambo kadhaa.. 1. Malazi, vp kuhusu hili, kuna hostel za kutosha au ajipange kuchukua room mtaani, au anatakiwa awahi sana ndo atapata? Na km anapata hostel wanaishi wangapi kwa room moja? 2. Chakula, gharama za...
  13. kombaME

    Kuomba tena chuo wakati ulipata mara ya kwanz inaweza sababisha upoteze nafasi kwenye chuo ulichopata?

    Dogo amechagulia SUA Bsc.Human Nutrition, ashapewa hadi admission letter, sasa yeye hataki, anataka MD, ameamua kuapply tena vyuo vingine kujaribu kuomba MD, sasa je hii inaweza kusababisha SUA atemwe? Au haina madhara?
  14. kombaME

    Sababu ya mashabiki wa yanga kuwapiga mashabiki wa simba ni hii....

    Simba na Yanga ni watani wa muda mrefu, utani unaendana na majigambo na tambo za hapa na pale, sasa kwa miaka hii ya karibuni Simba imeiacha mbali sana Yanga zaidi ya kuwa bingwa wa Kihistoria Yanga hana lingine la kumtambia Simba, ndo maana inapofika kwenye utani Simba wanakuwa na tambo nyingi...
  15. kombaME

    Top 4 EPL 2020/2021

    Lete yako, mimi yangu... 1.Liverpool 2.Chelsea 3.Man city 4.Man united
  16. kombaME

    Kaka yangu Lissu utakuwa tayari kupokea matokeo ya Urais pindi utakaposhindwa?

    Tundu Lissu, mgombea wa nafasi ya Urais kupitia chadema, ni mwanasheria nguli sana mwenye asili ya kutopenda kushindwa na kung'ang'ania jambo, alipigwa risasi nyingi mwilini mwake lakini Mungu amemsaidia amerudi akiwa hai japo amepata hitilafu kadhaa katika mwili wake. Najaribu kumuangalia huyu...
  17. kombaME

    Kwasasa Yanga haina kocha mkuu wala Msaidizi, wanasajili wachezaji kwa kufuata ushauri wa nani??

    Hii inanishangaza sana, Maana ninachojua Mwalimu ndo huwa anapendekeza aina gani ya mchezaji asajiliwe kutokana na falsafa yake na aina ya mpira anaofundisha, sasa hawa Yanga wanasajili vipi wachezaji bila Mwalimu?? Nani anashauri mchezaji wa kusajiliwa?
  18. kombaME

    Mabinti wanachukia mahusiano mapya maana inawabidi wazuge hawapendi hela mwezi mzima

    Ile kujifanya wife material na usimuone amekupendea hela inabidi wajibanebane asiombe hela angalau mwezi, huku wanatamani kuhongwa balaa na kukutengenezea mazingira ujiachie akupige kirungu cha maana
  19. kombaME

    Diamond Platnumz na WCB kiujumla mnatukosea

    Nyie watu mnatukosea sana, mmeamua kabisa kuyachosha masikio yetu, hadhi ya Diamond na Wasafi kwasasa ni kubwa sana, kwasasa mpo kwenye wakati wa kutengeneza uniqueness yenye hadhi ya juu, kwanini mnatufanyia hivi?? Hapa katikati mmeanza kutoa nyimbo ambazo hazieleweki, mnapayuka payuka tu...
  20. kombaME

    Kwanini tuzo za BET2020 hakuna msanii hata mmoja kutoka Afrika Mashariki?

    Nimejaribu kucheck orodha sijaona hata msanii mmoja kutoka nyumban na EA kwa ujumla, hii maana yake nini? Mziki wetu umeshuka? Au wasanii wetu washalizika? Au tuseme ushindani umezidi... Majina ya wanaowania tuzo kwa wasanii kutoka Afrika; Burna boy (Nigeria), Innos B (Congo), Sho madjiz...
Top Bottom