Search results

  1. mnyikungu

    Namtafutia mamdogo wangu Mume wa kumuoa kisiri bila yeye kujua

    Si kitu rahisi tu....nitafute tumpe furaha madogo wako....
  2. mnyikungu

    Mchepuko 'umenizalia' Twins kwa surprise

    Na wewe kwanini ulimwaga ndani bwana we....
  3. mnyikungu

    Kisiasa, Zitto Kabwe yupo wapi?

    Yupo Eda
  4. mnyikungu

    Mtemi Mirambo VS Mtemi Mkwawa

    Aliyeuwa wanajeshi akiwemo kamanda mkuu Von nzelewsky na aliyeuwa wamisionari wasio hata na kisu nani anatakiwa kuohopwa hapo?
  5. mnyikungu

    Mtemi Mirambo VS Mtemi Mkwawa

    Uwezo wa Mowawa sikudhani kama unaweza kubezwa kiasi hiki, Mkwawa alikuwa mtu na akili nyingi sana katika utawala wake, inasemekana Mkwawa angekuwa hai basi kusini mwa Tanzania yote ingekuwa yake. Isike baada ya kuogopa kupigwa na Mkwawa basi akamtoa binti yake aje kuolewa na Mkwawa ili...
  6. mnyikungu

    Eti gauni alilovaa leo Melenia Trump akienda kupiga kura ni shilingi millioni 15

    Maisha magumu aiseeee........watu wanapanic live kabisa ha ha haa
  7. mnyikungu

    Nitajie sehemu moja Tanzania ambapo umeme huwa haukatiki au ukikatika ni mara chache tu

    Iringa ndio mkoa wenye uhakika wa Umeme kuliko mkoa mwingine wowote
  8. mnyikungu

    Ijue historia ya jina Makambako

    Si kweli, ni uongo kabisa, wahehe hawajawahi kupigwa na wangoni kamwe.....hakuna kabila lililowahi kumpiga mhehe.....hiyo sehemu iliitwa Makambako ikiwa na maana sehemu ambayo mahafari wawili walikutana....yaani ng'ombe dume zilipokutana.....kwa kihehe makambako manaake mafahari
  9. mnyikungu

    Kwanini USA imemuua kibaraka wake mkubwa huko Iraq?

    Mengi ya yaliyoandikwa naona ni chumvi tu...kwamba raisi wa yemen Iran na Saudi ndio wamemtoa na sasa nchi iko shwari?
  10. mnyikungu

    “Mrithi wa Sanchoka” anayetrend sana kwenye Social Networks

    Iringa ya wapi dogo acha uongo, kama ni jiwe gagilonga haliko hivyo hata ile milima mbele isingeonekana.......usidanganye watu, kama ingepigwa Iringa ungeona vile vihenge vya NMC, ungeiona Mlandege si hayo mamilima yanayoonekana
  11. mnyikungu

    “Mrithi wa Sanchoka” anayetrend sana kwenye Social Networks

    Hiyo picha kwenye jiwe siyo ya jiwe Gangilonga wala ya Iringa, Iringa hakuna milima yenye uonekano wa aina hiyo
  12. mnyikungu

    Serikali yaagiza Treni za kisasa 22, Mabehewa ya kisasa 1430!

    Duniani siku hizi 160Km/H siyo story tena, sasa wanazungumzia mpaka 420KM/h, halafu mtoa uzi kasema kwa afrika ni south afrika tu sijui Morocco kaiavhia wapi
  13. mnyikungu

    Serikali izibane hotel zote za kulala Tanzania zinaibia wateja

    Kuna siku nilisafiri kwenda singida nikafika saa 10 na nusu usiku....nikawaza nichukue lodge ya nini wakati saa nne nitatolewa....nikalala zangu kwenye gari tu.
  14. mnyikungu

    NSSF: Bila rushwa wananchi wasahau kupata mafao yao ya kukoswa ajira kustaafu kwa wakati

    Mimi sijui upande huo, Ila NSSF Iringa mi sijapata ubabaishaji huo, mimi tarehe niliyoambiwa ndiyo tarehe ambayo kweli mtonyo ulianza kuingia, sikumuona yoyote wala kutoa chochote...
  15. mnyikungu

    Rais Magufuli: Naomba mradi huu ukamilike kabla sijatoka madarakani maana atakayeingia anaweza akaufuta

    Mfugale hata kama ukisifiea kiasi gani kama kwenu hujashawishi uweke kumbukumbu yako ni bure kabisa
  16. mnyikungu

    Uzuri na Ubaya wa maisha ya mkoani Iringa

    Ungekuwa unaongozakwa ngono zembe basi ungeonoa kwa kuzaliana jomba, lakini matokeo yake ni moja kati ya mikoa ambayo rate ya kuzaliana ni ndogo sana
  17. mnyikungu

    Tiger Woods: Maisha baada ya talaka yake mashuhuri

    Mbona umri wa Sam kama wa Charlie na wa Charlie kama wa Sam
Top Bottom