Search results

  1. 1974hrs

    Machozi ya Dkt. Mpango yasiende bure

    Za kuambiwa changanya na zako Over
  2. 1974hrs

    Nilichojifunza kuhusu ziara ya rais Magufuli gerezani Butimba

    Afrika mfungwa hana haki! Rejea baadhi ya hotuba huko nyuma mfungwa akachape kazi pale sio sehemu ya starehe. walime
  3. 1974hrs

    Msiba wa mzee Mengi

    Apumzike kwa amani pale alipojichagulia wakati wa uhai wake
  4. 1974hrs

    Watambue wana jf wanaotumia simu kama yako

    infinix 90+
  5. 1974hrs

    Govt critic Mdude Nyagali kidnapped in Tanzania, says opposition party

    Another government critic abducted in Tanzania Ansbert Ngurumo5th May 20190 ANOTHER civilian has been abducted in Tanzania. As a wave of political abductions in the East African country was seemingly dwindling in the past few months, a group of “masked and armed police” hijacked Mdude...
  6. 1974hrs

    Mwenye nia ya kuchangia ada ya chuo naomba anisaidie

    [emoji16][emoji16][emoji16]
  7. 1974hrs

    Mali zenye thamani ya Tsh. Bilioni 1.2 za Wakili Median Mwale zataifishwa rasmi na Serikali

    Pesa zilizotoka Treasure ya USA zitapoteaje kwa mfano!Ndo maana wamebainika.
  8. 1974hrs

    #Bringbackmdude

    Leo Askofu Dr.Benson Bagonza (PhD) wa KKKT Dayosisi ya Karagwe, Amesema 'ukiongea utachinjwa, ukinyamaza utachinjwa. Ukipiga kelele utachinjwa, na ukikaa kimya utachinjwa. . #BringBackMdude Alive
  9. 1974hrs

    Biashara ya kuuza asali kutoka kwenye matenki kama vituo vya kuuzia mafuta

    Nenda mamlaka ya chakula na dawa TFDA utapewa muongozo
  10. 1974hrs

    AirTanzania first Airbus A220-300 gaining shape

    Disaster for what
  11. 1974hrs

    Je umewahi kujiuliza kama maombi yanaweza kubadili chochote katika maisha yako?

    Uvivu huo Maombi ni mind colonial ili ukifeli uamini maombi yamefeli.
  12. 1974hrs

    Arusha: Maduka yote ya kubadilishia fedha za kigeni(Forex) yasimamiwa na JWTZ, wananchi watakiwa kwenda Benki Kuu

    Ina maana kuna watu wameshukiwa kutakatisha fedha! Na huenda wengine wanaendesha biashara bila utimilifu! Hawaja comply na sheria ya fedha. Tuvumiliane tu nchi inyooshwe tukumbuke ilipinda kuanzia kwenye ramani. HM
  13. 1974hrs

    Arusha: Maduka yote ya kubadilishia fedha za kigeni(Forex) yasimamiwa na JWTZ, wananchi watakiwa kwenda Benki Kuu

    Ukiona serikali inakimbizana na wananchi wake kudai kodi ujue ni dalili za --------------!! Mwalimu Nyerere
  14. 1974hrs

    Huyu shoga aliyeolewa na mzungu ni Mtanzania kweli au?

    Duu ina maana mshikaji anakojolewa 🤔
Top Bottom