Search results

  1. Juma sele

    Walimu wa Vyuo vya Utabibu kuweni na mpangilio

    Walimu wa vyuo hasa hivi Vyuo za utabibu jaribuni kuwa na mpangilio mzuri wa ufundishaji maana kuna baadhi ya wanafunzi wanakua wanarudi nyumbani kutokona na mpangilio mbaya wa mtaala na ratiba ndani ya chuo.
  2. Juma sele

    Weka mawazo yako juu ya hili

    Kuna baadhi ya wanafunzi tulichaguliwa na TAMISEMI Kwenda chuo lakin hatuku verify kutokana na kutokua na uelewa na changamoto nyng za kimaisha, nn kwa namna gani tunaweza fanya kutudisha nafasi zetu kwa huu mwaka
  3. Juma sele

    Kuna ambaye kakutana na tatizo kama hili tusaidiane

    Mim nilichaguliwa na TAMISEMI mwaka 2019 kwenda chuo cha utabibu maswa, lakini sku verify kua ntafika chuoni apo kutokana na kutokua na ufahamu na simu yenye kushika internet. Kama na ww umekutana na tatizo kama hili weka mawazo tuone tunafanyeje au wenye ushauri tusaidie
  4. Juma sele

    Vigezo vya kujiunga na Vyuo (Colleges) kwa ngazi za Cheti na Diploma

    Mimi ni sku verify chuo naombeni msaada wenu
  5. Juma sele

    Jamn naombeni msaada kwa anae kijua chuo cha mafinga cha iringa

    Nataka kujua ada ya chuo hicho na taratibu nyngine za kujiunga na chuo
  6. Juma sele

    Prof Kabudi: Kati ya pesa na heshima ya nchi yetu, tutasimamia heshima. Tuko tayari kuwasikiliza na kujadiliana kwa heshima

    Mkuu kua na adabu na heshima usije ukarudia kusema kua pro kabudi ana njaa au watanzania wana njaa, ni kheri kufa na njaa lakin so kukubali kuvuliwa nguo sokoni , hii ni nchi na sio kijiji weka akili hii na kingne 2025 tanzania ni kitu kingne tofauti na unavyozani, Asantee mungu kwa kutupa...
  7. Juma sele

    Prof. Kabudi kama huwezi kujibu hoja, kaa kimya

    Hahhhhh muambie maana ni bora yeye anaejukomba kwa mzee kukiko kujikomba kwa mabeberu ambao mpk sasa wanaitaka nchi kupitia kijana wao mtiifu Tundu Lissu
  8. Juma sele

    Zaidi ya Shilingi Bilioni 44.5 za Michango ya COVID-19 zimeliwa?

    Kusema kua kuna hela ililiwa na watu X, hela ambayo ilikua ipo kwa ajili ya covid 19 ukiwa una ushahidi na unaongea porojo kwa hii serikali ni kama kuku anaefukuzwa kweny mchele ulio mwagika, hyo statement ungeuliza hv hela ya covid 19 iliyotolewa na jumuiya ya kimataifa serikali ili itumiaje...
  9. Juma sele

    Prof. Kabudi kama huwezi kujibu hoja, kaa kimya

    Katika maisha ata kama unacho kidogo jitahid kukisimamia hicho hicho, lakin pale unapo acha mwanya afu mtu mwingine anataka akutawale kifikra apo unaweza jikuta unapoteza kila kitu Sasa pro. Kabudi yeye alichokifanya ni kusimama katika kile anachokiamini kama kiongonzi mwenye maono ya mbali...
  10. Juma sele

    Nawezaje endesha maisha kwa kutumia simu yangu ya mkononi?

    Hahahahahaha kaka akili nyng sanaa upo nazo nmekupata
  11. Juma sele

    Nawezaje endesha maisha kwa kutumia simu yangu ya mkononi?

    Duh sawa bana, kwahy unataka nikabet sindy?
  12. Juma sele

    Nawezaje endesha maisha kwa kutumia simu yangu ya mkononi?

    Hapan ni ya kawaida tu ila ioo vzr kias chake
  13. Juma sele

    Nawezaje endesha maisha kwa kutumia simu yangu ya mkononi?

    Tofauti na hapo, hakuna njia nyingine
  14. Juma sele

    Nawezaje endesha maisha kwa kutumia simu yangu ya mkononi?

    Nawezaje mudu mahitaji yangu na kupata kipato kwa kutumia simu yangu ya mkononi
  15. Juma sele

    What went wrong with Harmonize

    Jamn mm natka kujua kua kuimba kifua wazi ni aina ya fashion au ni jambo ambalo lipo kweny sanaa maan hamonize na shda ane apo
  16. Juma sele

    Nashida na notes za environmental health naombeni msaada kwa alizo nazo

    Kiaje ani sjakuelw bado kaka
  17. Juma sele

    Nashida na notes za environmental health naombeni msaada kwa alizo nazo

    Eeeh kaka angu naomba msaada wako kufanikisha masomo yangu
  18. Juma sele

    Nashida na notes za environmental health naombeni msaada kwa alizo nazo

    Mwenye nazo naomba anisaidie mimi ni mwanafunzi naye soma nahitaji msaada
Top Bottom