Search results

  1. issenye

    Rais Samia: Tukutane Jumanne baada ya Pasaka kwa uapisho mwingine, hapa hapa Ikulu

    mwenzako mayala alisubiria kwa kusifu na kuabudu hadi jiwe limeyeyuka lakini hakupata kitu
  2. issenye

    CCM lipo tatizo kwa sasa, tena kubwa sana. Hawamkubali Mama?

    Muulize mama yako, maana jana niliwaona wanaongozana naye
  3. issenye

    CHADEMA wamesema hawatoshiriki katika uchaguzi mdogo wa ubunge jimbo la Muhambwe

    Wananchi hawana huo uhuru wa kuchagua, kama ulisikiliza kauli ya mpango baada ya kuapishwa jana kuhusu uchaguzi wa marudio utakuwa umeligundua hilo.
  4. issenye

    Samia tumaini jipya Tanzania: The Economist baada ya kumsakama sana Magufuli, sasa angalau lina matumaini na Samia, laanza naye vizuri

    Kama ulikosa uteuzi wakati wa jiwe pamoja na kujikomba (kuwa chawa) usitegemee kuupata kipindi hiki.
  5. issenye

    Rais Samia, huu wizi wa Tsh Bil. 3.4 kwa Mwaka wa wabunge 19 utaufumbia macho?

    Kwani hizo pesa wanazolipwa hao wabunge ni za chadema au za serikali (kodi iliyolipwa na mnaowaita wanyonge)
  6. issenye

    Makamu wa Rais Dkt. Mpango: Wabunge wa upande wa pili (CHADEMA, ACT na CUF) ni vema mkajiunga CCM ili kwa pamoja tujenge nchi

    ndio maana nikawaambia kwanini mnashindana na kichaa badala ya kupangua hoja zake?
  7. issenye

    Bulaya: Mafunzo ya kutumia silaha kwa JKT yatolewe kwa Vijana wachache ili kupunguza wanaokosa kazi na kufanya uhalifu

    "UHALIFU NI NINI? Uhalifu ni utendaji wa jambo lolote lililokatazwa kutendwa Kisheria au kwa sheria ndogondogo(By Laws) za Mtaa,Kijiji,Kitongoji,Kata/Shehia, Halmashauri au nchi." Bulaya naye ni mmoja wa wahalifu, aane kwanza kujihukumu yeye
  8. issenye

    Sijaona sababu za TAKUKURU kumshikilia Mkurugenzi TPA

    Walipokuwa wanakamatwa watu ambao sio wa mlengo wenu na sisi tukalalamika mlisema kuwa wakiachiwa wataharibu uchunguzi. Hivyo hivyo kwa kakoko akiachiwa ataharibu uchunguzi
  9. issenye

    Makamu wa Rais Dkt. Mpango: Wabunge wa upande wa pili (CHADEMA, ACT na CUF) ni vema mkajiunga CCM ili kwa pamoja tujenge nchi

    kwaninimnamhofia mgonjwa wa akili? inachotakiwa ni nyie kuwa tayari kupinga hoja zake kwa evidence na sio matusi kama haya ya kumuita mgonjwa.
  10. issenye

    Hayati Magufuli alifanyia shughuli za Ikulu Chato kwa muda gani baada ya kuapishwa?

    Hukuwahi kumsingizia bali uliwahi kupost story za uongo, swali je ni nani alikuwa anakutuma? Maana katika shutuma zako zote hakuna hata moja ambayo uliweza kuweka ushahidi hadharani
  11. issenye

    Mkuu wa Mkoa wa Mbeya, Albert Chalamila aanza kunena kwa lugha

    Hata kipindi cha Mwinyi, Mkapa na Kikwete CCM ndiyo ilikuwa inaunda serikali, lakini hatukuona aina ya RCs na DCs kama wa kipindi cha jiwe.
  12. issenye

    Majizzo: Nimeumia sana Hayati Rais Magufuli alikubali kuja kuzindua jengo letu la Efm

    Kama alikubali kuja kufungua hilo jengo mwanzoni mwa march, sasa nini kilimzuia maana mpaka tarehe 12 march (karibu na nusu ya mwezi) tuliambiwa kuwa alikuwa ofisini anapiga kazi?
  13. issenye

    Madee: Diamond alitupigia simu saa tisa usiku wasanii tukutane studio

    Kwenye hicho kitabu asisahau kumtaja na Kakoko aliyekuwa mkurugenzi wa TPA na mamilioni yake ya dola aliyokutwa nayo chumbani
  14. issenye

    Kigoma yazizima kwa furaha baada ya kutoa kiongozi mkubwa nchini

    Kumbe kigoma ina watu wengi hivi? ndio maana asilimia kubwa ya watu toka kigoma ni wanafiki.
  15. issenye

    Hakuna wa kufuata nyayo za Hayati Magufuli

    tena sasa ndio tutamsema sana maana tuna uhuru wa kusema ambao alitunyang'anya akiwa madarakani
  16. issenye

    Hivi ni kweli Spika Ndugai anailinda na kuitetea Katiba ya Jamhuri ya Muungano kama alivyoapa ama leo ametuchezea shele?

    rudia kusoma andiko taratibu labda unaweza kumuelewa mleta mada. Hoja kuu hapa ni kwanini kwenye mambo mengine huwa hafuati sheria? Mfano mzuri ni wabunge wa CUF waliofukuzwa na Lipumba ambaye hakuwa kiongozi wa chama waliondolewa bungeni na kuapishwa aliowateua wakati kesi ilikuwa mahakamani...
Top Bottom