Search results

  1. E

    Car4Sale Vitz namba D for 5.6 mil

    Cc 990. Engine iko vizuri. AC inafanya kazi. Inafanya uber mpaka sasa. Imetunzwa vizuri tu haina tatizo Njoo na 5.6mil uchukue chombo Mbezi Dar es salaam: 0744033555
  2. E

    Car4Sale Toyota IST inauzwa kwa bei nafuu

    Toyota ist Price 7ml Full AC Full documents Year made: 2003 Engine volume: cc 1490 Njoo na fundi wako kagua gari Piga simu 0744033555 Dar es salaam
  3. E

    INAUZWA kitanda cha mninga kinauzwa Tabata Dar es salaam

    Hiki kitanda kizuri sana mbao zake ni imara. Size ni 6*5 Bei ni 140,000 Eneo: Tabata Aroma Mazungumzo zaidi 0744033555
  4. E

    Anahitajika mtaalam wa kushona nguo za kike

    Habari za asubuhi? Anahitajika fundi mzuri wa kushona nguo za kike. Eneo la kazi ni Tabata Aroma, Dar es salaam. Kama unahisi hii ni kazi yako na inakufaa, wasiliana na Dalali - 0744033555
  5. E

    suzuki swift Bx inauzwa bei nafuu

    Habari jf Suzuki swift bx iko sokoni, magomeni Dar Transmission: Automatic Engine; Petrol, cc 1300 Milleage: 110,000kms Year made: 2000 Bei 4 million Piga simu 0744033555
  6. E

    Toyota Passo kwa 2.6 million only

    Toyota passo inauzwa kwa bei poa Engine cc 990 Year made 2004 Rangi: Grey iko full AC yani hamna tabu Bei: milioni 2 na laki 6 tu. Gari iko kimara nicheki 0683011003 tumalize biashara
  7. E

    Wanahitajika wahudumu wa Bar, na wafanya usafi

    Habari Jf? Latino Hall Bar iliyoko Tabata paloma Inatafuta wafanyakazi -Meneja wa bar -Wahudumu wa vinywaji -Wafanya usafi -Mlinzi Tafadhali wasilisha barua yako ya maombi kabla ya 26/10/2020 Usaili utafanyika tarehe 26 saa tano asubuhi. Kwa mawasiliano zaidi 0747850270
  8. E

    nafasi ya kazi : mhudumu kwa mama ntilie

    Hello, Anahitajika binti, mdada au mwanamke wa kufanya kazi kama mhudumu na msaidizi wa mama ntilie Ajue kupika vyakula mbalimbali Ajue kuhudumia wateja na awe na lugha nzuri kwa wateja. Eneo la kazi ni Tabata reli Karibu na Chuo cha ualimu Saint mary. karibu pm
  9. E

    Nina Shahada ya Logistics and Transport Management, natafuta kazi

    Habari JF, Mimi ni kijana mwenye elimu ya Shahada ya Logistics and Transport Management Nimependa kuja mbele zenu kuomba connection ya kazi katika Field za logistics and Transport management. Naweza kufanya kazi katika field za: - Warehousing and Stores Administration - Inventory...
  10. E

    Je, Serikali inaweza kunipa ruhusa nilime bangi 'FOR EXPORT ONLY'?

    Habari za alasiri hii wadau? Nimeona hii fursa, japo kilimo cha bangi ni haramu hapa kwetu, lakini naona kuna nchi nyingi sasa ikiwemo Israel, Jamaica, Argentina, Australia, Canada, Cambodia, Belgium, Costa Rica, Croatia, Marekani na nyinginezo nyingi wamehalalisha matumizi ya Bangi. Nataka...
  11. E

    Hivi kumbe kubadilisha badilisha majina shuleni inaweza leta shida mbeleni hivi?

    Dah, wakuu nimejikuta namsikitia sana Makonda P.J kwenye huu msala wa majina yake mengine ya Daudi Bashite, bila kujali alinunua au alibadilisha! Itampa wakati mgumu sana kutuonesha vyeti vyake ni kuondoa sintofahamu hii kwa watanzania wanaofuatilia hili sakata. Je, vipi kuhusu mheshimiwa...
  12. E

    Mwana JF mwenzangu, unatokea wapi wewe?

    Mimi kwetu huku... teh teh, nilikuwa masomoni aisee
  13. E

    Wanaume wa Dar mnatumia mikorogo ili iweje labda?

    Nashindwa kuwapata vizuri wanaume wenzetu mnaoishi mkoa huu wenye uchumi mzito Mnajidhalilisha sana aisee, mwanaume kajikoboa uso, vipodozi ananukia kama vile hatotoka jasho Mwanaume kajinawirisha uso, kajipaka poda, cream na mikorogo kibao kiasi kwamba tunashindwa kujua wema ni yupi na Joseph...
  14. E

    Kuweni makini na wanaowaahidi ajira humu kwa kuweka namba za simu

    Wadau kutokana na kuwa na tatizo kubwa sana la ajira, vijana tumekuwa tukimnyenyekea yeyote tu anaetangaza kuweza kukupa ajira.. Humu jukwaani kuna jamaa mmoja anaweka sana namba yake ya simu na kusema atafutwe, nimejaribu kumpigia simu ili nijue hasa ana deal na nini! Kwa haraka haraka...
  15. E

    Wito wa mkutano mkuu na majambazi wote katika jiji la Dar es salaam...

    Kamanda nanihii ametoa wito kwa majambazi wote kujitokeza kwa ajili ya kuweka mkutano wa kuomba amani kati yao na 'geshi' la bholisi nchini... Kamanda amesikitishwa sana na chitendo walichowafanyia pale chitakichari.. Agenda zitazozungumziwa ni pamoja na kubadilishana experience za mbinu za...
  16. E

    World's richest selfie

  17. E

    Mbuzi wa Arusha

    Wanakula cha Arusha.....
  18. E

    Mpango mkakati wa kuitokomeza foleni jijini Dar es salaam-Barabara kama hizi mbioni kujengwa!

    Ni tetesi tu. Inasemekana nyumba nyingi sana zitabomolewa!
  19. E

    People are wonderful!

    People are wonderful! Funga mwezi na hizi picha za kushangaza! Gonga like....... Endelea kutazama nyingine in next posts..
Top Bottom