Search results

  1. faustincheyo

    Hatimaye nimechumbiwa

    kuolewa bado sana kuchumbiwa sio ndoa
  2. faustincheyo

    Hali yako ya kimaisha ya sasa unaipa methali au msemo upi?

    HASIRA HASALA baada ya kuachana na mke wangu wa kwanza nikachukua mwingine ndani ya siku mbili kumukoa kuwa mimi handsome naowa mwingine sasa najuta nilie nae nishida bora niwe bachela maisha yangu yote sina hamu na ndoa
  3. faustincheyo

    Soma kwa makini unipe ushauri kwa hili

    Iyo hela fanya biashara iongezeke ukijengea nyumba kumbuka nyumba haizalishi iyo ni sawa nakula ada
  4. faustincheyo

    Waziri wa Afya Oman: Asilimia 18% ya wasafiri wanaotokea Tanzania wamekutwa na maambukizi ya virusi vya corona, tunafikiria kusitisha safari za ndege

    Tangu wa anze kupima Corona kwenye viwanja vya ndege Tanzania wajawai wakuta wagonjwa isije wakawa na vipimo feki kama vile vya mwakajana mpaka mapapai yalikua na ugonjwa
  5. faustincheyo

    Kuna yeyote aliyewahi kusamehewa Deni la SONGESHA? Nahisi kuingizwa kwenye 18 zao

    Yaani wana kuzuga siku ukiweka nyingi wata zifieka zote
  6. faustincheyo

    Vodacom Tanzania: Support thread (Maswali, malalamiko na Ushauri)

    1000mb350 saa 24 Sent from my TECNO B1f using JamiiForums mobile app
  7. faustincheyo

    Je, baharia ni nani?

    Mabaharia ni wanaume wote wenye uwezo wa kuchepuka nje ya ndoa au ajaoa lakini ana demu kabla ya ndoa kwa iyo mademu wanakua Kama meli na gest ni bahari Kuna baharia wa nchi kavu na wa baharini wale ndo wanaendaga na meli vyombo vya moto
  8. faustincheyo

    Uhusiano kati ya Tanzania na Kenya kulikoni?

    Wafanya biashara wakubwa wanalia na kodi wenye viwanda usiseme wakulima nao vilio Eeemungu tukimbilie wapi
  9. faustincheyo

    Uhusiano kati ya Tanzania na Kenya kulikoni?

    Usiangalie madini tazama kwa ujumla NCH inavyo enda kwenye wenye kipato Cha chini
  10. faustincheyo

    Uhusiano kati ya Tanzania na Kenya kulikoni?

    Tumuachie Mungu huyu jamaa unaweza jikuta unatukana bila kupenda
  11. faustincheyo

    Uhusiano kati ya Tanzania na Kenya kulikoni?

    Hali mbaya huku kwetu debe mahindi elfutano mchele ishirini na nne kwa debe cha ajabu mbolea iko vilevile haipandi wala kushuka
  12. faustincheyo

    Tigo mnakoelekea mtatuuzia 1 GB kwa Tsh 10,000/=

    Halotel wanakupa ofa kwa wiki baada ya apo 2000 wanakupa mb100 kwa mwezi
  13. faustincheyo

    Mke wangu amekeketwa, nimeshindwa kuendelea kuishi nae

    Mimi nimekuelewa utaishi na kitu ambacho hukipendi kisa watu watakusema ata uyo ukiona kinembe kifupi hakikuridhishi fukuza naye njoo uchukue mkoani kwetu wana visimi virefu kama vya chuchu za ng'ombe
  14. faustincheyo

    Ishara 10 za manabii na mitume feki waliotapakaa Tanzania

    Hivyo vyeo vya unabii wanapewa na nani alafu wamewateka sana wanawake yaani nabii ana walinzi
Top Bottom