Search results

  1. bashite kaya

    Msaada kuhusu upatikanaji wa chuo cha ujenzi kilichopo Dar es salaam

    Udsm, Ardhi, DIT Sent using Jamii Forums mobile app
  2. bashite kaya

    Napataje mitihani ya NACTE ya Clinical Medicine mtandaoni?

    Upo chuo gan ww Kwan Sent using Jamii Forums mobile app
  3. bashite kaya

    Nafasi za kazi TANAPA kupitia Utumishi

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Sent using Jamii Forums mobile app
  4. bashite kaya

    Natafuta kazi ya ulinzi

    Watu wa dar mnapenda hela kuliko utu mbona NYie mkija uku kwetu tunawapokea bila rushwa Sent using Jamii Forums mobile app
  5. bashite kaya

    Kiafya haishauriwi kufanya vitu vifuatavyo mara baada ya kula chakula hasa namba nne ni hatari zaidi kwa maisha yako

    Sidhani kama watanzania wanafanyaga izo vitu ili kuepuka ayoo madhara Sent using Jamii Forums mobile app
  6. bashite kaya

    Naomba kujua namna ya kuandaa Curriculum Vitae

    Kwahyo weeeeeh umelazmishwa kujibu au Sent using Jamii Forums mobile app
  7. bashite kaya

    Naomba kujua namna ya kuandaa Curriculum Vitae

    Habari za leo wanajamvi, Naombeni mfano wa kuandika CV na kuambatanisha vyeti niweze kuomba kazi. Sent using Jamii Forums mobile app
  8. bashite kaya

    Ni vyuo vipi vyenye diploma ya clinical medicine vinatoa huduma ya hostel na chakula?

    Zama www.nacte.go.tz ndo utapata list ya vyuo vya government lakini kuna high competition ya selection
  9. bashite kaya

    Ni vyuo vipi vyenye diploma ya clinical medicine vinatoa huduma ya hostel na chakula?

    Chakula hawatoagi ni ww mwenyewe unajilipia canteen ndan ya chuo Sent using Jamii Forums mobile app
  10. bashite kaya

    Naomba kujua Chuo cha Ualimu kilichopo Dar es Salaam

    Asa weeeeh unataka kusoma degree au diploma Sent using Jamii Forums mobile app
  11. bashite kaya

    Jinsi ya kupika maharage kwa njia rahisi bila kutumia gharama kubwa

    Ata mm hii njia ndo natumiaga Sent using Jamii Forums mobile app
  12. bashite kaya

    Ni vyuo vipi vyenye diploma ya clinical medicine vinatoa huduma ya hostel na chakula?

    Ww unataka private au government?? Sent using Jamii Forums mobile app
  13. bashite kaya

    Kutongoza ni Sanaa nimeamini

    Nitumie no ake pm nmshauri Sent using Jamii Forums mobile app
  14. bashite kaya

    Kumbe upweke ni zaidi ya stress

    Mwisho wa kunukuu Co [emoji23][emoji23][emoji23] Sent using Jamii Forums mobile app
  15. bashite kaya

    Nimeamini mtalaka hatongozwi

    Mm mwenyewe Kuna X wangu tunakutanaga tuu afu baada ya muda mfupi ananiita nakula mzgo afu apo apo nakiamsha Tena anafua Ad no kumbe anayokichwan cjui tatzo nn Ani mnaweza chuniana miez Ata minne ila ukimtafta a najifanya kukaza ukiendelea anajilegeza anakuja geto tuu Sent using Jamii Forums...
  16. bashite kaya

    Msaada; Ulifanyaje kuvuka hii hali?

    Mm apa [emoji23][emoji23][emoji23] Sent using Jamii Forums mobile app
  17. bashite kaya

    Shule za Feza ni taasisi kubwa inayoelekea kaburini

    Polêe Sanaa Mungu akujalie upate Kaz sehem nyingine Man Mvua, Sent using Jamii Forums mobile app
  18. bashite kaya

    Diploma in community health and development

    Hii koz haina diploma wala degree unasoma mwaka mmoja tyu Sent using Jamii Forums mobile app
  19. bashite kaya

    Masomo ya Clinical Officer (CO)

    AMO TRAINING CENTRE TANGA, KCMC GENERAL SCHOOL OF HEALTH, MBEYA COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCE, KIBAHA COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCE, LUGALO MILTARY COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCE, MTWARA CLINICAL OFFICERS TRAINING CENTRE, LINDI CLINICAL OFFICERS TRAINING CENTER, MASASI...
Top Bottom