Search results

  1. Villky_J

    Navutiwa zaidi na majimama kuliko mabinti

    Habari zenu, jukwaa pendwa la MMU, Kama kichwa cha habari kinavyoeleza hapo juu. Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 27 tu. Jambo la kushangaza nimekuwa nikivutiwa zaidi kimapenzi na wamama watu wazima waliozidi umri mbali pengine wenye uwezo hata wa kunizaa. Tahadhari, hapo sio kwamba...
  2. Villky_J

    Naombeni ushauri: Nikimwambia ombi langu atanichukuliaje?

    Habari zenu wadau, Kuna kitu kinanitatiza, kufanya maamuzi maana naogopa fedhea maana tahadhari ni nzuri zaidi kuliko kukurupuka. Mimi ni mfanyabiashara wa muda mrefu kidogo..nina kama miaka mitano hv tangu niamue kujiajiri kwani hapo awali nilikuwa mtumishi wa serikali katika sekta fulani...
  3. Villky_J

    Nauza deep freezer futi 3

    &lt;br /&gt;Kama mnavyoiyona hp wadau..bado ni mpya kabisa, imetumika miez 8, haina tatizo lolote ni nzuri kwa biashara bei ni &lt;br /&gt;Tsh 580,000/= kama unahitaji njoo PM tuzungumze biashara.<br />Kwa mawasiliano zaid piga simu no. 0627929637<br /><br />Sent using Jamii Forums mobile app...
  4. Villky_J

    NAUZA DEEP FREEZER YAINA YA BOSS FUTI 3

    <br />Kama mnavyoiyona hp wadau..bado ni mpya kabisa, imetumika miez 8, haina tatizo lolote ni nzuri kwa biashara bei ni <br />Tsh 580,000/= kama unahitaji njoo PM tuzungumze biashara. Kwa mawasiliano zaid piga simu no. 0627929637 Sent using Jamii Forums mobile app
  5. Villky_J

    Jamani msaada wa haraka

    Habar zenu humu. Mke wangu ana tatizo mm niko mbali nae kutokana na shughuli zangu. Ila tokea usiku wa kuamkia leo damu zinamtoka puani mpaka sasa hv hazijakoma ingawaje wamempeleka hospital amechomwa sindano na kupewa dawa za kumeza. Nina wasiwasi jmn maana si kawaida. .nisaidieni tafadhali...
  6. Villky_J

    Digital camera inauzwa

    Brand:SAMSUNG Megapixels:16.2 Bright Lens:2.5 Optical Zoom: 5x Focus: 45-22.5mm 1:25-6.6 25 mm Haina shida yoyote. Ukitumia frequently inaweza kukaa na chaji masaa 48. Bei ni Tsh. 120,000/= Sent using Jamii Forums mobile app
  7. Villky_J

    Happy birthday brother

    Mungu akuongezee umri mrefu kaka yangu
  8. Villky_J

    Hivi ni kitu gani cha ajabu ulishawahi kufanya ukiwa peke yako?

    Habar wana jamii forum. Kwenye maisha kuna mambo mengi, kuna wakati unaweza fanya jambo la ajabu ila kwa kuwa uko mwenyewe inabaki kuwa siri yako. Mimi upande wangu. Kuna nyumba nilikuwa nimepanga miaka kadhaa iliyopita. Hiyo nyumba ilikuwa na wapangaji tusiopungua 12. Sasa hiyo nyumba ilikuwa...
  9. Villky_J

    Tumeachana lakini mwenzangu ananitafuta ugomvi kilazima

    Habari wandugu wa jamii forum. Yupo binti mmoja tuliyekuwa na mahusiano ya kimapenzi hapo..awali kutokana na sababu mbali mbali tukajikuta kila mtu anashika njia yake. Upande wangu, sikuwahi kumtukana wala kafanya chochote cha kumuuzi. Cha ajabu mwenzangu ameanza kunitukana mitandaoni...
  10. Villky_J

    Tunapendana sana ila hakuna anaemwambia mwenzie.

    Habari wadau. Mitihani ya Dunia haiishi. Mimi nipo sehemu nimepanga nina takribani miezi minne tangu nihamie...yupo binti mmoja nilimkuta kwenye hiyo nyumba yani mpangaji mwenzangu ila yeye anaishi na dada yake, mwanzon sikuwa na hisia zozote juu yake..ila kadri siku zilivyo kuwa zikienda...
  11. Villky_J

    Navutiwa kufanya kazi ya ushauri na unasihi

    Habari wana jamii forum. Kwa muda mrefu Sasa nimekuwa nikuvutiwa sana na kazi ya ushauri na unasihi jambo lilonifanya kuwa mdau mkubwa na mfatiliji wa makala, vitabu na maandiko yanayohusu Elimu ya saikolojia na unasihi. Hivyo nimejikuta napenda kukutana na watu mwenye matatizo yanahitaji...
  12. Villky_J

    Ukweli ni huu: Wasichana na wanaume wanatakiwa kushtuka

    Ambacho mabinti wanatakiwa kustuka , ni kwamba wengi wataolewa na bodaboda, wafanya biashara, ukibahatika mwanasiasa, kwa sababu wasomi hawana ajira, hivyo atakwambia nisubiri nipate kazi , utazeeka unamsubiri *Lakini pia kumbuka binti mzuri ni miaka 22,23,24,25.* Kwa mliofika chuo kikuu basi...
  13. Villky_J

    Elimu ni bora kuliko mali

    CHUKUA HII Jamaa wamevamia benki kuiba, mkubwa wao akawaambia wateja wote na wafanyakazi ndani ya benki: Laleni chini na kila mtu atulie jinsi alivyo. Hela ni mali ya serikali, uhai ni mali ya Mungu. Nyie hamna chenu. Kila mtu akasalimu amri akalala chini. Hiyo inaitwa: "Falsafa ya kubadili...
  14. Villky_J

    Nauza deep freezer ya foot 3

  15. Villky_J

    Tahadhari kwa watumiaji wa mitandao

    Jana usiku nimetoa taadhari kwenye moja ya taasisi za umma juu ya Global Cyberattack - Uvamizi wa kutisha wa udukuzi wa mifumo ya kompyuta - uliotokea jana nikiwataka wachukue hatua za haraka kujilinda. Hata hivyo nimeona niweke maelezo na ushauri wangu kwenye public maana jambo hili ni...
  16. Villky_J

    Ugumu wa maisha unachochea ongezeko la upungufu wa nguvu za kiume

    Habari wanajamii, Unaweza kujiuliza ni jinsi gani ugumu wa maisha unawezaje kuhusiana na upungufu wa nguvu za kiume? Basi ngoja nikufafanulie hili, upungufu wa nguvu za kiume umekuwa ni tatizo kubwa linaloikumba jamii kwa sasa. Tafsiri halisi ya upungufu wa nguvu za kiume: Ni ile hali ya...
  17. Villky_J

    Ni mavazi gani unaweza vaa siku ya kwanza kukutana na mpenzi wako?

    Habari wanajamiiforum. Leo tushirikiane katika hili. Kumekuwa na utata mkubwa sana kwa pande zote mbili husasani siku ya kwanza kukutana na mpenzi wako, ambae labda kwa muda mrefu mlikuwa mkiwasiliana bila kuonana ana kwa ana. Wengi wetu huwa tunazidisha madoido mpaka tunaboa kiasi kwamba...
  18. Villky_J

    Msaada kwa simu yangu wapendwa.

    Kwanza niombe radhi, nafahamu hii forum siyo ya mambo ya technician ila tatizo langu la simu nahitaj ufumbuz wa haraka ili niweze fanya maamuz coz nimepost kule naona wanachelewa kunijib, simu yangu ni samsung S4 leo asubuh kuna tatizo limejitokeza haioneshi indicator ya LED light wala ile alama...
  19. Villky_J

    Naombeni msaada kwa simu yng samsung S4

    Habar wandugu, simu yng inatatizo hainipi notification ya kuonyesha kwamba charge inaingia, sio indicator ya LED light wala alama ile ya zigzag inaingia kimyakimya tatizo hilo limeanza asubuh hii ...nisaidieni tafadhali.
  20. Villky_J

    Hivi nyie mabahalia mna nini lakini....

    Habari wanajamii forum, leo nimekuja na hii thread kuhusiana na hawa wanajihita mabahalia ingawaje sio wote ni baadhi yao. Nasisitiza tena sio wote maana naogopa nisije shambuliwa hapa nikashindwa pa kuelekea. Mm ni mkazi wa mkoa wa Dar es salaam, nimekuwa nikishangazwa sana na kundi moja la...
Top Bottom