Search results

  1. Yegoo

    Mbengu za nafaka

    Habari wanajukwaa ,mi ninatafuta mbengu aina mbalimbali za mazao kama Mbengu za maboga bamia choroko kunde zile nene pilipili mbuzi nyanya za kienyeji mchicha aina ya supalishe nyeupe na nyeusi nk NB ununuzi wa mbengu hizi utaendana na khali ys soko hapa dsm kwa mawasiliano zaidi...
  2. Yegoo

    Androd vs symbian mobile tech

    ni yupi! Alizingatia ubora kwa watumiaji wake!!
  3. Yegoo

    yegoo karudi

    Back to headline!! Yegoo nimerudi sio kwingine bali nyumbani JF,, nilipotea kwa mda jama!! Vilevi nimehama kule wanakopatikana ma Yegoo na sasa niko jiji la Dar!! Jamani Dar kuzuri acheni tuu!! Nipo hapa dar toka mwezi wa pili mwaka huu!! Kidogo nimekuwa mwenyeji!! YALIONIKUTA HAPA DAR...
  4. Yegoo

    Maisha ya kenya

    Ndugu wanajf napenda kufahamu na kujua,,Changamoto ambazo utakutana nazo Ndani ya miji ya kenya!! kama Nairobi,Nakuru Lamu,Mombasa,, Ukiwa kama mwajiriwa,,umejiajiri!! na vigezo vyote vya uhamiaji umekamilisha!! Asantenii
  5. Yegoo

    Call waiting

    Amani ya usku huu iwe kwenu wadau!! Ivi unajisikiaje kila unapo mpigia mpenzi wako unakutana na call waiting!! haijalishi ni mda gani!!,, na utafanyaje ili hii hali uizoee!!
  6. Yegoo

    Ujumbe wa Nay Kwa madiba

    Madiba peleka salam hizi kwa mzee we2,(jk Nyerere) mwambie hivi Tanzania hakuna tena kuna Tangagiza,, Viongozi bora hakuna tena sasa hivi kuna Wezi bora,bunge hakuna tena sasa hivi kuna mabondia,waropokaji,wezi na wasanii.Pia sasa hivi huku hawafi wazee wanakufa vijana kwa kula unga,mabangi na...
  7. Yegoo

    Field ya uwalimu chekechea

    Ndugu wadau napenda kufahamu,,Ualimu wa chekechea ngazi ya certficate Una field ngapi kwa mwaka!! asanteni
  8. Yegoo

    Biashara ya viatu!!

    Ndugu wadau napenda kufahamu upatikanaji wa viatu vya mtumba!! ambavyo viko high classic!! mwenye kufahamu
  9. Yegoo

    Ndoa

    Habari/ wanajf, natumai muwazimaa! Naitaji mawazo yenu kunusuru ndoa hii ya kaka yangu iliyodumu Miaka 13,shemeji yangu alifumaniwa wiki iliyoisha na akapewa kichapo na akakimbilia kwa Mama yake!! Jana mida ya saa mbili kaka yangu kanitumia sms kuwa Asubuhi ya leo mkwe na mkewe wanakuja kwake...
  10. Yegoo

    maumivu

    ndugu wanajf jana yamenipata kile kilio cha wengi Usaliti, nina mchumba ambaye nimedumu naye kwa miaka 4 sasa,jana mida kama saa 8 mchana ivi nilimpigia simu aje mahala ili tuongee kidogo, Kweli akafika ile tumekaa mara simu yake ikaita jina One Love hakuipokea ile namba ikapiga...
  11. Yegoo

    MTAJI wa ML 50,

    Heshima kwenu ndugu!! Nina mjomba wangu anastaafu mwaka huu! Na pensheni yake itasoma kama Mil 50,hivyo wadau Naomba mchangunuo wenu Wa biashara gani afanye!!!
  12. Yegoo

    Baba v

    Habarini wanaCC,kwa taarifa fupi nilizopata kutoka gerezani(BANN) Mwenyekiti wetu Baba V ameamishiwa gereza la KASUNGAMILE kule wilayani Sengerema,na lile gereza linasifika kwa KULIMA SANA!!2muombee chairman wetu jamani!!
  13. Yegoo

    Kizazi cha MULUGO!

    Kuna mtoto alikuwa anavuta sana Bangi, siku moja Baba yake kamfuma.Akamwambia kwa ukali mwanangu Nakupa radhi, yaani nakuvulia nguo, Nae mtoto akajibu We we we weee.. YAAANI MZEE UKIVUA TU NGUO NAK***UF*IRA, Baba kusikia hivyo akazimia!
  14. Yegoo

    Hii kali

    MKE;Mume wangu huyu jirani ananitongoza sana, Mume; we mkubalie halafu mwambie aje mfanyie hapa,mi nitajificha uvunguni nimuoneshe kazi! ....siku ya kazi iyooo. Jamaa kafika hadi chumbani ile anaanza kuvua mara mke mtu akastuka" eeehn mbona una makovu hiv?.." Jamaa; mi huwa nafumaniwa sana...
  15. Yegoo

    Tiba ya kuchoka!

    Nikichoka huwa sipendi kabisa kelele ndo maana kuna muda nasikiliza empty cd! Na nikichoka sana nasoma plain papers, pia nalala huku nimesimama kuepuka kelele za godoro pale ninapo jigeuza,na wakati mwingne nina swich off Tv,ndipo naangalia,yaani huwa cpendi kabisa kelele,,nikiwa nimechoka!
  16. Yegoo

    Kali ya majambazi!

    Kuna majambazi walifanikiwa kuingia Bank na kuiba Pesa nyiingi,na kufanikiwa kutoroka, wakafika sehemu wakaanza kuzihesabu, hadi wakachoka kuhesabu! Mmoja akawambia"Oyaa mi nimechoka,tusubiri taarifa ya habari Itangaze tumeiba Sh Ngapi!
  17. Yegoo

    Ujana mzuri ni upi

    H/ri za mda huu wanaJF wote! Nimekuwa na mijadala huku mtaani,kuhusu maisha kwa kuuliza watu wa lika mbalimbali!KUHUSU UJANA MZURI,kwani kuna tafiti mbalimbali zinaonyesha kuwa kuna mambo ucpoyafanya Ujanani mbeleni utayarudia,,!! Karibuni tupeane Elimu ya maisha! Asanteni
  18. Yegoo

    Hiki kipindi cha Ndodi

    Leo Asubuhi hii radio free africa ilikuwa imeweka kipindi cha Dk Haizaki Ndodi UPUNGUFU WA NGUVU ZA KIUME,NA KIKE,je ni halali,ni sawa, kwani 2mezoea kukipata Usku tena mda ambao niwa wanandoa,na wapenzi, wanajf nini maoni yako!
  19. Yegoo

    Ving'amuzi

    Bei ya king'amuzi cha startimes!! Pamoja na kufungiwa ina gharimu sh ngapi niwe nimeziandaa! Asanteni
  20. Yegoo

    Gonjwa gani hili

    Wanajf doctors, nina rafiki yangu ana ugonjwa ambao nyakati za usku akiwa amelala! Anakoroma kwa nguvu huku anapikicha sikio na pua,alafu ukimstua anastuka na ukimuuliza anakuwa hajui kilichokuwa kinaendelea!! Kwa kweli anaogopesha! Mwenye utaalamu!ushauri
Top Bottom