Search results

  1. kingos

    Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka ya Mapato Tanzania(TRA) ana mtihani mkubwa sana akifanikisha hili anastahili tuzo

    Hakika umesema kweli tuliopo kwenye biasharala ndio tunalijua joto la jiwe.
  2. kingos

    Mauaji yaliyojaa utata

    Asante kwa simuliz nzur sana Sent using Jamii Forums mobile app
  3. kingos

    Mauaji yaliyojaa utata

    Kazi nzuri hongera sana Sent using Jamii Forums mobile app
  4. kingos

    Mauaji yaliyojaa utata

    Nzuri sana Sent using Jamii Forums mobile app
  5. kingos

    TRA kwanini mnawanyanyasa wafanyabiashara kiasi hicho?

    Kaka upo sahihi sana tunafanya biashara kwa hofu utafikil tunauza ngoz za watu!!!
  6. kingos

    Swali Fikirishi: Treni ya umeme itakuja na 'standby generator' au?

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
  7. kingos

    Startimes Tanzania: Support thread (maswali, maoni na ushauri)

    [emoji1][emoji1][emoji1][emoji1]
  8. kingos

    Mbeya long time kitambo

    Kwenye timu yake ukiwa namba saba hupat namba maana hyo namba ilikuwa yake akichoka alikuwa anaingia shemeji yake alikuwa anaitwa mawazo.ukitokea penart yupo nje bas anaomba kuingia ili akapige yeye uwanja wa magereza ilikuwa vituko[emoji2] [emoji2] [emoji2] Sent from my Infinix NOTE 3 Pro...
  9. kingos

    Mbeya long time kitambo

    *umemsahau shetani na Yesu* Sent from my Infinix NOTE 3 Pro using JamiiForums mobile app
  10. kingos

    Mbeya long time kitambo

    Saiz lami mpaka chunya mjin siku hz usafil ni wa costa tu Sent from my Infinix NOTE 3 Pro using JamiiForums mobile app
  11. kingos

    Mbeya long time kitambo

    Ile ajal ya miti hata mm nikuwepo Sent from my Infinix NOTE 3 Pro using JamiiForums mobile app
  12. kingos

    Mbunifu wa Nembo ya Taifa anaishi maisha duni sana

    M[emoji310] [emoji318] [emoji319] [emoji319]
  13. kingos

    Kuna Msichana kaniandikia kihehe naombeni tafsiri wakuu

    [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]
  14. kingos

    RC Makonda avamia Clouds na kuwatisha SHILAWADU

    Yetu macho na masikio
  15. kingos

    Nimempenda baba yake zaidi

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
  16. kingos

    Tangazo kutoka kambi ya Jeshi

    [emoji3] [emoji3] [emoji3] nenda kamchukue nyie watoto wa isanga co waoga mkuu
  17. kingos

    Tangazo kutoka kambi ya Jeshi

    [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] nenda nyie watoto wa isanga mnajifanya watukutu sana
Top Bottom