Search results

  1. MAUBIG

    Center Administrator & Claims Manager at Africa HealthCare Network Tanzania Limited

    Hawa wajamaa siwalewagi kila mara wanatangaza hii nafasi
  2. MAUBIG

    Update za kazi za TASAF

    Mimi niliomba connection kwa mtu fulani kigogo najuana naye akanivungia basi hata sikuomba hizo nafasi kwani nilishajua mapema sintotoka bila ya connection
  3. MAUBIG

    Natafuta kazi ya upishi, niko Dodoma

    Kama una ujuzi wa hivyo vitu ni bora ukapika ukawa watembeza mtaani hasa maeneo ya wana vyuo huko, ajira siku hizi shida brother
  4. MAUBIG

    Kwa wale introverts, anti social, na shy people maisha yako ya chuo yalikuwaje? Vipi mtaani kukoje?

    Yaaani kama wanisema vile mie hapo Sent using Jamii Forums mobile app
  5. MAUBIG

    Dodoma: Mmiliki wa Shule na Mkurugenzi Islamic Foundation akutwa ameuawa kinyama ofisini kwake

    Pia inawezekana hata Dar hakufika huwezi jua wanadamu walivyo na roho ngumu, inatia hasira acha tu Sent using Jamii Forums mobile app
  6. MAUBIG

    Dodoma: Mmiliki wa Shule na Mkurugenzi Islamic Foundation akutwa ameuawa kinyama ofisini kwake

    Kwa mujibu wa kijana wake alikuwa Dar na alipaswa kurudi Dodoma lkn baada ya hapo hakuonekana na simu hazipatikani mpka maiti ilivyokutwa ofisini Sent using Jamii Forums mobile app
  7. MAUBIG

    Dodoma: Mmiliki wa Shule na Mkurugenzi Islamic Foundation akutwa ameuawa kinyama ofisini kwake

    Hakika baadhi ya dhana ni dhambi Sent using Jamii Forums mobile app
  8. MAUBIG

    Dodoma: Mmiliki wa Shule na Mkurugenzi Islamic Foundation akutwa ameuawa kinyama ofisini kwake

    Aliyeuawa ni baba wa jirani yangu inasemekana alikuwa dar kwenye kikao ambacho alitumwa kumuwakilisha sheikh wa mkoa wa Dodoma, baadaye mawasiliano na familia yake yakapotea ndo mchakato wa kumsaka ukaanza kwa kumshirikisha RPC wa Dodoma ambaye naskia wanafahamiana. Jana jioni jirani yangu huyu...
  9. MAUBIG

    Natafuta Soko la mayai

    Bei ipoje hapo brother
  10. MAUBIG

    Mapendekezo: Serikali iongeze kodi kwenye vifurushi vya data

    Acha umbea, uchonganishi na uzandiki mtoto wa kiume na hii dalili ya mwanzo kuwa mchawi
  11. MAUBIG

    msaada wa NGO za kujitolea

    Njoo PM
  12. MAUBIG

    ORAL INTERVIEW PSRS

    Lini unainterview kijana
  13. MAUBIG

    Nimeitwa kwenye usahili wa BRELA. Je, ni masuala gani natakiwa nipitie?

    Kasome mambo ya research, mambo ya business registration and licencing, meaning of logo, copyright, trade mark, branding, na mambo kama hayo
  14. MAUBIG

    Jeffery Samson Mkuki: Msomi wa Chuo Kikuu anayehangaika kijijini bila ajira

    Hakuna kitu kama hicho kijana, mie no mmoja wao pioneers, niliosoma nao wengine ni Managers kwenye mashirika ya UN, regional administrative secretary, bankers, administrators wa NGOS, Sales Officers, usiishi kwa kukariri
  15. MAUBIG

    Matokeo ya interview taa iliyofanyika tarehe 8/6/2019

    Uwe unapitia website yao mara kwa mara ndugu, siku hizi hawapigi simu these days
  16. MAUBIG

    Kuitwa kwenye interview

    Huu ni ukweli mchungu kwakweli
  17. MAUBIG

    Anahitajika Academic manager 1

    Hivi umeshawahi kuona matangazo ya kazi ya world vision moja ya masharti yao ni moja ya referees awe church leader, huo nao ni ubaguzi pia
  18. MAUBIG

    Aliahirisha mwaka wa masomo lakini ameenda chuo na kukuta ana SUPP za kutosha

    Acheni kututusi nyie Mimi ni product ya UDOM 2007, nipo kazini na maisha yanasonga, vijana wamelishwa propaganda Sana, walimu wangu UDOM nakumbuka ni products za UDSM, MZUMBE, SUA. Kama mtu ni kilaza basi wasituhumu chuo
Top Bottom