Search results

  1. K

    Gwajima na kisa cha kuwaita binadamu 'mbwa'

    Kwako GWAJIMA Kwanza tulianza kusikitishwa na video zako za ngono na wengine tukiamini wewe ni mtumishi wa mungu Leo umeita wananchi (MBWA) hadharani kumsherehesha aliye kupa ubunge wa kuteuliwa Napenda kukwambia wananchi walio dhulumiwa uchaguzi kuumizwa kufungwa kuuwawa sio mbwa Mbwa...
  2. K

    PSSSF haina ufanisi katika kulipa mafao kwa wakati. Maana ya Rais kuunganisha mifuko haionekani

    Yaani malipo ya wateja ni delays ambazo hazieleweki, ni majuto kufanyakazi na hawa watu kweli, wako na visuti na tai humo efficiency chini kabisa, bado tunapiga hesabu, tunasubiri baada ya uchaguzi, tunalipa kwa awamu hii inamuhusu mteja au big results ndo failure.
  3. K

    Hazina, okoeni MSD usambazaji dawa unazorota

    Ili kumsadia mkuu Major General Mhidze ambaye ameonyesha umakini katika kufahamu na kuendelea kutibu makandokando ndani ya taasisi hii nyeti katika usalama wa wananchi, tunaomba hazina wampatie fedha za kuanzia mpaka atakapo sustain yeye mwenyewe. Ikumbukwe kapokea shirika halina kitu, full...
  4. K

    Mikopo ya wafanyakazi crbd imekuwa na ukiritimba sana nmb wako fasta

    Yaani utajaza mifomu utaanza zungushwaaa utafikiri unapewa bure, Mara kuna waraka Wa mkurugenzi Wa huduma unaelekeza ivi Mara ivi , wakati Wa chaz ilikuwa fasta
  5. K

    Ushauri kwa CHADEMA: Remija awe successor wa marehemu Regia

    Kwa vile pacha wa marehemu alikuwa akimsaidia marehemu katika kazi nyingi za kibunge na kisiasa,na tumeona marehemu alikuwa na mvuto mkubwa kwenye maisha ya kijamii na kisiasa- pacha wa marehemu ambaye amefanyakazi kama mfuasi wa marehemu arithi mikoba
Top Bottom