Search results

  1. mrangi

    TCRA, Twitter!

    Hawa viongozi wetu wanao post kupitia tweeter,hivi wao wanatumia nini Ova
  2. mrangi

    Kajala, Paula wahojiwa polisi wakidaiwa kusambaza picha za Harmonize

    Sijawahi kumuelewa, hao kwwnye Beach party walikuwa kama wasasambuaji tu[emoji23][emoji23] Na wenzk wkina j.lyumba wengn nshawasahau Ova
  3. mrangi

    Kuna wizi wa vifaa vya magari maeneo ya Goba, Mbezi na Temeke

    Kuna wale wezi walikuwa na escudo shortchasses nyekundu walisumbua sana Kwenye kundi hilo kulikuwa na dogo mmja wa kiarabu hafaiiii Ova
  4. mrangi

    Yeyote mwenye kujua kiundani kuhusu hii kitu inaitwa "gameas"

    Ukiitwa kwenye fursa ujue wewe ni fursa Ova
  5. mrangi

    Wizi salender bridge bado upo

    Hahaha na daraja la mlalakuwa pale Hapafai Ova
  6. mrangi

    Wizi salender bridge bado upo

    Wezi wanarudigi wakiona polisi hakuna hapo Kuna wakati polisi walikuwa wanaweka doria Ila wakiondoka wanarudi Ova
  7. mrangi

    Mwendokasi mna mambo ya kipuuzi sana

    Usafiri huo ni wa mateso sana. Ova
  8. mrangi

    Awamu ya Tano iliua UDART, hili tuliseme wazi si kumung'unya maneno

    Mradi huo watu kama wakina baressa wangeumudu vizuri tu Ova
  9. mrangi

    Kajala, Paula wahojiwa polisi wakidaiwa kusambaza picha za Harmonize

    Huyu vurugu alianza tokea akiwa shule ya msingi,wale wazee wenzangu enzi za Beach pareee watakuwa wanatambua hilo Ova
  10. mrangi

    TTCL yarejesha vifurushi vya zamani vya DATA, SMS na DAKIKA

    Speed yao ikoje Ova
  11. mrangi

    Wanaotumia Udart ni moja ya kundi lenye maisha ya shida sana hapa Dar

    Nimecheka sana comment ya Mgumu04 [emoji23][emoji23][emoji23] Ova
  12. mrangi

    Majuto ya P Funk Majani yanatufundisha nini Vijana ambao hatujaoa?

    Malezi Malezi Malezi Malezi Ova
  13. mrangi

    Majuto ya P Funk Majani yanatufundisha nini Vijana ambao hatujaoa?

    Enzi za mabeach party alikuwa balaaa Mm mbn namuona sahv katulia[emoji23][emoji23] Ova
  14. mrangi

    Majuto ya P Funk Majani yanatufundisha nini Vijana ambao hatujaoa?

    Mkuu mtoto unavyomlea ndivyo anavyokuwa Mtoto ataiga eidha tabia za mama au baba Ila inavyonekana mtoto huyu alikaa sana na mama na maisha ya mama kama unavyojua tena! Na kwa mama aina hii wao wakiwa na binti wakimuona mrembo na wanaume wanamvizia au kumtaka wamama kama hawa wanaona kama...
  15. mrangi

    Majuto ya P Funk Majani yanatufundisha nini Vijana ambao hatujaoa?

    Kwa wanaomjua kajala tokea anakaa kota za obay police,shule yuko msingi kumbukumbu Wala haumizi kichwa Ova
Top Bottom