Search results

  1. secretary POMPEO

    Kwasababu nampenda sana mtoto wake, ananilazimisha nimuoe

    Twende moja kwa 1 kwenye mada maana kuna wateja wamenizunguka hapa! Mtaani kwangu nina jirani yangu single mother, imekua na kawaida kila nikitoka kazini mtoto wake ananikimbilia huku anaita "babaaa! Babaa! Babaaa!" kutokana na hali ile nimekua nikipendezwa sana na yule mtoto mara nyingne ikawa...
  2. secretary POMPEO

    Ninaenjoy sana jinsi ninavyoishi na mwanamke wangu, naona maisha mepesi

    Twende kiufupi, sio muandikaji mzuri lakini nahisi nitaeleweka. Mwanzoni mwa mwaka huu niliweza kubahatika kupata mwanamke mzuri sana, anaejiheshimu, mtoto mweupe hana hata kovu, na kwaninavyomtunza unaweza ukasema muarabu au mtu kutoka huko pande za Mashariki ya mbali. Sasa huyu binti nimekua...
  3. secretary POMPEO

    Bajeti yangu ya leo ilivyokuwa

    Habari yenu wazee wa kazi ! Bajeti yangu ya leo ! . . . . Asubuhi SUPU YA KUKU WA KIENYEJI NA FANTA PINEAPPLE Mchana MIHOGO YA KUKAANGA NAKITIMOTO NUSU Usiku BIRIANI na PEPSI ya BARIDI K ya 80,000 haya mwagikaaaaaa nawewe! Bajeti yako ya leooo
  4. secretary POMPEO

    Nilichomfanya X wangu sijui huko alipo atakuwa anajisikaje

    Miaka miwili nyuma niliachana na binti mmoja single mother, alikua na mashauzi sana na kujiona mzuri ikatokea tukaachana, ni binti aliekua ananichukulia poa sana aliniona sina pesa. Sasa leo, niko zangu kwenye pantoni natoka zangu Kigamboni, mara uso kwa uso naonana nae kwenye panton...
  5. secretary POMPEO

    Natafuta sehemu nzuri ya kuishi ndani ya Tanzania

    Habari zenu wakuu Sehemu ninayoitafuta iwe na huduma za muhimu karibu kamavile MAJI, HOSPITAL, UMEME NA MTANDAO WA SIMU UWE UNAKAMATA 4G BILA USUMBUFU Sehemu hiyo isiwe mkoa wa Dar, Kilimanjaro au Arusha! Karibuni wadau mtiririke
  6. secretary POMPEO

    Jini langu lina tamaa za mapenzi

    Kiukweli niwe wazi, mimi ninafuga jini qmbalo nalitumia kunipatia mali na kupata ninachotaka, lakini sasa cha ajabu linakua linataka kuplay role ya jini mahaba kwa kila msichana nitakaekua nae, yani kwamba nalo linataka mwanamke nitakaekua nae kimapenzi...! Hii kitu inanipa stress sana...
  7. secretary POMPEO

    Kwanini mahusiano mapya unapata raha sana lakini mkizoeana unaona kero?

    Yaani hii imekaaje? Unakuta mtu unapania kabisa kua nikimpata huyu naoa kabisa, lakini baada ya kumpata na kupata unachotaka unaona kama yaani hana jipya, na unakua huna hamu naye kabisa, yani hata akikuita unatamani hata kupasuka kwa hasira, hii imekaaje?
  8. secretary POMPEO

    Hii ndio raha ya kuwa kwenye mahusiano na Mwanamke uliyemzidi mambo haya

    Habari zenu wakuuu! CCM oooyeee!! Unajua juzi bana niligombana na shemeji yenu, ni binti tuu hajafikisha hata miaka 23, sasa tumegombana mimi nikapiga zangu kimya nayeye akajidai kama anakaza hataki kuomba poo. Sasa uzalendo ukamshinda maji yakamfika shingoni, eti ananiita tuongee, nafika...
  9. secretary POMPEO

    Nahitaji kupata kadi ya chama cha mapinduzi "CCM" naanzia wapi?

    Tokea nizaliwe, sijawahi kupiga kura wala kua upande wowote wa chama cha siasa, lakini kwa sasa kutokana na uchaguzi huu uliopita wa 2020 nimevutiwa sana na mimi niwe mwanachama kindakindaki wa CCM. CCM Inajua namna ya kujiendesha na imeshawin mentality ya watanzania, yaani CCM wanajua kabisa...
  10. secretary POMPEO

    Wakati nilipokutongoza nikakuambia nitakuoa sikuwa namaanisha

    Wanawake wengi mnashindwa kuelewa, wakati unatongozwa pale unapewa ahadi kibao, ikiwemo kua utaolewa ile inakua ni zuga tuu, ili mtu apate anachotaka. Sasa mtu nmekutongoza, umekubali lakn kila siku story ni zilezile kila saa "TUNAOANA LINI SASA!!?" HIVI KAMA NINATAKA KUKUOA SI NITAKUOA TUU...
  11. secretary POMPEO

    Kuna nchi Afrika inafanya Uchaguzi Mkuu kwa uwazi hivi?

    Kuna nchi africa inaweka uchaguzi wake mambo hadharani kama Wamarekani wanavyofanya? Au Africa nzima ndio walewale unakuta vyombo vya habari vyote, wasanii na watu maarufu wote wanamsampoti mtu mmoja? Na sio kwamba wanamsapoti wanampenda ila ni order, usipofuata utapata tabu sana.
  12. secretary POMPEO

    Leo dada aliyenisajilia laini kanipigia simu

    Habar zenu wakuu. Leo nmeshangaa sana, mida ya sa11 jioni nilipokea simu kutoka kwa mwanamke nisiemjua, alijieleza vizuri nikamkumbuka vizuri kua ni alienisajilia lain week moja nyuma. Tuliongea sana, akaniahidi ipo siku atakuja kwangu kunitembelea, nakumbuka siku ile nilisajili laini na...
  13. secretary POMPEO

    VPN imenipa chombo kipya

    Moja kwa moja kwenye mada. Kama mnavyojua, inasemekana baadhi ya mitando mikubwa ya kijamii imefungiwa hapa nchini, kwahyo yakupasa kuwa na Virtual Private Network (VPN) ili kuaccess mitandao hiyo. Ukiachilia mbali kua mfanyabiashara mkubwa hapa mjini wa maduka ya vifaa vya ujenzi, pia...
  14. secretary POMPEO

    Kila nitakaempenda awe mke wangu anakua dini tofauti na mimi

    Habari zenu wazeee. Leo nimekuja serious sana wakuu. Kuna kitu kinanitatiza sana, mimi ni mkristo ila niseme ukweli sio mhudhuriaji wa kanisani kabisa yani ni mkristo tuu jina, ila familia na ukoo mzima ni wa kikristo. Sasa katika pitapita zangu za kimahusiano ya kimapenzi nimekua nikiwapenda...
  15. secretary POMPEO

    Kiukweli mwanamke huyu ni jasiri, ana roho ngumu

    Twende straight kidogo, tuokoe mda. Kiufupi nimemtongoza mfanyakazi wangu wa hapa dukani ninapouza vifaa vya ujenzi, yeye ndio anashughulikia mahesabu ya mauzo baada ya hapo ananiletea mimi nahakiki tuu, kwahiyo faida nnayoingiza na mauzo yote anayajua. Huyu hajaolewa,lakini ana bwana...
  16. secretary POMPEO

    Najua kuna watakaonicheka kuwa mimi ni mzembe lakini muda mwingine inahitajika kupumzika

    Wataalamu mpo? Kwema? Niliwamisi sana. Juzi bana nilitoka out na shemeji yenu mmoja hivi ambae ndio bado hatuna hata week 2, tulitoka weekend tulikunywa vinywaji kiasi baada ya kuchangamka akapendekeza twende kwake nikapumzike kwanza then ndio niende home kwangu kwakua kwake sio mbali na hapo...
  17. secretary POMPEO

    Mwanamke niliyenaye kimahusiano anataka nimtongoze

    Habari zenu wadau, Juzi jumatatu kuna mwanamke nilimpata kimasihara tu, nilimtongoza jumamosi jumatatu akaja home. Yaani tayari akawa mwanamke wangu. Sasa sijui anajishtukia kwamba nimempata kimasihara na kiulaini aana au? Maana muda mwingine ananiambia hata nimwambie nampenda maana tokea juzi...
  18. secretary POMPEO

    Mke wangu mtarajiwa, ananifurahisha sana

    Mke wangu mtarajiwa, ambaye nimepanga nimuoe, hakika anajifua vilivyo ili kuingia kwenye ndoa. Kwanza hana mambo mengi, msikivu na mstahimilivu wa nyakati zote, akipokea mshahara wake ananipa wote nimshkie, na akiwa na shida anaomba hela kiunyenyekevu hata Kama mshahara wake nakaa nao Mimi, Kwa...
  19. secretary POMPEO

    Instagram inavyoweza kubadilisha kipato cha mtu

    Habari, Kwa jina najulikana kama Secretary Pompeo, Leo nataka nikuandikie ukweli unaohusu mtandao wa Instagram jinsi unavyoweza kubadilisha maisha ya mtu katika suala zima la kipato. Kwanza kabisa, nakumbuka kipindi Cha miaka miwili nyuma, nilikua nikiingia Instagram naona post za mtu anajiita...
  20. secretary POMPEO

    Pompeo Kama Pompeo...

    Habari za masikuuuu. Kuna kisa kimoja hivi kilinitokea juzi nikikumbuka nacheka Sana, Kuna binti mmoja hivi anafanya kazi Pharmacy "Duka La Dawa", nimemfatilia tokea mwezi wa tatu hivi lakini akanikazia tuu. Anakujaga nyumbani kunitembelea lakini anaishia nnje tuu anaogopa kuingia ndani...
Top Bottom