Search results

  1. Mr possibility

    Kabla sijapata ajira kampuni iliyoninyanyasa ndio iliyoniajiri

    Wahuni wamemaliza stori🀣🀣🀣🀣
  2. Mr possibility

    Ametumia taulo langu kama dekio. Je, anafaa kuwa mke kweli?

    Nafahamu Au ukute anaishi kwa wazazi wake kabisa Hana hata demu Nk
  3. Mr possibility

    Ametumia taulo langu kama dekio. Je, anafaa kuwa mke kweli?

    Nop mtoa mada anayumba sehemu Hujaona???
  4. Mr possibility

    Ametumia taulo langu kama dekio. Je, anafaa kuwa mke kweli?

    Wanawake ni kweli hampendani aisee Sasa usikute hilo taulo ni kama la kwangu tangu mwaka 2013 bado lipo Nunua jingine tu
  5. Mr possibility

    Alikuwa binadamu kweli?

    Ni mimi ondoa shaka bado nipo.....ila nisahau tu.....
  6. Mr possibility

    Wakuu mniombee

    True mwezi may nina paper uniombee sst angu
  7. Mr possibility

    Telegram nini kinaendelea?

    Mchekin Okwanyo58 awape link πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ Tulia mkuu
  8. Mr possibility

    Wakuu mniombee

    πŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸ˜‹πŸ˜‹πŸ˜‹
  9. Mr possibility

    Wakuu mniombee

    πŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ™„ Hiyo app yenyewe sina kwa sm yangu
  10. Mr possibility

    Wakuu mniombee

    Mimi simo kule✍️✍️✍️✍️
  11. Mr possibility

    Wakuu mniombee

    πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™
  12. Mr possibility

    Wakuu mniombee

    πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™
  13. Mr possibility

    Wakuu mniombee

    Kwa nini mkuu
  14. Mr possibility

    Wakuu mniombee

    ShukraniπŸ™πŸ™πŸ™πŸ™
  15. Mr possibility

    Kilichonikuta ndani ya Daladala

    Hapana sikuchukua
  16. Mr possibility

    Wakuu mniombee

    Naam salamu wakuu wa jf Lengo hasa la uzi naomba mniombee Nasikitika kwamba kwa muda wa miezi minne nitalazimika kuzima simu na hivyo kuikosa JF kwani narudi shule.. Mimi ni form six na mwezi wa tano tunakabiliwa na mtihani wa taifa hivyo ni miezi minne tu imebaki Mniombee sana ili niweze...
  17. Mr possibility

    Telegram nini kinaendelea?

    Acha uoga wewe check Pm
  18. Mr possibility

    Imeshawahi kutokea kuchanganya jinsia ya mtu?

    Wewe ni mrembo tena pisi kali sio?
  19. Mr possibility

    Telegram nini kinaendelea?

    Nikutumie link??😁😁😁
Top Bottom