Search results

  1. Imembe

    Jiamini mwenyewe usije mwamini hata ndugu yako wa damu

    Habari wana jamvi,niende moja kwa moja kwenye mada bila kuwa chosha. kwa kuwa uandishi wangu sio mzuri ila najua mtanielewa. kuna jirani yangu mmoja anaitwa mama Juma ambae yeye anakaka yake ambae yeye anafanya biashara kariakoo,sasa kaka akamwoba msaada kwa dada yake ambae ni mama Juma...
  2. Imembe

    Kwenye msiba wa mwizi lazima vibaka wawepo

    Habari wakuu, Niende kwenye kisa moja kwa moja. Hapa jirani yangu kuna kijana alikuwa ana jishughulisha na kazi ya wizi,sasa si mnajua siku za mwizi ni 40, sasa jana kaingia sehemu mbaya wakambananisha, akala kichapo heavy hadi kupelekea Kifo Sasa tukiwa msibani mara kibaka kafanya jaribio la...
  3. Imembe

    Ma H.R nyie Mungu ana waona

    Habari wakuu. Hivi nyie ma HR mnapenda sana rushwa kuliko kuangalia taaluma ya mtu, yaani mtu ana vigezo vyote lakini mnakosesha kazi kweli? Juzi kati nilipata jamaa akanipa mchongo wa kazi, na kuniunganisha na HR lakini HR anakazania hela ya maji, namuuliza shilingi ngapi anataka laki mbili...
  4. Imembe

    TBC mnafeli wapi katika michezo?

    Jamani niende moja kwa moja kwenye maada. Hivi chanel ya kitafa kama Tbc wanashindwa wapi kurusha mechi za kimataifa kama Taifa star wanacheza? Mbona nchi jirani wamefanikiwa katika hilo? Natumahi humu kuna maafsa wa Tbc ebu mtujuze. Mbona kampeni mnalusha live na shughuli za kiserikali?
Top Bottom