Search results

  1. sinza pazuri

    Hii picha ya Halima Mdee unaitafsiri vipi?

    Huyu sio Halima Mdee. Acheni kudemka watu wapo kazini kuwachezesha ngoma.
  2. sinza pazuri

    Diamond amjibu Majizo ”kiutu uzima”

    Muziki mkubwa.
  3. sinza pazuri

    Diamond amjibu Majizo ”kiutu uzima”

    Stress za namna hii zinakuwaga za kupigwa na maisha.
  4. sinza pazuri

    Diamond amjibu Majizo ”kiutu uzima”

    Diamond ndio giant kwa sasa Africa
  5. sinza pazuri

    Diamond amjibu Majizo ”kiutu uzima”

    Stress zako sio za nchi hii.
  6. sinza pazuri

    Diamond amjibu Majizo ”kiutu uzima”

    Baada ya Majizo kuandaa press conference kwenye media yake na kushambulia wasanii wanao trend mitandaoni na wanaopata views nyingi, akisema ukali wa msanii haupimwi kwa views au trending. Jabali la muziki wa Africa almaaluf Diamond Platnumz amempa elimu ya bure Majizo umuhimu wa views na...
  7. sinza pazuri

    Je, ni biashara gani naweza kufanya ikanipatia walau ada?

    Mimi nakushauri achana na kusoma IT kama ada ni mgogoro jifunze skills unazoweza ingiza pesa haraka uku unapambania mambo mengine. Soma Graphic design, copywriting, videography & photography unaweza soma mwenyewe hata online. Ukiwa na hizi skills ni wewe tu sasa uamue ulale njaa au uingize pesa.
  8. sinza pazuri

    Paula wa Kajala apost picha Snapchat akiwa amemkumbatia Rayvanny Mtu mbaya

    Mnaongea utafikiri mademu wa umri wake uko mtaani hawagongwi wanasubiria kuolewa. Maisha hayanaga formula msimalize maneno.
  9. sinza pazuri

    P-Funk Majani umeteleza kumshambulia binti yako kwenye radio, wewe ni sehemu ya tatizo

    Hana ubavu huo. Alichofanikiwa ni kuonyesha dudu lake.
  10. sinza pazuri

    Kajala, Paula wahojiwa polisi wakidaiwa kusambaza picha za Harmonize

    Harmonize ni binadamu mbaya sana kuwai kutokea kwenye tasnia ya burudani nchini Tanzania. Na ubaya wake ndio kaburi lake ni suala la wakati tu.
  11. sinza pazuri

    P-Funk Majani umeteleza kumshambulia binti yako kwenye radio, wewe ni sehemu ya tatizo

    Majani alikuwa anaenda na vibe la mtandao kasahau Paula ni mwanae no matter what. Mitandao kazi yao ni kushabikia habari.
  12. sinza pazuri

    P-Funk Majani umeteleza kumshambulia binti yako kwenye radio, wewe ni sehemu ya tatizo

    Wakati wa kumlea mtoto alikuwa busy na mji akasahau mpaka ada zinalipwa na nani, majani alikuwa majani. Leo anajifanya yupo strict kwenye malezi.
  13. sinza pazuri

    P-Funk Majani umeteleza kumshambulia binti yako kwenye radio, wewe ni sehemu ya tatizo

    Busara kwenye radio? kwa faida ya nani anamsema hivyo binti yake? Okay kasema binti yake kalaanika, amepata nini cha maana baada ya kusema hayo. Binti kimyaaa matokeo yake baba ataonekana mibange.
  14. sinza pazuri

    P-Funk Majani umeteleza kumshambulia binti yako kwenye radio, wewe ni sehemu ya tatizo

    Majani anasema mtoto wake alimkataa, ila hasemi ilikuwaje wakafika hali hiyo. Majani anasema kwenye radio kuwa mtoto wake kazaliwa na mama asiyestahili. Majani anaitangazia dunia kwamba binti yake amelaanika. Kwa mtu mwenye hekma na utulivu wa akili utagundua Baba pia ana tatizo kubwa kuliko...
Top Bottom