Search results

  1. Wanu

    Msaada hii kitaalam imekaaje

    Chukuwa tu wote wawili hakuna tatizo kabisa.
  2. Wanu

    Halotel na kifurushi cha Royal

    Mi Pia nimeitupa hovyo kabisa, hope na tigo nao wanaelekea huko
  3. Wanu

    Nimeambiwa na mpangaji mwenzangu kuwa tunatakiwa kuchangia kila mmoja Tsh. 30,000/-

    Mkuu jibane ujenge hata chumba kimoja, wanakugeuza mtaji Sent using Jamii Forums mobile app
  4. Wanu

    Utafiti: Walioambukizwa Covid-19 hawapati maambukizi mapya

    Mi nadhani kinga yangu ni ndogo maana nimeugua mara mbili ni ndani ya mda mfupi sana nadhan ni interval ya mwez mmoja tu. Sent using Jamii Forums mobile app
  5. Wanu

    Ukiachana na maneno haya ni neno gani jingine nimelisahau

    Dawa walishapata si kujifukiza Sent using Jamii Forums mobile app
  6. Wanu

    Everything goes wrong (naelekea nisipotaka kuelekea)

    Pia nimeliwaza hili mama aliamua kumsaidia kulingana na uwezo na maono yake na akakiri kuwa chakula hakikuwa shida tena then akaamua kutupa Dawa. Akawaza aanze kwenda kwa kina mwamposa then anataka msaada gan mwingine?? Sent using Jamii Forums mobile app
  7. Wanu

    NHIF, kwanini vifurushi vipya vikatae kutibu figo, moyo na kansa?

    Ni wajibu wa serikali kuhakiksha Mwananchi wake anapona hata kama hana bima, unaposema wakitoa zaidi ya wanachopokea wana collapse sasa serikali inamchango gani hapo??
  8. Wanu

    Ushauri maboss wangu wa mwanzo

    Walikubania kwenda Italy wanini tena hao, ila kama huna cha kufanya bas nenda.
  9. Wanu

    Kwa kweli wakati mwingine maisha ni ufala sana

    Furaha na amani inatoka wapi wakati unaumwa na huna hela ya sawa??
  10. Wanu

    Serikali yashusha gharama za kupima ugonjwa wa homa ya Dengue

    Bado haijajulikana nilisisitizwa kunywa maji mengi na panadol
  11. Wanu

    Serikali yashusha gharama za kupima ugonjwa wa homa ya Dengue

    Wangeruhusu NHIF ipime mi nimeshindwa kupima jana maana hospital ya Dr's plaza wanapima kwa 50,000. Nimebaki na ugonjwa wangu
  12. Wanu

    Mtu kupigwa na kuchomwa moto mbele ya askari mwenye silaha nzito, nini maana yake? Tuna Jeshi dhaifu?

    Mwizi haki yake ni kuuwawa we unaetetea hujawahi kuibiwa, huku mtaani kwetu wezi wanatulaza macho mtu umetafuta mali kwa shida halafu yeye anakuja kuiba na pengiza anaweza kukujeruhi halafu unamtetea hujajuwa uchungu wa kuibiwa. Ndo maana jpm alisema majambazi wanyang'anywe silaha haraka haraka...
  13. Wanu

    Unafanya nini mbwa wako kuwa mkali

    Kama unga wa mahindi sio mzuri je ni chakula gan ndo kinamfaa??
  14. Wanu

    Gharama za kwenda na kurudi Afrika kusini

    Kwenda na kurudi pesa ya kitanzania ni 900,000 Sent using Jamii Forums mobile app
  15. Wanu

    Natafuta fundi wa welding mwenye generator na machine ya welding

    Kichwa cha habari kinahusika, Natafuta fundi wa welding mwenye generator na machine ya welding. Mi Naishi mpiji magoe mbezi ya kimara ambako umeme haujafika ninakazi ya siku moja. Ninatafuta fundi atakae kuja na vifaa vyake aje afanye kazi kwa masaa 8 na atakuwa kamaliza. Alietayari anichech...
  16. Wanu

    Consolata na Maria ; Pacha walioungana na kufariki dunia watazikwa ndani ya jeneza moja au watatenganishwa ?

    Madaktari waje wajibu swali hili maana nilikuwa nawaza the same
  17. Wanu

    Msaada: kwa wanaofahamu batery bora za gari N50

    Mzee mi nanunua battery mbovu kwa ajiri ya recycling, nanunua kilo sh 1000. Je upo wapi nije kuichukuwa ulioitoa?
  18. Wanu

    Nini dawa ya asili ya kuondoa gesi tumboni?

    upo sahihi kabisa mzizi wa mkongolaa uliwahi nisaiia sana,
  19. Wanu

    Jinsi ya kubadilisha kisima chenye Maji chumvi kuwa maji baridi

    yaah, ni expensive ila unauwezo wa kuuza kama pure drinking water na watu wakayafurahia sana.
Top Bottom