Search results

  1. Tuna

    Mlipuko Mkubwa watokea katika Kiwanda cha kutengenezea Makombora uko Israel

    Acha uongo siyo mambo ya kawaida.
  2. Tuna

    Afrika Kusini: Mtanzania atuhumiwa kuchoma moto Chuo Kikuu cha Cape town

    Baadhi ya Mijengo ya University iliyoathirika na Moto.
  3. Tuna

    Afrika Kusini: Mtanzania atuhumiwa kuchoma moto Chuo Kikuu cha Cape town

    Habari za Mchana Wakubwa,Kuna news inatembea inamuhusisha Mtanzania na Uchomaji moto wa University of Cape town. ===== Frederick Mhangazo has appeared in CPT’s Regional Court on Tuesday, accused of starting the Cape Town fires that destroyed almost 600 hectares of land and several local...
  4. Tuna

    Niko Morogoro, nina bajeti ya mil 2,500,000/= nahitaji gari ndogo ya kutembelea

    Nenda Masika mtafute mshkaji anaitwa Kuty Fela atakupatia Gari hata kama una Milioni unusu.
  5. Tuna

    Urusi yaijibu Marekani kwa kuwatimua wanadiplomasia wake

    Wanaume wanajibu kwa vitendo,Jino kwa jino.
  6. Tuna

    What foreign aid means to Africa

    Hakuna cha Bure Dunia hii kila mtu anaangalia Maslahi yake.
  7. Tuna

    Marekani yaiwekea Uganda vikwazo vya kusafiri, yasema uchaguzi ulichakachuliwa

    Wamarekani kweli Kidonda Ndugu,Wao wanafikiri Marekani ndiyo nchi bora sana Duniani.Pumbavu zao
  8. Tuna

    Serengeti: Adaiwa kumuua mumewe siku 14 baada ya kufunga ndoa, kisa si chaguo lake

    Mama zetu nao wana Roho ngumu sana Sumtime,Kumchinja mtu kwa Panga mpaka anadedi inataka Roho sana.
  9. Tuna

    Marekani mbioni kuweka vikwazo vipya dhidi ya Urusi

    Marekani nao waache Uchoko maji kila kitu wao vikwazo tuuuu,.Kama mnayaweza ingieni vitani siyo kuchimba biti tuuuu mpaka tumechoka.
  10. Tuna

    Manyara: DC mstaafu amshushia kipigo mkewe, nyumba ndogo yatajwa kuwa chanzo

    Siyo kila ukivaa Shela unaita ndoa,Nyingine ni Ndoano.
  11. Tuna

    Naombeni ushauri kwa aina hii ya mbwa

    Hongera we unaewajuwa Mbwa.
  12. Tuna

    Meet 24-Year-Old Kenyan Working in Biden’s White House Office of Digital Strategy

    Hongera kwake Joy Ngugi,Sema ameanza kwa Step naona atafika mbali sana.👣
  13. Tuna

    Naombeni ushauri kwa aina hii ya mbwa

    Mbwa ni matunzo tu ukitaka awe koko atakuwa koko,.Nb Huyo Mbwa ni German Shepherd sema sema Mzingatie Misosi na matunzo baada ya mwezi mmoja lete mrejesho.
  14. Tuna

    Teroda Africa Limited tunatoa huduma za cleaning and fumigation, airconditioning and ventilation, plumbing, electrical and painting

    Huyo Jamaa yenu aliyebeba hizo Zaga ni Mwarabu au Mzungu?Ingependeza zaidi kama angekuwa ni Mtu Mweusi.
Top Bottom